Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mèomỡ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Phu Quân Là Thái Giám Tổng Quản | Thanh Đình (Beta lại từ đầu)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-3-2013 00:05:28 | Xem tất
haha cuối cùng thì kites cũng phục hồi chức năng cmt. Mấy tuần trước đã đọc truyện này rồi, nhưng mà lại chưa được bao lâu thì đã đến đoạn bạn mèo đang dịch, thế là ngồi ngẫn ngơ chờ hàng, nhưng lại nhịn không nỗi nên lôi convert ra ngồi đọc.... hiểu thì chặc được phân nửa, nhưng dù sao cũng biết diễn biến cốt truyện thế nào. Phải nói là truyện này là truyện cổ đại đầu tiên trên 100 chương mà mình đọc hết, lại còn là convert nữa chứ.... Lúc trước chỉ chọn những truyện dưới 100 chương thôi. Bây giờ đọc lại bàn dịch của bạn mèo, bắt đầu nghiền ngẫm....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-4-2013 12:56:16 | Xem tất
ôi... vuốt giận nào... đừng nóng vậy chứ... hòa nhã muôn sự lành... Mọi người lên mạng đọc truyện chỉ muốn vui vẻ và thưởng thức một tác phẩm hay, đừng tranh chấp nhau để mất đi ý nghĩa ấy...
©2024 Kites.vn | All rights reserved" y0 s9 z* O& Z+ H: O4 p. p; T4 u
©2024 Kites.vn | All rights reserved: Z! E. [5 `6 _8 i9 K0 x# B! F
Thật ra bạn mèo rất chăm chỉ. Mỗi ngày đều có chương mới. Mình bên Mỹ, do vậy giờ chương mới ra lò là lúc 6 giờ sáng bên này, do vậy mình mỗi sáng đều canh lúc 7 giờ sáng lên mạng để đọc bãn edit này, dẫu cho đã đọc convert, cho thấy bộ truyện này hay đến mức nào, và cũng còn vào cách dịch của bạn mèo mà mình hiểu hơn về cốt truyện. Do vậy mong bạn chân trọng công sức của bạn mèo.
+ D# q' z6 t$ ~) i©2024 Kites.vn | All rights reserved
6 W% J8 F4 Z; q4 d* ?- q& r, G; T6 x©2024 Kites.vn | All rights reserved
PS: dẫu cho ngày nào cũng đọc chương mới, nhưng lại không phải ngày nào cũng comment, do vậy mong bạn mèo đừng giận nhá... bởi vì sáng sớm thức dậy đọc xong thì làm biếng, lại ngủ tiếp để lúc 9 giờ đi học. Nhưng cũng nhờ có chương mới của bạn mà mình không có cảm giác uất ức vì phải đi học sớm. Một cách khởi đầu cho một ngày tốt đẹp...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-4-2013 00:36:34 | Xem tất
Nói thật nhé cô mèo, vì mình đã đọc convert nhưng vẫn mỗi ngày hóng bàn edit của cô đấy. Đôi khi bản thân mình cũng đồng ý với bạn mèo rằng anh Thích Ngọc Lâm rất vô sỉ, vừa theo đuổi Chị Quân, vừa có quan hệ **ba chấm** với người kia, thật là rất quá đáng, nhưng nghĩ theo một khía cạnh khác, anh Lâm vô sỉ này ngay từ đầu thì đã là một playboy hạng nhất, nay gặp chị Quân nhà ta, tuy rằng có chút thích thật, nhưng cũng chưa đủ sâu đậm để anh ấy "vì một nhánh cây, mà bỏ cả khu rừng". Tuy nhiên về sau có một vài đoạn làm mình khá thích nhân vật này, dù sau anh ấy cũng là bàn đạp cho anh Đoàn biến thái mặt dày của chúng ta.
©2024 Kites.vn | 2 i+ _- h' S4 Q& H* O& L. P7 GAll rights reserved
* l4 Z8 q# \8 A- q©2024 Kites.vn | All rights reserved
Còn về anh Đoàn thì khỏi nói rồi ^^ hai anh chị này ghê quá, bóc tem cho nhau, như thế mới không có ai phân bì.
6 |6 m  E- z7 S, q©2024 Kites.vn | All rights reserved
: z" I1 u) l. O& x% Y2 w©2024 Kites.vn | All rights reserved
PS: anh Đoàn này, chị Quân là người bóc tem anh phải không vậy??? **nghi ngờ**

Bình luận

theo như lời tự bạch của anh thì đúng :))  Đăng lúc 9-4-2013 10:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-4-2013 12:57:49 | Xem tất
haha cuối cùng cũng chớ đến chương anh Thích Ngọc Lâm tỏ tình công chúng rối nhé... mình chớ chương này đấy... thật rak hi đọc convert thì đã thích khúc này rối, dẫu cho công phumat85 dày của anh đã đạt tới đỉnh cao, nhưng mình cũng khá có chút cảm động với lời nói của anh. Suy nghĩ của nhân vật này mình hiểu, một người từ trước đến giớ chưa bao giờ xem tình yêu là cái gì, mà nay lại yêu một người, đắn đo rằng nếu lấy người đó mình có hối hận hay không. Suy nghĩ này hoàn toàn bình thường mà thôi.
; K3 [  y- B$ Z4 G* F5 s+ V$ P©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved; \9 M# E0 w4 M1 {
Còn vế nữ chính thì so với một người con gái 19 tuổi, lại còn thời cổ trang thì Mộ Quân đã là cực phẩm rồi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-4-2013 06:49:47 | Xem tất
hí hí... ngày hôm nay đoc được chương này mà cứ cười mãi... Anh Đoàn quả thật da mặt thật dày, mặc cả với chị Quân nhà ảnh. Tuy nhiên mặc cả chi không biết, không phải anh muốn sao thì chị Quân cũng chịu đấy thôi... Tình ghen tị của anh quả nhiên là có một không hai rồi đấy. Mới ăn chút giấm thôi là đã cong đuôi chạy đi tìm chị rồi... Chị cho ngồi đợi là đúng rồi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-4-2013 11:59:21 | Xem tất
ahahah... Anh Bạch lại lên sàn kìa, và chị Quân và anh Lâm thế là lên nóc nhà... ngắm trăng trên nóc nhà lãng mạn quá...
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ F8 [0 ?6 H" z! E3 i; o% a! n; {' S
( P/ V6 U+ p2 ^3 _" e©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình thích anh Đoàn nhất, sau đó là anh Bạch, rồi đến anh Lâm... Mỗi khi anh Bạch lên sàn là chị Quân lại đau tim ấy...Tuy nhiên phải công nhận anh Đoản nhà ta diễn quá đạt... Trao cho anh giải thưởng diễn viên xuất sắc...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-4-2013 11:20:00 | Xem tất
những lời của anh Lâm quả nhiên cảm động. Nếu từ đầu Mộ Quân không gả cho anh Đoàn thì có lẽ Mộ Quân đã trao lòng cho anh ấy rồi đấy chứ. Dẫu cho tình cảm của anh nam phụ ban đầu chỉ là đùa giỡn nhưng ròi thì lại trở nên thật lòng. Hai nhân vật chính dẫu cho yêu nhau nhưng vì thân phận của đối phương mà đành phải che giấu... Mong tới ngày chị Quân được anh Đoàn đón về phủ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-4-2013 08:41:51 | Xem tất
lại thêm một chương vắng mặt anh Đoàn, nhưng cứ tưởng tượng ra cảnh anh ấy tìm chị Quân mà lại nhìn thấy cảnh vợ 'cũ' của mình đang tư tình với người khác, lại còn trong không gian lãng mạn nữa chứ. Thế có chết hay không đây. Cái danh sách ấy ... hừ hừ.. chẳng biết nói gì nữa, nhưng lão Cầu ấy quả nhiên là đáng nghi ngờ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-4-2013 21:50:38 | Xem tất
anh Đoàn lên sàn là lại cãi nhau với chị Quân ôi... lịa giận nhau rồi... Mình thông cảm cho cảm giác của chị Quân, không ai lại muốn người mình yêu lạnh nhạt dửng dưng nhìn người yêu mình bên cạnh người khác mà lại không có bất cứ hành động gì như anh chứ. Anh Đoàn xem ra là cực phẩm rồi.
©2024 Kites.vn | ) K9 I0 j- q# v! r: t: b4 mAll rights reserved
©2024 Kites.vn | 5 N# {& v/ M! @* WAll rights reserved
Cái Anh chàng Thích Sóc Cách ấy sao mà mình chẳng ưa... từ cái tên rồi kia....

Bình luận

hoàn cảnh bây giờ thì phải lạnh nhạt như vậy thôi bạn à, chị Quân mà biết nhiều quá thì đâu có tốt cho chính chị đâu, anh Trung cũng đâu muốn thế  Đăng lúc 20-4-2013 01:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-5-2013 23:14:33 | Xem tất
bùn bởi vì mình đã đọc convert nên không thể đoán chuyện gì xảy ra kế tiếp. Nhưng mình có thể nói rằng khi mình đọc đến đoạn này, cho dù là convert hay edit thì cũng có cảm giác như nhau, cười ví sự yêu chìu của anh với chị... vẫn còn thấy hồi hộp cho những việc sắp xảy ra....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách