Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Liennobi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Viễn Tưởng] Kiêu Sủng| Đinh Mặc (Thông báo Drop truyện #545 page 55)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-3-2013 00:07:07 | Xem tất
sự tưởng tượng cùng độ BT của Đinh Mặc một lần nữa lại thể hiện đầy đủ trong truyện này ! nam chính quá bá đạo . . Không biết độ BT có tăng dần theo từng tập không nhỉ? ?  đã lao vào hố rồi ngồi chờ xem thôi ! he...he.....
©2024 Kites.vn | ( ^/ e: Z7 [, o4 FAll rights reserved
Chúc bạn Liennobi nhiều sức khỏe để tiếp tục edit nhé !

Bình luận

Cám ơn bạn đã ủng hộ truyện ^_*  Đăng lúc 28-3-2013 12:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-4-2013 00:07:15 | Xem tất
Sao bao ngày hóng hớt cuối cùng cũng mềnh cũng đọc được chương mới rùi ! ố ..là ....la..... Truyện hay lắm...càng đọc càng thích ! {:418:} Cám ơn bạn  đã edit nhé ! Nghe nói truyện này 90 chương lun à ,  bạn Edit vất vả rùi . cố lên nhé ! chúc sức khỏe <3

Bình luận

Cám ơn bạn :)  Đăng lúc 6-4-2013 12:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-4-2013 23:54:59 | Xem tất
chắc sắp có cảnh sặc máu mũi ở chương tiếp theo quá ! chỉ 2 từ  "Đêm nay " làm kẻ có đầu óc hay liên tưởng của mình cùng có chiều huống đen tối ! {:430:} .
0 s2 m  d- a+ {6 o/ q3 b& v©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bàn thân reader , mình rất cảm động dù sức khỏe không tốt nhưng bạn vẫn cố gắng Edit cho chúng mình ! Rất cảm ơn các bạn đã Edit . Mình đang lọt các hố của của Chị Đinh. Truyện này rất hay ! các bạn cố lên nhé ! mình đang quảng bá lôi kéo thêm vài bạn cùng sở thích ủng hộ ! mong rằng hố sẽ càng nhiều bạn lọt vào như là một đông lực nho nho nhỏ để các bạn edit .
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 R1 K  k' ?; S3 M% C3 M
Ps : chúc bạn Kusanokaoru  thi tốt nhé
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ X6 m+ v( V: e4 r3 q
Chúc bạn Liennobi mau hết bệnh , nhanh khỏe lại nha !

Bình luận

hihi, cảm ơn bạn:))  Đăng lúc 16-4-2013 01:32 PM
Cám ơn bạn :)  Đăng lúc 15-4-2013 01:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-4-2013 22:46:01 | Xem tất
lúc đầu mình tường tưởng thận thế của nam 9 trong Kiêu Sủng cũng phải ngang ngửa hay hơn với Mục Huyền trong ĐQCH , nhưng khi bít anh Manh Hi Tông là lính đánh thuê mình hơi bất ngờ ! Nhưng tính cách bá đạo cùng với vẻ lạnh lùng độc ác của anh ấy rất riêng ! đúng là các nam chính mà Đinh Mặc xây dựng rất đặc biệt .
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 H  W2 Y# L4 M% ?' f
Lời tác giả có giải thích qua việc nam 9 cứu nữ chính có nhiều nguyên nhân . sau này có còn nhiều nguyên nhân nữ 9 nhưng mình chắc sẽ có nguyên nhân là YÊU . vì Yêu mà bảo vệ . ...
©2024 Kites.vn | " F7 u$ f' H! d) wAll rights reserved
Đợi tới lúc 2 anh chị này yêu nhau không bít có còn lâu không nữa ! hic..hic...tiếp tục hóng truyện
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ t! B* `, j' s# f
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-5-2013 22:43:11 | Xem tất
YAH... anh Tông đã trở lại...không biết màn sau có làm mình đỗ máu không nữa ! anh ấy xuất hiện quá KHÍ THẾ, MẠNH MẼ....ôi thích quá đi mất . Thích luôn cái màn đánh bài cởi áo nay nữa ! hi....c...hic.....
: z2 n  y# R2 h; F! y" e+ G©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mà anh Tông nhà mình thay chị Triều đánh cược cái gì nhỉ ???? hic....hóng hóng.....

Bình luận

trời ơi ! cuồn Đinh Mặc riết bị loạn giữa Dục Vọng Của Người Chinh Phục với Kiêu Sủng rồi ! Đi đâp đầu vô gối đây ! hic...  Đăng lúc 14-5-2013 11:33 PM
Chị nữ 9 là Tô Di mà ^_^  Đăng lúc 14-5-2013 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-5-2013 20:35:38 | Xem tất
Cái màn thịt thà chãy máu mũi hứa hẹn ở chương sau nhỉ ? hóng diễn biến tiếp theo của Tô Di tỉ tỉ và Tông ca ca . Phải chăng trong lòng của anh đã có chị ấy ??? một người kiêu ngạo chỉ trao đổi lợi ích , "lần đầu tiên anh hứa với một người mà không hề nghĩ sẽ yêu cầu người đó đáp trả bất cứ thứ gì "! . Một lời hứa dành cho cô , lời hứa mang cô đi tìm Trái Đất". Trái tim thân thể chị ấy đã hướng về anh bây giờ chỉ còn chờ thời gian anh ấy nhận ra chị ấy thật sự là người quan trong trọng trong lòng anh chứ không đơn thuần là " VẬT CƯNG"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-5-2013 23:22:45 | Xem tất
Sau lần bị ngược thân , Tô Di quyết định " chạy" xuống nơi gọi là " trái đất" , nhưng kinh ngạc là Trường An của  hơn 1000 năm ! chà.chà.rất thú vị nhỉ ? Cô sẽ gặp những chuyện gì ở đây nhỉ ? còn Mạnh Ca liệu có dễ dàng bỏ qua cho cô  không ta ? hay đuổi theo tỉ ấy nhỉ ? Ôi đọc truyện mà cứ tự đặt nhiều câu hỏi để lần sau đọc chương mới thêm phần thú vị ! he.he.

Bình luận

Cám ơn b đã vote 1 vé cho poster của nhà mình ;)  Đăng lúc 24-5-2013 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách