Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mèomỡ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Phu Quân Là Thái Giám Tổng Quản | Thanh Đình (Beta lại từ đầu)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 10-3-2013 23:38:10 | Xem tất
trùi ui ngay đoạn hấp dẩn
©2024 Kites.vn |   T) Y, e$ L9 A$ U: vAll rights reserved
ôi chết thật xem chướng này mà mình hồi hộp không thu gì MQ ,mặc dù mình chắc chắn 100% anh là "đàn ông đích thực" nhưng vẩn không khỏi hồi hộp chờ đợi theo từng bước khám phá của chị Quân.
; J- O5 a; v4 U# w! q7 d* ~©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nghĩ đến khi nàng và hắn ngủ cùng nhau, trong lòng nàng tất cả đều là hình ảnh hạnh phúc kiều diễm, trong đầu hắn lại toàn là vàng, Cầu Mộ Quân không tự giác lại cảm thấy buồn bực.

mình là thik đoạn này, MQ làm sao biết anh đêm đêm ngủ toàn nghĩ tới Vàng, có mà anh đang tự vận công hạ nhiệt thì có
" p% F; L7 |' I# G©2024 Kites.vn | All rights reserved
ôi thôi chị cư từ từ khám phá, càng kéo dài càng hấp dẩn
; A2 I8 T$ `! e©2024 Kites.vn | All rights reserved
cám ơn cô nhiều nhé ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 11-3-2013 22:20:34 | Xem tất
ôi thế là đi toi cả công trình mình hồi hộp dỏi theo chị đi "rình" anh {:437:}
©2024 Kites.vn | 2 G% z5 |6 S  t: j. o! p3 oAll rights reserved
chả có kết quả gì ráo mà còn bị anh ăn đậu hủ mới đau chứ, thật là bất công a,thôi thì dù sao chị dù ko thấy "cái chính" nhùn củng thấy body của anh vậy  coi như huề đi
6 j2 l% B6 S4 i# z- U©2024 Kites.vn | All rights reserved
coi mấy chương này thật là kích thik trí tưởng tượng của người ta muốn chết,chương sau Cố ca ca lại lên sàn laij sắp có một màng JQ đây
©2024 Kites.vn | All rights reserved" L& o5 A7 b7 f( m$ j' |
cám ơn bạn mèo nhiều nhé ^^!

Bình luận

ăn đậu hủ thì ăn rồi, thế nhưng mình vẩn thắc mắc anh tai sao lại tự tin thế nhỉ,bộ anh ko sợ bị chị nhìn thấy hay sao ????????  Đăng lúc 11-3-2013 11:03 PM
kakak, khoái cái câu bình luận lại bị anh ăn đậu hủ, bó tay cha DCT này thiệt nhìu trò khác người wá ghê nhất là lúc động fòng, kêu con chó etc ek ek  Đăng lúc 11-3-2013 10:40 PM
kakak, khoái cái câu bình luận lại bị anh ăn đậu hủ, bó tay cha DCT này thiệt nhìu trò khác người wá ghê nhất là lúc động fòng, kêu con chó etc ek ek  Đăng lúc 11-3-2013 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 15-3-2013 20:47:24 | Xem tất
đúng á, lâu rồi anh không động thủ nên quên mất tiêu bản chất biến thái siêu cấp của anh nha
©2024 Kites.vn | All rights reserved# f0 m7 l% Y' k$ S
tội cho MQ quá nhỉ , đúng là rơi vào tình cảnh của MQ thật là thê thảm thật, ngay cả người hại mình là ai củng ko biết được thì còn lấy gì mà oán mà hận, chỉ có thể tự dằn dặt bản thân mình ,chờ chương sao anh Trung biểu hiện thui .....
% }6 g+ b# a% S# p$ i6 F8 b8 Z) I% i©2024 Kites.vn | All rights reserved
cám ơn bạn meo nhe ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-3-2013 21:59:20 | Xem tất
ôi hôn trộm,là hôn trộm đó
3 [. g, P+ A' f3 \. o©2024 Kites.vn | All rights reserved
mình biết ngay mà một cao thủ như anh Trung nhà ta dể gì bị chuốc say nhanh như thế được ,chỉ là bạn Quân nhà ta ko nhớ đến thui,chướng này có thể gọi là ngọt ko zạy ta?
8 t5 ?. }- G2 _  ]9 A©2024 Kites.vn | All rights reserved
cuối chương còn thêm một câu hỏi mang tính sát thương hơi lớn đó nha,ít nhất với MQ ngay giờ phút này ,hok nếu chương tiếp là ngược thì hai nah chị này ko phải là tự ngược nhau sao?
©2024 Kites.vn | + ~* v( B% [( dAll rights reserved
cám ơn bạn mè nhiều nhé ^^!
©2024 Kites.vn | All rights reserved. f7 J7 o# a6 v) W% X7 }" V6 q/ D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-3-2013 22:48:48 | Xem tất
trời ơi, một đống rối tinh rối mù lên ruy nhiên qua lần khai nhận cuối của của Cố công tử "gởm" mình càng tinh suy luận ban đầu của mình là đúng ,CDL thật maybe chính là ĐCT  
©2024 Kites.vn |   [+ @: ]0 ~, V9 UAll rights reserved
mình cảm thấy cô meo nói thật quá đúng, ai tranh vợ với Đoàn biến thái thì hãy chuẩn bị quan tài sẵn là vừa ,bằng chứng là hai "nam phụ ít đất diễn" vừa mới gặp lại nhau ở hoàng tiền, ái ko tin thì có thể thử
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 O/ z7 |. q5 D0 M9 B, f/ }4 u
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 29-3-2013 22:10:03 | Xem tất
Hố hố, mình là mình thấy thik thủ đoạn cảu TNL nhe, mạt dù trăng hoa nổi tiếng nhưng có vẻ như anh bạn này phong lưu thành tính, ko phải cố ý lừa gạt người khác chỉ có điều mắc phải tội "ham của lạ" nên bị liệt vào hàng "sales off" thôi, bình tỉnh mà suy xét thì vẩn chưa đến nổi, ít nhất khi anh bạn thik cô nào thì củng khá nghiêm túc theo đuổi nhưng cuối cùng chán thì chạy ( cái này đáng bị {:431:} lắm đê)
- R+ r4 G0 v7 u( ^* Y5 C( U©2024 Kites.vn | All rights reserved
mình là đợi đến lúc Trung ca ca nổi điên lên ra tay  {:445:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 r7 `& _* ?/ M9 g* }
sau cả trăm chương cuối cùng củng đợi được ngày MQ cho ĐCT uống dấm thay nước

Bình luận

mình còn muốn anh ý uống dấm trừ cơm nửa cơ,nhưng như thế thì lấy sức đâu mà đi "xử" TNL nên mình tha cho anh đó ^^!  Đăng lúc 29-3-2013 10:25 PM
like câu uống dấm thay nước của bạn quá  Đăng lúc 29-3-2013 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 4-4-2013 21:42:21 | Xem tất
ồ thời thế thay đổi rồi, đến lúc chị Quân vùng lên rồi
# l) x3 I% M( I©2024 Kites.vn | All rights reserved
mình không tin ĐCT lại giám cởi
. F0 [7 f$ H* S; O! X©2024 Kites.vn | All rights reserved
cuối cùng anh Trung củng cứng họng rồi, haha cái này là cho chừa cái tật xem thường chị Quân
©2024 Kites.vn | 7 c# M# o& S8 Q: w9 |All rights reserved
đơi chương sau anh sẻ làm gì đây? mà củng sắp H rồi nhỉ ôi tâm hồn trong sáng của mình .......

Bình luận

ặc!!! ko lẻ anh dám cởi thật thế sau màng cởi đó là gì dzạ *mắt phát sáng* :)))))))))))))))  Đăng lúc 4-4-2013 10:31 PM
à ko phải chính tả mà tôi muỗn sửa chỗ ko dám của cô cơ. Zai nhà tôi cái gì chả dám, đương nhiên cởi quần cũng dám nốt :))  Đăng lúc 4-4-2013 10:20 PM
hjhj viêt nhanh quá ko xem lỗi chính tả, bị cô bắt giò rồi :))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 4-4-2013 10:18 PM
hjhj viêt nhanh quá ko xem lỗi chính tả, bị cô bắt giò rồi :))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 4-4-2013 10:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 5-4-2013 21:28:39 | Xem tất
khủng hoảng với Đoàn BT quá
©2024 Kites.vn | All rights reserved" T  K" p: e% U1 `. H
một lần ,một lần lại một lần
©2024 Kites.vn | 1 {/ B: r( V& Z% y$ r/ c6 _All rights reserved
chẳng khác nào once  more, more and more... and more của giáo sư dương nhỉ?  
6 ?# u  e9 D* t* s4 [$ c©2024 Kites.vn | All rights reserved
nhưng phải công nhận anh bạo lực quá, có gì từ từ nói, sao lại trói người ta thế kia, định ra tay trước lấy lợi thế a ?
©2024 Kites.vn | / z9 D+ J0 C1 f. q7 U4 b% w. YAll rights reserved
cuối cùng củng được xem một cái H thật sự của truyện ,thế củng coi như một bước mới rối
©2024 Kites.vn | 1 T- b" |# r: eAll rights reserved
cám ơn cô mèo nhé, tui xem chương này củng ra đi một ít máu , còn cô có vơi đi tý...... mở nào chưa?? tôi là thấy  H này củng đủ level lắm đó ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 7-4-2013 21:37:19 | Xem tất
đọc mấy bài thơ thẩn này mà choáng váng, nếu ko có sự hổ trợ cẩu cô mèo thì ôi thôi mình chỉ hiểu mỗi câu "Yểu điệu thục nữ, quân tử hảo cầu" cái này do xem phim hongkong nhiều nè
* u* V! i2 W7 _! B0 ~4 i©2024 Kites.vn | All rights reserved
ôi à anh Trung đúng  đàn ông đích thực nhỉ, bình thường đạo mạo cởi đồi như nhau, xem cái đoạn anh giúp MQ mặc áo mà xem , choáng a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 8-4-2013 20:57:40 | Xem tất
cái này gọi là bắt gian tại "rừng" nè
) x0 v& t  e" r! m3 M©2024 Kites.vn | All rights reserved
hành động của anh thật là làm ko còn gì để nói nửa, vậy mà còn mặt dày đạo thơ của người ta đi cua gái nửa đúng là không biết xấu hổ. đáng bị ăn 2 tấn cà chua hư {:428:}
©2024 Kites.vn | # z! P& D$ [; x$ _( K3 S* `% YAll rights reserved
lần nyaf thì hay rồi vừa khéo MQ có lấy do cho anh dze đẹp luôn, khỏi mất công tìm do gì nửa , coi nhu một công đôi việc {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách