Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Chomei
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Huyền Huyễn] Mạnh Bà Truyền | Lý Triều Cẩn (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-6-2013 22:02:39 Từ di động | Xem tất
sao mình rờ miệt mài cái nút ẩn/hiện nội dung mà nó hok thèm hiện quý vị ơi.sáng nay vô cty k đợi được phải đọc trên wattpat mà vừa đọc vừa ngẫm nghĩ mãi mới hiểu vì từ ngữ cứ đảo vị trí ngược xuôi lung tung.cảm ơn bạn chomei nhé,luôn luôn ủng hộ bạn hết sức
©2024 Kites.vn | ) \$ @) ]5 B2 V* i& WAll rights reserved

Bình luận

Hix, mình thử đi thử lại vẫn thấy bình thường, cả trên Ipad hay máy tính đều dùng được. Mình phải bỏ vào nội dung ẩn để tránh bị save web  Đăng lúc 26-6-2013 01:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-6-2013 20:49:08 Từ di động | Xem tất
phải nói là càng đọc càng cảm thấy ái ngại cho mấy bạn Hoa Khai với Tử Trúc. yêu là chấp,buông bỏ thì lại thành vô tình mất rồi
; W: H# h3 i( e9 F©2024 Kites.vn | All rights reserved
chỉ có thể dễ dàng quên một người khi mà bản thân nhận ra người đó hok còn xứng đáng với tấm chân tình của ta.cảm ơn Chomei đã dày công biên soạn cho chúng mình cùng thưởng thức tác phẩm hay.nghỉ ngơi và mau hồi phục nhé Chomei

Bình luận

Cảm ơn bạn. Chắc bạn không gặp vấn đề với cái nút ẩn/hiện nữa chứ? :")  Đăng lúc 27-6-2013 12:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-6-2013 23:48:07 Từ di động | Xem tất
từ chương 31 trở đi mình k đọc trên điện thoại được mà vác máy tính thì nặng quá,buồn buồn buồn.thôi thì chờ đủ hết rồi luyện một lúc luôn,chúc Chomei luôn mạnh khoẻ và yêu đời để tiếp tục biên truyện cho chúng tớ thưởng thức chung với nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-7-2013 21:21:25 Từ di động | Xem tất
đã bit trước truyện này càng đọc càng buồn vẫn cứ háo hức đọc và vẫn cứ ...buồn. mà k rõ Hoa Khai có phải là yêu Bạch Thảo k nhỉ.khi ấy mới 8 tuổi thôi mừ? còn cái cậu Tử Trúc thì sao cứ cố đấm ăn xôi thế.tội nhất là cô bướm si tình.Bạn Chomei dịch hay quá. nhừng truyện buòn thế này đúng ra tớ chả đọc,nhưng vì văn của bạn làm tớ k ngừng được.bạn có khiếu viết văn và cũng rất có tấm lòng,cảm ơn bạn.chúc bạn luôn mạnh khoẻ và gặp nhiều điều như ý nha

Bình luận

Hihi cảm ơn Mèo. Nick của tớ ở mí chỗ khác cũng là Mèo. Là Mèo Ngố :P  Đăng lúc 9-7-2013 12:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-7-2013 14:52:54 Từ di động | Xem tất
mình đợi không được nên có nhảy qua đọc bản chuyển ngữ xem kết quả thế nào.nhưng đọc xong thì thắc mắc nhân vật Bạch Thảo rốt cuộc là thế nào.vẫn phải chờ đọc bản dịch của Chomei thôi. cảm ơn Chomei,luôn ủng hộ bạn,bạn dịch công phu quá.mình cũng nhảy vô GSBH rồi.ra tới đâu đọc tới đó có cái lợi là không thức khuya hại sức khoẻ.

Bình luận

Bạch Thảo là Bạch Thảo mà Bạch Hoa la Bạch Hoa hihi, nhưng tớ ko spoil vì sẽ b ném đá, với tớ không dịch mà chỉ sắp chữ thui, cảm ơn bạn đã ủng hộ. :')  Đăng lúc 13-7-2013 08:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-7-2013 23:18:47 Từ di động | Xem tất
mình cũng rất rất thích truyện này dù nó buồn thật buồn. mình cũng ngưỡng mộ Chomei vì du bận đi làm nhưng vẫn bỏ nhiều công sức edit truỵen hay cho mọi người cùng đọc. cảm ơn bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách