Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nghề Vương Phi | Hoa Dương Hoa Ảnh (Hoàn) (Ebook P1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 21-7-2013 00:08:00 | Xem tất
Òa òa hạnh phúc quá, sung sướng quá {:159:} Cuối tuần bất ngờ nhận quà, cảm ơn Mẹ Cherry nhìu nhìu <3
: N5 V5 J% }" c: i! S2 {©2024 Kites.vn | All rights reserved
Ngày nào em cũng hóng và hóng, thích đọc mấy dòng "viết cho đủ số lượng" của Mẹ Cherry haha cứ mải ngồi cười 1 mình rỗi đọc đi đọc lại mấy câu hài của 2 bạn trẻ nhà chị, vui nhẹ nhàng, thư giãn hơn cả uống cà phê chiều chủ nhật í
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 w7 x" P2 t3 C1 W6 p/ i" E7 w
Em nhảy hố của Mẹ Cherry ở nhà riêng của chị từ những chap đầu cơ mà thích ngồi gặm lại truyện với vài lời của chị hơn là ngoi lên, ngại viết lắm í ạ, e xin nhỗi, đến giờ thì cảm động và thích Mẹ Cherry lắm rồi nên phải nói ra cho đỡ khó chịu, chúc Mẹ Cherry ngủ ngon, luôn khỏe, hảo hảo cung cấp thịt cho bọn em nhóe nhóe

Bình luận

Vâng, e xấu hổ lắm ạ vì toàn đi đọc chùa:"> Hố chị đào mượt lắm í ạ :x nhờ ngó nhà chị trước nên e mới vào kites sau hị hị  Đăng lúc 21-7-2013 01:49 PM
Cị nhìn nick em là chị đã shock rồi í :)))))  Đăng lúc 21-7-2013 01:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-7-2013 16:49:47 | Xem tất
Eo ơi kinh quá dù rất sợ hãi nhưng em vẫn tin không có ma, mẹ Cherry toàn dừng đúng chỗ huhu
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 N, s2 |2 Q! c' R/ d) |
Giờ nghỉ hè nên ngày nào em cũng vào hố đọc lại từ đầu như 1 đứa tự kỷ ám thị, đọc lại mới thấy bất công cho VL, bị LT hành lên hành xuống mà giờ vẫn không thấy LT bị tổn thất gì nhỉ, lại còn lãi thêm người nữa chứ {:398:} thế mới chỉ an ủi được VL, em vẫn chưa hả dạ!
+ d( k: k( w0 V5 F+ k' s, t: }©2024 Kites.vn | All rights reserved
Còn bé Cherry thì ối giời ơi, bản sao của mẹ Cherry đôi mắt to lay láy ấy, haha  má phúng phính muốn cắn cho cái

Bình luận

Bé Tranh cũng bị ngược tâm chứ bộ ^^ thks em đã khen Cherry...và mẹ Cherry khà khà *sướng âm ỉ*  Đăng lúc 25-7-2013 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-7-2013 14:46:05 | Xem tất
Hú hét nhảy nhót abcxyz Sáng nay em vào sớm nhận được quà bên hố lưu manh bại hoại của Mẹ Cherry hí hí nhưng cứ hóng hóng sang bên này, thấy buồn bực phải chăng Mẹ Cherry bỏ bê 2 đứa này ồi
©2024 Kites.vn | ( Z  w/ N1 _4 N) N+ p( }+ ZAll rights reserved
Hôm nay được 1 mạch 4 chap liền tù tì, làm em cảm giác sinh đẻ của VL cũng nhẹ nhàng hơn, sung sướng thỏa mãn may không mở mồm giận dỗi Mẹ Cherry trước
6 _& c( B% `" M9 ~1 {©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đề nghị Mẹ Cherry bớt hiền hơn với Bố Cherry để bù đắp lại thời gian bầu bí xưa kia ngoan hiền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-7-2013 11:00:00 | Xem tất
Ôi ôi em nghi ngờ là LT về cung cũng có trong kế hoạch mà Vân Triệt đến gặp cũng có trong kế hoạch í, vì hại LT 1 lần mà giờ em chả tin bạn Triệt nữa
©2024 Kites.vn | All rights reserved- z/ f0 u( J' a4 j. I/ ~
Sao cảm tưởng giờ chỉ còn LT-VL là nương tựa vào nhau mà sống thế này, những người xung quanh toàn xấu xa hết lượt vậy
©2024 Kites.vn | 0 D& R; I, r8 Z# Q+ MAll rights reserved
Liệu chương sau LT có lên sàn không nhẩy, em thích Tranh và Triệt ầm ĩ với nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-8-2013 15:32:11 | Xem tất
Hừ hừ, đã theo chị Vương phi đến gần cuối rồi mà em lại buồn buồn, bao nhiêu hy vọng và mong ngóng 2 bạn suôn sẻ bên nhau nghĩa là chỉ cần bên nhau và hạnh phúc, chứ giờ thấy cảnh bạn Tranh làm vua, nghe giọng văn cũng xa xôi thật, khổ thân bạn Lâu, giờ Tranh có nghĩ cho Lâu như xưa không nhỉ, có hiểu cảnh nhiều hồ ly xun xoe sau này sẽ tội cho bạn Lâu như thế nào không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-8-2013 15:06:28 | Xem tất
Hừm, trước thương VL bao nhiêu giờ ghét ngần ấy, mọi chuyện đã rõ công tư rồi, TVĐ sống chỉ làm loạn thôi, thế mà VL lại vì tình thân mà bỏ qua lí lẽ hết
©2024 Kites.vn | 8 O5 Q; l) ]; b- `# t- e# rAll rights reserved
Eo ôi thích LT thế, suy nghĩ càng ngày càng rộng rãi phóng khoáng men lì, chu toàn đảm đang, tình hay lý đều vững vàng đúng đắn blah blah...
©2024 Kites.vn | ! p# d! r9 Z5 x$ M2 C, [All rights reserved
Giờ e cũng công nhận là càng về cuối hố tác giả có vẻ hời hợt hơn Mẹ Cherry ạ, giờ e chỉ thích LT + Vân Triệt thôi, còn lại chuyển hết qua 2 hố kia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-8-2013 13:52:03 | Xem tất
Trước e nhớ là đã mong cho sau này VL ngược LT khốn khổ tả tơi đi mới hả dạ mà
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ D0 s" e5 n% \5 I' R( P
Lúc thấy 2 bạn thành 1 gia đình nhỏ rồi là đã tưởng êm thấm cho qua, nhưng giờ thấy VL tuy có lẫn lộn thiên vị  đến mờ mắt nhưng em không tức nữa, LT cũng cần phải bị thương tâm cho bù lại quãng ngày xưa làm khổ VL chứ, cuối cùng là công bằng và 2 bạn trẻ sẽ bỏ được hết đất trong đầu đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-8-2013 15:16:26 | Xem tất
Thế là hoàn rồi, hoàn thật rồi! Cảm giác thở phào 1 cái vì đã không còn sốt ruột chờ mong 2 bạn này hạnh phúc nữa, mà buồn ghê gớm vì truyện đã kết thúc rồi ô thế là cái kiểu gì?
©2024 Kites.vn | 9 n& Z2 n  d3 {/ jAll rights reserved
Cảm ơn Mẹ Cherry nhiều lắm, cả 3 hố nhà chị đóa, hố nào cũng được chị dồn chăm chút vào nên ngày nào cũng có hàng cho bọn em ăn, rất thỏa mãn
©2024 Kites.vn | All rights reserved% M' d5 f% r: w2 r' w! S
Từ giờ trở đi em sẽ lại có thêm 1 nam9 để nhớ nhung mơ mộng nữa ồi
©2024 Kites.vn | All rights reserved) H1 U$ b& n- ?
Buồn lắm lắm vì truyện này đã kết, mong lắm lắm chị có sức khỏe+thời gian và tin lắm lắm chị sẽ lại đào thêm 1 cơ số hố nữa Yêu chị nhiều {:306:}

Bình luận

Cảm ơn em nhiều, tiếp tục ủng hộ chị nhé ^^  Đăng lúc 20-8-2013 03:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách