Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chạy Đâu Cho Thoát | Minh Nguyệt Thính Phong (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 17-2-2013 03:24:17 | Xem tất
Sau bao lâu chờ đợi cuối cùng chuyện tình của anh Mông Lạnh và chị Nhược Vũ cũng được triển khai, đầu tiên, xin được cảm ơn người edit - Pim ♥
©2024 Kites.vn | All rights reserved; O( `) v. i5 z; ~0 g
Vốn là fan của Này, chớ làm loạn. Biết tin box mình đã có truyện này quả thực quá đỗi hạnh phúc >///<
/ {# h0 C3 c; g1 z9 k* p3 |©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trần Nhược Vũ, em mau phi ngựa tới đây nấu cơm cho tôi ăn, nếu không em chờ nhặt xác của tôi. Đương nhiên, em còn lựa chọn thứ hai, nếu số em bất hạnh, để tôi khỏe lại, tôi sẽ thay em nhặt xác của em.

Bác sĩ Mạnh Cổ, cái miệng của anh thật không làm người khác thất vọng mà *bắn tim chí chóe*
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 m  U$ O/ i9 {1 e2 z2 M
Ba chương đầu toàn nói xấu anh, từ những chương về sau hãy cho thiên hạ thấy tài năng phẩm giá của anh không kém cạnh gì Doãn Tắc đại ca đi
& `& o2 l9 D- z, y$ M©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đáng tiếc, không hẹn mà gặp không phải là duyên phận, mà là oan gia.

Chị Nhược Vũ cũng thật đáng thương, đọc vụ sầu riêng mà... Lại bị người đời hiểu nhầm, mà trước đọc Này chớ làm loạn hình như em cũng hiểu nhầm chị đeo bám anh nhà luôn, giờ đọc mới vỡ lẽ ra sự tình.
©2024 Kites.vn | All rights reserved) A; c3 G: r/ n7 s0 c
Hình tượng nữ chính của Minh Nguyệt Thính Phong thường có nét đặc sắc rất riêng làm người ta thấy khá đời thực dù sâu thẳm tính cách có yếu đuối đến đâu.
©2024 Kites.vn | All rights reserved% ]+ w* e% \* K4 [, q- X0 }
Cảm giác không bị mệt mỏi khi phải đối diện với toàn bộ hệ thống nhân vật, ai cũng có gì đó khiến mình ấn tượng.
8 N4 }7 w3 r$ u2 H$ R, n2 f©2024 Kites.vn | All rights reserved
Vì là truyện hài, cũng vì sự tài tình của tác giả
©2024 Kites.vn | " U# S# K  q( R/ xAll rights reserved
& Z- ?! m- W/ c- B- B©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thật sự? Nếu bạn vào đây thì hãy giữ tinh thần đọc và thưởng thức tác phẩm, không cần một lời cảnh báo hay cảm thấy mệt hộ người khác đâu. Mỗi người có một cách làm khác nhau thì việc gì phải so đo tính toán thiệt hơn? Mỗi người dịch và edit của box đều làm với tình yêu của mình, nên bạn mới là người lãng phí thời gian vào đây "bình luận" nhảm nhí đến vậy. Lần sau hãy chú ý vào nội dung tác phẩm nhé!
©2024 Kites.vn | All rights reserved  D" c: [+ m9 S1 }0 X1 U
) |' `7 n8 [; t$ u0 h  k; t! i©2024 Kites.vn | All rights reserved
P/s: Xin chào cả nhà, từ giờ mình sẽ hóng truyện thường xuyên và cùng "chạy" với chị Vũ cũng như các bạn, bạn Pim cố lên!!! {:418:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 }5 ?% Y! F: E. }$ k5 ?8 V

Bình luận

Pim
nhớ mặt rồi nhé =)) ko vào thường xuyên là đạp =)).  Đăng lúc 17-2-2013 03:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách