Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: benhockon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Longfic] [Longfic | K+] Ghét của nào trời trao của đó | benhockon | Myungzy | Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-2-2013 20:58:28 | Xem tất
ủng hộ fic 1 phát nè
bóc tem, tối rảnh sẽ ngồi nhâm nhi hết
dịp này mình theo nhiều fic nên càng ngày càng đau tim khó thở, haha
<3

Bình luận

Dạ thank ss ạ, mong ss ủng hộ  Đăng lúc 3-3-2013 05:01 PM
cố gắng viết đã là 1 thành công rùi,nhiều người vào đọc thế này là good lắm luôn í  Đăng lúc 2-3-2013 10:41 PM
Hjx em viết bình thui ss ơi ko hay được đâu ạ, mong ss ủng hộ thank ss  Đăng lúc 2-3-2013 07:00 PM
oki, ss cũng hay đọc fic lắm, nên viết hay vào nhé, ss vào thường xuyên  Đăng lúc 1-3-2013 07:38 PM
Á *cúi đầu* chào ss ạ hjhj. Ss ghé ủng hộ fic Lạnh lùng nhưng ấm apq của em nhé. Thank ss.fic thứ 2 nên ss cứ chém thoải mái.  Đăng lúc 1-3-2013 07:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-4-2013 23:28:01 | Xem tất
càng ngày càng viết chắc tay nha
ss hôm nay mới vào đọc lại trọn vẹn được, tội L quá
đọc xong chap mà ngổn ngang, không biết tương lai của 2 bạn chẻ thế nào
lại thêm Wooyoung và Iu, có vẻ như họ dần dần quan tâm nhau rùi đấy
còn L và Su thì .......
chờ chap mới nè!{:179:}

Bình luận

Dạ cảm ơn ss nhìu nha. Mong ss tiếp tục ủng hộ fic cùi pắp này hjhj  Đăng lúc 11-4-2013 08:37 PM
Dạ cảm ơn ss nhìu nha. Mong ss tiếp tục ủng hộ fic cùi pắp này hjhj  Đăng lúc 11-4-2013 08:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-4-2013 19:22:21 | Xem tất
chap này hay và nhộn quá đi
ss choáng cái trí tưởng tượng của benhockon lun í, thực sự rất là ủng hộ fic nhiều lắm lun
hôm qua đọc bên fic của Hss có benhokon làm khách mời nì
chap rất là vui vẻ và đặc biệt mấy màn đấu khẩu của các vị khách mời cùng đạo diễn rất là {:155:}
Myungsoo - Suzy trả lời phỏng vấn thiệt là ngon lành lun í, hi vọng sẽ được theo dõi nhiều fic về 2 bạn trẻ này do benhockon viết
và đọc xong ss chỉ muốn đây là sự thật ngoài đời, dc gặp mặt Su -L <3 <3 <3

Bình luận

thank ss nhiều ạ, à fic của hss em có đọc rùi hjjj em được làm khách mời vui wa trùi  Đăng lúc 28-4-2013 02:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách