Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8200|Trả lời: 32
Thu gọn cột thông tin

[CH7-2010] Por Noo Phen Superstar | Weir & Jakjaan

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-1-2013 21:40:39 | Xem tất |Chế độ đọc

Tên phim: Por Noo Phen Superstar/ Ba tôi là ngôi sao

Thể loại: tình cảm, hài hước
Thời gian phát sóng: 2010
Số tập: 19

Diễn viên:

Weir Sukollawat: Danthep

Jakjaan: Kate

Nội dung: Danthep là một ngôi sao ca nhạc, anh có mọi thứ trong tay và chuẩn bị kết hôn với Fraida. Một ngày anh bỗng nhận được  email của một cô gái có tên là Aida, cô tự nhận mình là con gái của anh và  thông báo cô sẽ đến Thái Lan để gặp anh. Danthep vô cùng bất ngờ vì tự nhiên có 1 người nhận là con gái mình, nhưng anh không thể không suy nghĩ vì trong email của cô gái có nhắc đến người bạn gái cũ của anh khi anh học ở Hà Lan tên là Kate. Khi đó anh và Kate yêu nhau nhưng bị mẹ của Kate chê anh là 1 người sinh viên nghèo nên phản đối. Bà đã nói dối Kate là anh đã bỏ cô về Thái Lan, còn với anh thì bà nói là Kate đã phá thai và sắp lấy chồng, vì vậy đã khiến cho cả 2 người hiểu lầm nhau và mất liên lạc từ đó. Aida nói dối Kate để về Thái Lan gặp Danthep nhưng cô bé cũng không biết rằng Kate tham dự 1 cuộc thi nấu ăn ở Thái Lan nên cô cũng về nước. Từ đó Kate đã gặp lại Danthep và anh biết đích xác Aida chính là con gái mình. Lúc đầu với thân phận là một minh tinh và cũng vì quá bất ngờ anh không hề muốn gặp lại Aida nhưng sau đó tình cảm cha con và sự đáng yêu của Aida khiến cho ko những anh mà cả cha mẹ anh cũng đều thích cô bé. Aida cũng rất yêu Danthep và cô không muốn về lại Hà Lan. Aida bỗng nhiên bị bệnh nên Kate đành phải chiều theo ý con ở lại nhà của Danthep. Từ đó rất nhiều chuyện dở khóc dở cười xung quanh Danthep vì anh vốn là 1 ngôi sao nên rất khó để công khai nhận Aida là con mình, thêm vào đó anh và Kate vẫn còn tình cảm với nhau nhưng lại hiểu nhầm nhau nên cũng luôn đấu khẩu. Sau nhiều sóng gió, cuối cùng Danthep cũng nhận ra Kate và Aida mới chính là hạnh phúc đích thực của mình, anh dự định sẽ công khai Aida là con mình thì Fraida lợi dụng Aida để bắt anh phải cưới cô...

Nguồn: baike.baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 30-1-2013 21:43:32 | Xem tất
Phim này hài, vui từ đầu đến cuối và cũng rất hay, mọi người tìm xem nhé.

Cre: baidu.com

Bình luận

mình ko có bạn ơi, mình coi sub trung ko à  Đăng lúc 31-1-2013 12:51 AM
có vietsub or engsub full ko bạn ?, send mình zới , sub CH7 hay bị đứt gánh lắm >"<  Đăng lúc 30-1-2013 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 30-1-2013 21:45:14 | Xem tất

cre: baidu.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-1-2013 22:27:26 | Xem tất
he he n đã lập thớt phim rồi à thanks n nhá  {:301:}

Phim này nhìn mặt lão Weir tếu nhỉ

Hay n cập nhật link raw của phim ở page 1 luôn đi n

he he vì h tìm phim này trên youtube chắc k có đâu á )

baidu.com

Bình luận

mình mò mẫm ,chờ đợi bộ này lâu lắm rồi mà ko có sub gì hết ,đến là khổ ,  Đăng lúc 31-1-2013 12:15 AM
tìm rầu , hem thấy , thấy link bên tàu , quay đầu luôn @@  Đăng lúc 30-1-2013 11:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-1-2013 22:29:28 | Xem tất

baidu.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-1-2013 22:30:34 | Xem tất

baidu.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-1-2013 22:32:08 | Xem tất

baidu.com