Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: apple_luvbee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Ruan Saneha | Bee, Pim, Tang, Jieb

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 26-4-2013 18:08:10 | Chỉ xem của tác giả
apple_luvbee gửi lúc 26-4-2013 17:11
Nàng đừng nói như vậy.Ta không muốn vì bất cứ tình cảm chen ngang nào làm thay đổ ...

ừa, từ đầu ta cũng cũng ko muốn lôi cái chuyện này vào, ta cũng hạn chế nhắc tới Gill, cũng như là về cái List Idol của ta. Nàng muốn yêu ai thì yêu, thế thôi, ta sẽ ko nói thêm gì nữa ^^
Ừa, nó phun phèo phèo ấy, nó bảo là, cái này còn ghê hơn là Bí Mật Của Siêu Sao đó chị Tâm . Haizzz, rõ rầu, mà khúc sau hình như dóng Bee bị dìm rạng rỡ mà ko chói lóa thì phải . Sau này Bee có con, ròi tranh giành quyền lực này nọ, haizzzz rõ đao đầu

Bình luận

eo ta ko thik nhìn Bee có con đâu,trông chẳng hợp gì cả.Bee thì gầy tong gầy teo thế mà lần nào ng` ta cũng đắp quả bụng rõ bự,hic  Đăng lúc 27-4-2013 04:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
 Tác giả| Đăng lúc 27-4-2013 16:44:25 | Chỉ xem của tác giả
ga_ngo1603 gửi lúc 25-4-2013 12:44
Chê thì vẫn chê nhưng lỡ thik Bee rồi thì phải xem thôi ^^
tiếc Bee ko nhảy sang CH3 n ...

Có OST rồi này nàng

nguồn:Youtube
Bài này nghe tha thiết quá cơ,mỗi tội ta chả hiểu gì {:184:}
--------------------------------------------

Bình luận

Bài này nhạc hay, nhưng mà có bạn nào rành tiếng Thái sub giùm ih :D :D Kob jai mak mak bạn đó :)))  Đăng lúc 28-4-2013 08:44 PM
Thank nàng  Đăng lúc 27-4-2013 08:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
 Tác giả| Đăng lúc 27-4-2013 16:47:20 | Chỉ xem của tác giả
ladymacbeth711 gửi lúc 26-4-2013 17:42
Mà nói thật là mình thấy chú nam chính hơn cả "lởm khởm" =.= So ra thì anh Tik trong  ...

ôi giống mình.Mình thấy rõ ràng cái ông nam chính này đúng là đã xấu người còn xấu cả nết,ko vớt vát đc tý gì.Ai đời có 2 cô vợ thế kia rồi vẫn còn đi "sủng ái" hết cô này đến cô nọ.Mình có cảm giác ông này cứ thấy gái là sáng mắt lên.Mà xem tập 2 ức chế ko chịu đc.Chom tự dưng lại yếu đuối thế là thế nào ko biết.Chả hiểu ông đạo diễn có ý đồ gì chứ mình bây giờ thì chịu ko xác định đc Chom là ác hẳn hay chỉ hơi ác ác tý,mai sau có thể hoàn lương.Mới xem có 2 tập mà đã tò mò kết chết đi đc,hic.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 27-4-2013 17:43:19 | Chỉ xem của tác giả
apple_luvbee gửi lúc 27-4-2013 16:47
ôi giống mình.Mình thấy rõ ràng cái ông nam chính này đúng là đã xấu người còn ...

Chắc là giây phút "hiền bất ngờ" của Khun Chom hứa hẹn cho âm mưu hấp dẫn nào đó ở tập 3 chăng (vì xem preview ep 3 thấy cũng sóng gió dữ dội lắm). Hy vọng là Khun Chom ác thì ác luôn chứ đừng nửa nạc nửa mỡ, hành động không dứt khoát phá vỡ hình tượng của sis Bee @__@ Ôi, có câu "trời xanh quen thói má hồng đánh ghen", đẹp như chị Bee mà lấy phải ông chồng như trong fim là thấy cuộc đời bế mạc =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
 Tác giả| Đăng lúc 28-4-2013 16:52:11 | Chỉ xem của tác giả
ladymacbeth711 gửi lúc 27-4-2013 17:43
Chắc là giây phút "hiền bất ngờ" của Khun Chom hứa hẹn cho âm mưu hấp dẫn nào đó  ...

Có vẻ như một tập phim đc khá nhiều nội dung nhỉ.Mặc dù nội dung chính thì vẫn chỉ xoay quanh 2 bà vợ giành nhau ông LuổngCó một số nhân vật tạm thời mình chả hiểu có vai trò gì:Một là anh trai của cái bạn bị Chom chôn sống,hai là bà Mali.Bà này loanh quanh luẩn quẩn chỉ thấy mỗi đau bụng.Chẳng biết có phải ko nhg sao mình lại nghĩ là "anh ng` làm"(tạm gọi thế nhé) sau này sẽ thik bà Mali,trong khi bà này đã có 1 đứa con nhg ko biết giờ nó đang ở đâu
Mà mình đoán là bà Pim chắc sau này bị sảy thai quá,thấy khúc nhạc phim bà ý ôm khư khư em búp bê gỗ trông rõ tội.Chẳng biết có phải do Chom làm ko,mong là Chom ko quá ác như thế,ss ý đã chôn sống một bạn ngay ep 1 rồi

Bình luận

bác Boom đi chặt cầu thang thì chắc em "bé bi" Chom nhà mình làm gòi :(. Nhưng ta ghét cảnh N'ek hiền ko chịu đc gòi, vùng lên =))  Đăng lúc 30-4-2013 11:26 AM
Cảnh chôn sống thì đúng là hơi quá =.= cho uống thuốc làm hư thai đc rồi :-<<< Thuốc hư thai nếu liều mạnh thì sẽ hông có lần sau  Đăng lúc 28-4-2013 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
 Tác giả| Đăng lúc 28-4-2013 16:54:38 | Chỉ xem của tác giả
Một số hình ảnh trong phim

Pantip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
 Tác giả| Đăng lúc 28-4-2013 16:56:58 | Chỉ xem của tác giả

Pantip
Trả lời