Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nghề Vương Phi | Hoa Dương Hoa Ảnh (Hoàn) (Ebook P1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-5-2013 15:12:17 Từ di động | Xem tất
E k hiểu bạn lam tranh có chủ ý khắc sẹo lên ngực vl từ trc hay là nổi hứng. Bởi vì nếu k có chủ ý từ trc thi k biết cái thanh sắt in tên đấy để lg. mà e thấy việc vl bỏ đi là hợp lí. Sớm muộn gì cũg fải như vậy... Haizzz... Cơ mà vẫn thấy khổ thân bạn lt... Má ơi bao h hết ngược hả trời. Chào mừg ss đã come back .

Bình luận

Ngày xưa nta hay có sẵn con dấu khắc như vậy mà em. Chứ LT làm sao dự đoán và muốn làm thế từ trước đc ^^ ss cũng thương bé Tranh lắm  Đăng lúc 29-5-2013 07:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-5-2013 16:27:38 Từ di động | Xem tất
Hì hì vẫn tiếp tục dêy dưa, cứ nghĩ là bạn vl sẽ chạy đến nơi khỉ ho cò gáy gì chứ... Trog tất cả các truyện đã đọc chưa có nam chính nào dùg cách giốg của bạn lt để cảnh cáo nam thứ m........ Haizzz thằng nhóc phúc hắc ⌒.⌒ mà ss ơi e muốn cụm " thủy tính dương hoa" cou nghĩa là gì ạ

Bình luận

Ss có giải thích ở mấy chương trước, là lăng nhăng đó em. Nhưng ss thích để nguyên Hán việt hơn ^^  Đăng lúc 30-5-2013 05:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-6-2013 17:33:28 Từ di động | Xem tất
Híc đau lòg quá... Khổ thân lt ghê... Chứg kiến cảnh như vậy ko đau lòg đk sao. E cũg từg bị như bạn lt rồi.. Buồn lắm ý ... Cơ mà e còn đấm thằng kia cho hả giận còn lt thì ko bjk thế nào. Híc híc nghĩ lại càng thấy đau lòg. :((((sắp hết ngược chưa hả ss... Hóg truyện của ss quá.

Bình luận

Hik, thương bé quá :* *ôm ôm* kiểu đấy đấm là đúng, ss ủng hộ. Oánh cho bố mẹ nó nhận k ra luôn. Nhưng LT sao làm thế đc T.T  Đăng lúc 11-6-2013 08:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-6-2013 22:57:13 | Xem tất
hanyeonseul gửi lúc 11-6-2013 17:33
8 T  @7 c( F/ t! l: ^% z% f* C* M8 D©2024 Kites.vn | All rights reserved
Híc đau lòg quá... Khổ thân lt ghê... Chứg kiến cảnh như vậy ko đau lòg  ...

Vâg tại lúc đấy e cũg giốg lt á. Tận tân tìm quà thế mà bị ném như đúg rồi ý.
©2024 Kites.vn | % q7 Y5 t5 g1 J% AAll rights reserved
nói chug là bạn lt đag vô cùg đau khổ và e đoán là còn mấy trận ngược nữa híc híc . Ss đào cái hố này quả thực vất vả . 1 chươngko quá dài nhưg mà chẳg ngắn thậm chí còn fải để ý lời văn nữa chứ. E fục nhữg bạn nào làm editor lắm nhá. Hì hì. E cũg đag tập edit và thấy nó chẳng dễ tí nào :( . Ss fighting

Bình luận

tks ss. Có gì e sẽ hỏi nhá. làm cái này dễ nghiền .ság đi học mà cứ chăm2 cái đt đọc convert rồi đánh dấu từ để tra:)  Đăng lúc 12-6-2013 12:28 PM
Mẹ Cherry đang tiến hành lôi kéo, dụ dỗ bạn ấy cùng ghiền giống mình. ^^  Đăng lúc 12-6-2013 11:44 AM
Em cũng bắt đầu edit à? ^^ Làm cái này dễ ghiền lắm nhá :D ss đang bị ghiền đây. Nếu có gì ss giúp được thì cứ ới ss nhé ^^ qua ym í: linh.phuong_86  Đăng lúc 12-6-2013 07:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-7-2013 22:12:48 Từ di động | Xem tất
Hê hê hê cũg fải nửa thág rồi còn gì :)) h ms dc đọc. Một lèo luôn. Mếy chương này khá ngọt ha ss :)) ko có ngược tơi bời nữa. Nhưg mà e đoán là sắp ngược rồi bởi vì bợn lt đag thủ thỉ âm mưu việc bắt lão cha tần. Có thể hai đứa sẽ lại bùg nổ đếy. :)) ôi đăg có cái comment thôi mà đau cả bụg :)) *vì e đag bị đau dạ dày*

Bình luận

em bị ốm à? Sao mất tích lâu thế?  Đăng lúc 3-7-2013 07:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-7-2013 12:22:42 | Xem tất
hanyeonseul gửi lúc 2-7-2013 22:12
©2024 Kites.vn | All rights reserved  v9 N  S9 S0 S- h: V/ Q1 E0 v
Hê hê hê cũg fải nửa thág rồi còn gì :)) h ms dc đọc. Một lèo luôn. Mê ...

E bị đau dạ dày ss ơi...mổ dc 1 tuần rồi.. Mèn ơi tại e chủ quan :[ e đag fải nằm bẹp dí ở bv :(( chán kinh. Vs cả mấy má ytá nhắc e ko dc dùng đt quá nhiều T.T.

Bình luận

Tkanhs má cherry và bạn angel nha  Đăng lúc 4-7-2013 05:24 PM
ui khổ thân, cố gắng dưỡng bệnh cho khỏe rùi mau về với mọi người nhé :D em nghỉ ngơi nhìu vào. Bệnh dạ dày là phụ thuộc vào tâm lý nhiều lắm đấy.  Đăng lúc 3-7-2013 01:18 PM
Ôi tội bạn quá, vậy k biết hôm qua bạn có xem cái bức ảnh của mẹ Cherry k?, mình cười nghiêng ngả ấy ^^  Đăng lúc 3-7-2013 12:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-7-2013 17:18:35 Từ di động | Xem tất
Ây rà. Ngày kia là sắp ra viện r vui muốn chết...đọc xog chương này lại tâm trạng rồi *vì cứ thần thần bí bí* :)) có ngược tiếp ko nhỉ :) mâu thuẫn thế này cơ mà.

Bình luận

Híc mẹ Cherry siêu quá, à mà chị làm quân nhân thì học ĐH j nhỉ????  Đăng lúc 5-7-2013 11:38 AM
Làm nh sẽ quen thôi em, hơn nữa hồi trước lúc học ĐH, ngôn ngưc chuyên ngành của chị là tiếng Trung, nên cũng thuận tiện hơn một chút ^^  Đăng lúc 5-7-2013 02:54 AM
E ko thể hiểu vs má có thể post đêù2 2chương/ngày. :)) h e mới tập nhưng khó thật đấy hơn 3 ngày ms đk 1 chương gọi là tạm dc :)  Đăng lúc 4-7-2013 11:58 PM
Tks má :). Hì. Ở bv dùg đt nhiều 1 tí, nói chuyện nhiều tí là bị la rồi. Ko về e chỉ có nc chuyển qua bên khoa thần kinh thôi  Đăng lúc 4-7-2013 11:53 PM
Cm 3 dòng đi em iu, ko là bị xoá bài bi giờ. Em khoẻ hẳn rùi hả? Còn đau nhìu ko? Về nhớ ăn uống kiêng cữ cẩn thận nhé.  Đăng lúc 4-7-2013 05:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách