Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Chomei
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Huyền Huyễn] Mạnh Bà Truyền | Lý Triều Cẩn (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-1-2013 23:01:23 | Xem tất
Một tuần đc 3 chương là mừng lắm áh. Mình nghe cái tên Mạnh Bà Truyền từ cái hồi bắt đầu đọc huyền huyễn kìa, cứ tưởng đã hoàn rồi ai dè... Bạn làm bộ này thiệt mừng hết sức. Vô ủng hộ bạn trước, lót dép chờ nhìu nhìu rồi đọc 1 lèo luôn.
©2024 Kites.vn | 2 q# p) y% w$ e- DAll rights reserved
Àh, không hiểu sao mình 0 nghe nhạc đc. Nó đòi Window media player, máy mình cũng có chương trình này mà sao lại hok nghe đc, có ai hỉu hok giúp giùm với {:151:}

Bình luận

Ôi cám ơn bạn nha. 0 rành IT nó khổ vậy đó, có người cài sẵn cho mà xài nên thiếu gì thì chịu chết ^^  Đăng lúc 31-1-2013 12:16 AM
Úi, không đủ chữ, bạn google "download adobe flash player" là có ngay. Chắc ăn thì update Internet Explorer luôn :")  Đăng lúc 30-1-2013 12:21 PM
Mình nghĩ là máy bạn thiếu adobe flash player, bạn down ở đây http://www.downloadinfo.co/review/adobe-flash-player/?kw=adobe%27s+flash+player&subid=DIAFUS&cust=adobe%27s+flash+player&type=   Đăng lúc 30-1-2013 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-2-2013 01:06:08 | Xem tất
Chúc bạn chủ nhà nhìu sức khỏe, nhìu niềm vui và năm mới nhìu may mắn nhé. Oai, mới phát hiện ra là bạn đào nhìu hố quá nhỉ, mình chờ thêm vài chap nữa sẽ nhảy xuống hố Mạnh bà của bạn thôi

Bình luận

Có 2 thôi mà mình đã xấc bất xang bang rồi, thanks bạn đã ủng hộ :")  Đăng lúc 14-2-2013 01:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách