Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nghề Vương Phi | Hoa Dương Hoa Ảnh (Hoàn) (Ebook P1)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 27-6-2013 11:25:14 | Xem tất
Mẹ Cherry nâng giá hàng khuyến mãi kìa, 40 comment cơ, các tàu ngầm không trồi lên nhanh là hôm nay treo niêu nhé
©2024 Kites.vn | 4 F+ a+ ]8 D5 s. x5 e- _) M0 [All rights reserved
Càng đọc càng thấy vợ chồng nhà này xứng đôi vừa lứa ghê gớm công phu giả vờ tốt thật, sau này không lo có biến, mở gánh hát chắc cũng giàu đây Diệp Thành cũng ăn no bụng dưa bở, haizzz, hi vọng càng nhiều thất vọng càng lớn, sau này không nghĩ cũng biết anh này ức đến trào máu rồi
©2024 Kites.vn | All rights reserved. k7 E, J& O9 L
PS: Chưa thấy ông vua nào hèn như bố của mấy vị hoàng tử này, sao con thì ai cũng sáng láng mà ông này chỉ biết bám lấy đằng vợ, ngày nào cũng co đầu rụt cổ thế nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 11-7-2013 12:54:54 | Xem tất
Chà, đi vắng 1 tuần ko vào mà hố nhà mình đã đầy thêm bao nhiêu nhưng kể ra số iem vẫn còn may chán, về đến nhà mò vào là thấy rượu thịt đầy mâm, thật là sung sướng
©2024 Kites.vn | # @, t3 P6 f3 }. p+ C+ V2 ~All rights reserved
Cuối cùng thì thân phận Tô Tiêu cũng đã rõ, thật phí khi anh này mất sớm, nếu ko lớn lên khuôn mặt cũng mỹ lệ như bạn Tranh rồi

Bình luận

Hự, em lại đọc thiếu chương nào rồi sis ơi, huhu  Đăng lúc 11-7-2013 07:03 PM
ko, khuôn mặt Tô Tiêu giống bé Triệt mà em :D  Đăng lúc 11-7-2013 01:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 20-7-2013 22:46:44 | Xem tất
Hự hự, thì ra tính cách bá đạo ko phải chỉ có mình Lam Tranh có, cái này chắc là di truyền rồi Ko lẽ Tô Tiêu còn sống lớn lên cũng khí phách khác người như Lam Tranh với Vân Triệt, chiệp, thật khó tưởng tượng Lam Tranh nói xem ra cũng đúng, huynh đệ của Lam Tranh không như hổ cũng như báo
©2024 Kites.vn | / R' ?4 Z% [" JAll rights reserved

Bình luận

Tô tiêu hiền thấy mồ em ơi, chắc k như hai anh em này đâu.  Đăng lúc 21-7-2013 01:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 13-8-2013 22:07:55 | Xem tất
Người đẹp như Lam Tranh, dáng đẹp như Lam Tranh, tính tình kì quái như Lam Tranh...đúng là không bỏ được Nhưng ko hiểu sao dạo này em lại đổ bạn Vân Triệt mới chết chứ, nhớ cả bạn Lâm Hồ Ly nữa Bạn Triệt nhỏ tuổi nhưng tính tình khá hay, yêu hận rõ ràng, cũng biết tính toán (cái này chắc do là em Lam Tranh) cũng biết ngoa ngoắt (chắc là do em Vũ Lâu)...Nói chung là quá "được"
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 _  J+ `8 D) P
Sắp hoàn rồi, sis làm ebook nhé, năn nỉ, năn sỉ sis em muốn "cọp" về đề đọc lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 16-8-2013 16:56:02 | Xem tất
Hừm hừm, xem ra mẹ đẻ mấy đứa để cho Vũ Lâu làm loạn hơi bị thái quá rồi Nếu như ở thời hiện đại này chuyện 1 vợ 1 chồng là đương nhiên, chồng ngoại tình vợ mới có quyền thượng cẳng chân hạ cẳng tay...Nhưng dưới thời phong kiến mà xây dựng nhân vật Vũ Lâu với đòi hỏi như thế với Lam Tranh thì có phải là đã hơi tham lam vô độ rồi ko Vũ Lâu dù là con nhà võ nhưng có suy nghĩ, đòi hỏi như thế đã là vượt phận rồi, chưa kể đến mấy lần xen vào việc của vua như thế, dù là được sủng ái đến mấy đi nữa cũng làm người ta khó chịu nha Không phải mẹ đẻ mấy đứa định xây dựng Lam Tranh thành ông vua rụt đầu sợ vợ như là phụ hoàng đấy chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 20-8-2013 11:39:56 | Xem tất
Ồ dê Hố đã được lấp đầy * Tung hoa * Tung hoa*
% ~  c5 B. x( O4 L" J8 {6 u©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chúc mừng mẹ Cherry có hố to đầu tiên được lấp với tốc độ làm việc "trâu bò" của sis, mấy chương/ngày liền, lâu lâu lại có bonus vào ngày nghỉ, cuối cùng hố đã được san bằng, bọn em cũng chè chén thịt thà no căng bụng Vô cùng cảm ơn sis
6 N# [3 E7 o  j" z# c( Q; I  `" m©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chúc mẹ Cherry luôn khỏe để san bằng các hố tiếp theo!
©2024 Kites.vn | 1 s, k; }( y0 \6 K6 _4 qAll rights reserved
PS: Em cực kì mong chờ bên hố Mỹ nhân lạnh lùng, sis ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách