Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chạy Đâu Cho Thoát | Minh Nguyệt Thính Phong (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-4-2013 22:00:02 | Xem tất
hic, đọc chương này thấy cảnh mình sao giống bạn Trần Nhược Vũ quá, đọc đến cuối mà thấy mắt cay cay thật. Có ra đời mới biết những ngày tháng còn trong vòng tay người thân đáng quý biết bao. Giờ thì vì mấy đồng tiền người ta cho là lẻ, vì mấy việc người ta bảo là linh tinh mà ăn tiêu không dám, khổ cực cũng không nói nổi; ba mẹ gọi điện thì chỉ biết nói đừng lo, con tốt lắm,... nhiều khi muốn khóc mà chẳng được :(
©2024 Kites.vn | All rights reserved) O8 l+ C7 I( l; G5 G; a& h" e
haizzz, lại lạc đề rồi, thank bạn Pim :)

Bình luận

Pim
truyện 80 chương, bạn cứ yên tâm, đâu sẽ có đó =)) xử đẹp Mạnh Cổ =))  Đăng lúc 5-4-2013 10:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-4-2013 21:07:33 | Xem tất
OMG, đọc chương này thấy đỡ buồn hơn hẳn )
6 \" n$ _( z* f, d5 r$ R% \©2024 Kites.vn | All rights reserved
bác sĩ Mạnh, nhờ anh mà em cảm thấy yêu quý các bác sĩ nam rồi đấy ))
3 c3 v% Y0 s( |6 o9 v©2024 Kites.vn | All rights reserved
xời, tình trong như đã mà anh không nhận ra là thế quái nào hả??? định dày vò hội fan gơ chăng, không biết đến giờ phút nào chúng ta mới được thấy cây đại thụ họ Mạnh đổ cái rầm đây >.<
9 ]' J9 n0 T+ z. c/ w& J0 M©2024 Kites.vn | All rights reserved
thank nàng Pim năng suất {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-4-2013 23:06:36 | Xem tất
oh yeah, nhân vật phụ của phụ của phụ...... đã xuất hiện với nhiệm vụ xúc tác tình iu giữa nam nữ chính {:290:}
3 x* F9 v( ?; G5 S©2024 Kites.vn | All rights reserved
phen này bạn Trần Nhược Vũ chắc chắn sẽ lãnh đủ với bác sĩ Mông Cổ cho mà xem {:313:}, một hồi sóng gió cẩu huyết sắp xảy ra, nhanh chân đặt gạch ngồi hóng thôi {:308:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 L/ _3 ~5 c% k2 ]- f
thank bạn Pim nhìu nhìu {:295:}

Bình luận

Pim
đôi khi cũng phải có chất xúc tác =))  Đăng lúc 12-4-2013 12:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-4-2013 23:39:11 | Xem tất
Kết quả, Mạnh Cổ nói: “ Vì sao hôm nay không tới khám bệnh? Chủ nhiệm Lưu khoa thần kinh đã nói có hẹn với em nhưng không thấy em tới.”
8 ^% |- P4 d5 c6 F* n©2024 Kites.vn | All rights reserved
)) trời ơi, bác sĩ Mông Cổ ơi, làm sao e sống nổi với anh đây {:270:} , đúng là một đòn chết ba chim {:275:}, cho bà già lắm lời phải tắt đài, anh chàng xem mắt choáng váng, bạn Trần Nhược Vũ thì.... hơ, không thể đoán được số kiếp của bạn nữa nhưng chắc chắn là vừa mang tiếng mà lại vừa mất miếng {:313:} chiêu này quả thực thâm hiểm, em xin được bái anh làm sư phụ, anh là lý tưởng của đời em, là hình mẫu phấn đấu của em, là.... bla bla bla.... của em {:271:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved' V, o* R) f# C. Z
thank bạn Pim năng suất {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-4-2013 00:00:48 | Xem tất
OMG, bác sĩ Mạnh !!! Rốt cuộc thì anh đang trả thù cái kiểu gì vậy??? Cắn cắn cắn, anh chỉ biết có cắn thôi {:283:}, cái e cần là gặm gặm gặm cơ!!!!
©2024 Kites.vn | # H- X/ c/ }3 {All rights reserved
haizzz, gian tình của đôi  này chắc còn dài mới tới, từ bây giờ ta quyết tâm không tưởng bở nữa {:276:}, khỏi mất công thất vong. Bác sĩ Mông Cổ à, tại sao anh tư chất thông minh, mồm miệng lanh lợi mà vấn đề nó rõ còn hơn cả vàng 9999 anh cũng không nhìn ra hả???{:283:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved% O0 R1 o6 F; q, U" H
buồn quá, lại ngồi tự kỉ , hóng chương tiếp thôi {:276:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 r5 U  y1 ?0 c" P; E2 [# i
thank bạn Pim {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-4-2013 20:15:20 | Xem tất
19 cuộc!!! Trần Nhược Vũ, bạn xong rồi {:312:} cái kiểu lo lo lắng lắng, nhớ nhớ nhung nhung này là chắc chắn đến trăm phần là hội chứng của bệnh YRML rồi {:295:}, thật là chờ mong những chương hot sau~~~
©2024 Kites.vn | All rights reserved" u2 }/ N7 R( T. A
Kể ra thì cũng thật tò mò, một người miệng lưỡi cay độc như bác sĩ Mông Cổ mà cũng xuất hiện người khiến anh tâm trạng không được tốt thì chắc sẽ rất nặng kí đây {:259:}. Túm lại thì đây sẽ là chất xúc tác tiếp theo cho 2 người trong đoạn tiếp nên mình rất welcome bạn {:286:}
©2024 Kites.vn | , h. V1 E2 O- }' }) w1 iAll rights reserved
thank bạn Pim năng suất {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-5-2013 23:27:29 | Xem tất
omo, bạn Pim chọn đúng ngày hot để tung hàng nóng thế này {:286:}
1 {3 Q  r) u- M# v5 W' b©2024 Kites.vn | All rights reserved
bác sĩ Mông Cổ đã không chịu được nhiệt, quyết định chuyển sang phái hành động rồi {:292:} cơ mà bình thường miệng lưỡi giảo hoạt như thế mà nhất quyết không chịu nói ba chữ quan trọng, chả trách bị chị Vũ đạp cho vì tội cưỡng hôn {:282:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved- F* Z" a$ }: n: P$ k
chương này so với chương trước càng nóng bỏng, mang đầy tính khiêu khích thời tiết {:303:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 J+ o+ n; T( r: U
thank bạn Pim ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-5-2013 23:58:15 | Xem tất
hehe, tàu ngầm lâu lắm mới nhảy vào comment Dạo này công việc vất vả, học hành bận rộn làm mình bù cả đầu, hôm nay đọc chương mới thấy đầu óc thanh thản hẳn, thank kiù bạn Pim
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 U7 f! N/ V, Y
càng đọc càng thấy tội nghiệp anh Mạnh, lúc anh cảm nắng thì chị lại tránh được rồi nên giờ anh lại phải vất vả truy đuổi, đúng là tự làm tự chịu, cái miệng làm hại cái thân nó khổ thế đấy Hy vọng chương sau sẽ có nhiều tình tiết cẩu huyết hơn làm thoả lòng độc giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-6-2013 23:59:32 | Xem tất
omg, tên chương thật bá đạo, làm mình cứ tưởng tượng lung tung ( Mà các ty cũng đừng có nghĩ lung tung nhá, ý mình là kiểu "chim sẻ gọi đại bàng, nghe rõ trả lời" ý. Mềnh là mềnh vẫn còn trong xáng lắm á )
0 x( t/ c3 j7 o! r9 h) B! J©2024 Kites.vn | All rights reserved
7 H* j- z; {" N$ p5 g! j! C©2024 Kites.vn | All rights reserved
Dù mn đã like và cmt rất nhiệt tình nhưng mình vẫn cố bon chen để like đoạn mê sảng của chị Nhược Vũ, cảm giác đồng bệnh tương lân vô cùng . Cũng muốn nói với ba mẹ 1 câu như thế để lòng mình thanh thản hơn nhưng bản thân chưa đủ can đảm đối mặt haizzzzz
©2024 Kites.vn | ) _. t, ~9 A; I0 u0 }% SAll rights reserved
  b# g$ U$ Z$ ], w+ W' v©2024 Kites.vn | All rights reserved
Càng đọc truyện này càng thấy hấp dẫn, tuy không có nhiều cẩu huyết cao trào, ngược lên ngược xuống nhưng lại có những chi tiết nhỏ xíu làm nên sự tinh tế từ những điều tưởng chừng như tầm thường trong cuộc sống. Vì thế... cho nên... Đặt gạch cái đã!!!!
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 o* u& G' |4 b1 _0 S0 n: g
©2024 Kites.vn | % o7 s4 d% ^, {1 M6 @9 [) J4 T) u% Z, S  OAll rights reserved
thank nàng Pim iu dấu~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách