Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chạy Đâu Cho Thoát | Minh Nguyệt Thính Phong (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 17-5-2013 19:54:54 | Xem tất
Hôn suốt làm mình khoái ghê. “ Về sau, gặp em một lần, sẽ hôn em một lần!.” vậy chẳng phải chương nào của truyện cũng có JQ sao.hí hí
# Q, R  `! o- ]©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đầu óc của chị Nhược Vũ luôn có những suy nghĩ khác người như vậy.
- f0 V4 \- o1 H+ C$ z©2024 Kites.vn | All rights reserved
"Giày dép, sàn nhà không phải là trọng điểm, vậy rốt cuộc cái gì mới là trọng điểm?", chẳng có gì là trọng điểm cả ngoài câu trả lời cho câu “ Anh muốn làm bạn trai của em.” của anh Mạnh thôi chị ơi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-5-2013 16:49:26 | Xem tất
Hôm nay truyện có sớm quá cơ
©2024 Kites.vn | All rights reserved* Z" U" J& I& k) N; r3 q; }
Lần đầu tiên chị Nhược Vũ có thể "vượt mặt" được anh Mạnh, cũng lần đầu tiên chị có thể đi vào vấn đề chính nhanh đến vậy{:270:} Đọc tới những chỗ anh Mạnh há miệng thở dốc với nghẹn họng, tưởng tượng ra cảnh đó thấy anh ấy thật đáng yêu <3.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 9-6-2013 19:31:15 | Xem tất
Đợi mãi mới lại có giây phút gây cấn này, đọc mà cười không thôi. Sức chiến đấu của chị Nhược Vũ sau bao ngày giờ lại càng mạnh thêm nhỉ. "Em cũng có thể đá trai" :D
©2024 Kites.vn | ( S9 l) W# c# q! ^0 U# S* dAll rights reserved
Lúc chị luyên thuyên lải nhải thì có lẽ anh Mạnh đang trên đường tới nhà chị nhỉ. Giờ anh đến rồi, Lương Tư Tư phải tránh đi để nhường sân khấu cho 2 anh chị rồi. Đấu tiếp đấu tiếp thôi,hì hì.

Bình luận

Cái cô này đi theo anh Mạnh Cổ riết giờ cũng biết mắng người và đá trai rồi =)) khí thế thiệt là mạnh mẽ =))  Đăng lúc 10-6-2013 12:31 PM
Pim
cảm ơn cô :D  Đăng lúc 9-6-2013 09:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách