Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mèomỡ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Phu Quân Là Thái Giám Tổng Quản | Thanh Đình (Beta lại từ đầu)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 12-3-2013 06:13:42 | Xem tất
  Mình ko hay đọc truyện cổ đại lắm nhưng mà không hối hận chút nào khi đọc truyện này ^^ Trước ko định nhảy hố đâu á vì từ chap 7,8 j đó thấy ko có chap mới mà a nam9 có vẻ biến thái quá mình chịu ko nổi nhưng sau thấy các chap tiếp theo liên tục lên sàn, bh đã tới tận 79 nên nhảy cái ùm rồi
©2024 Kites.vn | All rights reserved. a* ]% ]" B* A# F7 Q0 \4 p
7 d/ ]$ g2 E, }8 e9 R3 j( n©2024 Kites.vn | All rights reserved
   Rất thích cách edit của ss mèomỡ vì truyện ko mang phong cách quá nặng nề như nhiều truyện cổ đại khác khiến mình đọc ko hiểu cũng ko tiêu hoá nổi chắc vì rất nhẹ nhàng và pha chút hiện đại nhiều hơn nên dễ tiêu hoá hơn
2 }) p; e9 C9 K+ y( ?/ |©2024 Kites.vn | All rights reserved
   Thêm nữa là tình tiết truyện cũng nhẹ nhàng, lại tuôn dài như nước từ dũ kiện này đến tình tiết kia rất trôi chảy, đến đâu gần như triệt để đến đấy chứ ko lằng nhằng rắc rối như những truyện khác: Các nhân vật quá âm hiểm và phức tạp làm mình đoán không ra, muốn đau đầu luôn.
©2024 Kites.vn | ( W- |) _/ u, t1 E( \All rights reserved
  Còn đây thì nhân vật nào cũng có tính cách xác định và dễ đoán hơn chút làm mình ko rơi vào sương mù như trước, đọc với tâm trạng thoải mái hơn nhiều. Nhưng mà ss ơi đừng nói với e là cuối cùng a nam chính lại là thái giám trá hình thật, có ý định lật đổ ngai vàng nhé, thế thì âm mưu lớn quá. Biết là anh ấp ủ cái gì đấy kế hoạch khá lớn nhưng miễn là nó đừng lằng nhằng dây mơ rễ má gì đó là được. Chứ động đến thâm cừu đại hoạ gì gì đó là mình nuốt không trôi đâu ấy, cứ nhẹ nhàng như bây giờ là tốt lắm rồi.
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ z5 O& u& n0 S

©2024 Kites.vn | 6 [9 v; K( G$ i8 [8 D8 k3 g$ S7 UAll rights reserved
  Chị Mộ Quân cứ từ từ chờ anh xong việc sẽ trở lại làm "đàn ông chân chính" của chị. Đọc qua lăng kính của chị nhưng không hiểu sao cũng cảm giác được anh đang nhẫn nhịn, tự ngược lắm Trong tay có đại mỹ nhân lại vô cùng quật cường mạnh mẽ, lại chết anh như điếu đổ, anh không yêu mới ko phải đàn ông ấy!! Chỉ hơi buồn là cứ ngỡ chị Quân mạnh mẽ, ngoan cường lắm nhưng chị cứ ốm lên ốm xuống thập tử nhất sinh làm mình hơi đau đầu thôi. Cũng biết là từ đây anh mới nảy sinh tình cảm với chị nhưng vẫn ko thích lắm để cho nữ chính cứ dặt dẹo trên giường bệnh như vậy
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 N5 E2 a& _2 S. b! r
    Cảnh tình củm nhẹ nhàng của 2 ac cũng ko hiểu là bao lâu rồi mình mới được đọc ^^ chắc tại dạo này nhảy hố nào hố đó cũng toàn ngược tâm, ngược thân rồi thì mưu mô xảo trá đau đầu quá. Đọc truyện lại có cảm giác hoá thân vào nhân vật, rung động nhè nhẹ như hồi mình mới bắt đầu đọc shoujo các kiểu ấy. Ôm mảnh tình đơn côi rồi bị trêu đùa vẫn cắn răng ko từ chối cũng ko hưởng ứng vì sợ tâm tư bị phơi bày. Nhưng với trình của anh, không phát hiện ra chị yêu mình thì em sẽ vái anh luôn. Đầu óc như anh chắc đã phát hiện từ đời tám hoánh nhưng gỉa như ko biết chắc vẫn vì mục đích lâu dài, cùng mục đích khi anh giả làm thái giám vậy.
6 B" t; S+ q% c( M: I# T" E; p©2024 Kites.vn | All rights reserved
  Nói vậy lại thấy hơi giống truyện cũng cổ mà anh nam chính giả tật nguyền yêu chị nữ chính xinh đẹp nghiêng nước nghiêng thành nhưng giả tự huỷ dung vậy. Nhưng bên kia ngay từ đầu đã lộ ra khiếm khuyết chỉ là giả rồi còn anh chắc lại che đậy đến gần cuối đây cho xem.
% f" R) |/ Z3 B1 |3 ~©2024 Kites.vn | All rights reserved

©2024 Kites.vn | All rights reserved) F% q$ G& b1 C9 w4 G
  Lúc đầu a Trung làm mình sợ hãi thật, ko hiểu a vặn vẹo cỡ nào nhưng mình nghĩ bên trong cái sự vặn vẹo, máu lạnh của a cũng có ẩn tình nào đó nên nghển cổ chờ đợi thôi hehe. Hy vọng là giờ phút 2 ac viên mãn không còn xa, ah ở đây ý là chị Quân phát hiện ra anh cũng yêu chị.
" o. T' r) T1 n2 @1 G! _( F6 i©2024 Kites.vn | All rights reserved
   Nhưng phía trước chắc vẫn còn đầy sóng gió cùng nhiều thứ mình chưa biết, cảm giác mỗi chương ngắn qá, trôi cái vèo. Cơ mà mình vẫn dự là e Tiểu Nhuỵ kia có vấn đề, ko biết là ai cài vào nữa???
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 o2 M  c% X9 @
" m3 r# Y& v1 F/ K- A©2024 Kites.vn | All rights reserved
  Mấy dòng lảm nhảm của editor cũng làm mình cười ngất, ôm bụng lăn lộn. Làm nhẹ bớt không khí căng thăng của truyện mà lại dí dỏm, đáng yêu ^^ ss Hoa Tuyết dễ thương qớ   tr ko hài lắm nhưng mấy dòng lải nhải thì có làm mình tò mò đọc có khi còn hơn cả truyện vì buồn cười hehe. Tks ss nhé!! Em ủng hộ, ngóng chờ từng chap lắm lắm!! Ss spoil làm em hóng ngoại truyện của Trung ca ko chịu được, muốn xem định lực của anh mạnh cỡ nào mà mỹ nhân bên người vẫn mặt lạnh như tiền qá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách