Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 102710|Trả lời: 346
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Chồng Tôi / Samee | Great Warintorn, Preem Ranida | Vietsub E14 END

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tên phim: Samee (สามี)

Tên tiếng anh :  Husband

Kênh chiếu: Ch3

Số tập: 14

Thể loại: Tình cảm, lãng mạn

Thời gian chiếu: 20:15 T4-T5

Công ty sản xuất: Maker J

Diễn viên:

Nội dung : Remaked từ bộ Samee năm 2000.

Rasika vốn xuất thân từ gia đình hoàng gia, sau khi bố Rasika qua đời gia đình cô lâm vào cảnh nợ nần khiến cho ngôi nhà cô ở từ nhỏ có nguy cơ bị ngân hàng tịch thu. Vì vậy Rasika tìm mọi cách để cứu ngôi nhà của mình. Lúc này mẹ cô gặp và yêu một người đàn ông Trung Hoa giàu có, là cha của Ram. Rakisa rất ghét ông ta, cô không muốn mẹ mình có quan hệ với bất kỳ người đàn ông nào ngoài hoàng tộc. Nhưng cuối cùng thì mẹ Rakisa vẫn kết hôn với cha của Ram, và ông ấy giúp gia đình cô thoát khỏi cảnh nợ  nần. Vì muốn Rakisa khuất phục và cho cô thấy rằng tiền có thể sai khiến con người làm được mọi thứ, ông ta đã yêu cầu Rakisa kết hôn với con trai út của mình là Rat. Nếu không thì ông sẽ không giúp họ lấy lại ngôi nhà. Ban đầu Rakisa từ chối nhưng sau cô đã đồng ý để cứu ngôi nhà. Trong thâm tâm cô nung nấu ý định phá hoại gia đình Ram.

Ram đến gặp Rakisa để truyền đạt lại yêu cầu của bố anh và lên kế hoạch cho lễ đính hôn.
Vào lễ cưới Rit không xuất hiện và Rakisa nghĩ rằng mình đã thắng, nhưng lúc này Ram nói rằng anh sẽ thay Rit kết hôn với cô để giữ thể diện cho bố mình, vì vậy Ram và Rakisa đã kết hôn với nhau .

cre wiki

Tser:

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
uyenluong232 + 5 Ủng hộ 1 cái!
sarahlee_95 + 5 ^^
angelselina + 5 lên sóng rồi :))
nxuyen91 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 6-3-2013 13:20:32 | Chỉ xem của tác giả
Báo link download hỏng tại đây

Tập 01:

Tập 02:

Tập 03:

Tập 04:

Tập 05:

Tập 06:

Tập 07:

Tập 08:

Tập 09:

Tập 10:

Tập 11:

Tập 12:

Tập 13:

Tập 14:

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

Còn 3 ep cuối down 2 tuần rồi vẫn chưa xong! Bạn nào thương giúp mình với!  Đăng lúc 18-10-2014 02:04 PM
Được mở hàng^^  Đăng lúc 28-5-2014 10:09 PM
Tks subteam nhiều lắm, lần nào mở máy lên là mình cũng vào kites để xem đã có tập mới chưa í. Một lần nữa mình rất cám ơn subteam, các bạn cố lên nhé :)  Đăng lúc 29-4-2014 06:34 AM
Tks subteam nhiều lắm, lần nào mở máy lên là mình cũng vào kites để xem đã có tập mới chưa í. Một lần nữa mình rất cám ơn subteam, các bạn cố lên nhé :)  Đăng lúc 28-4-2014 11:18 PM
tập 3 đã về nóng hổi luôn.  Đăng lúc 6-4-2014 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 6-3-2013 13:22:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 6-3-2013 13:29:12 | Chỉ xem của tác giả

~ OST ~

Rak Ter Tang Cheewit - Zeal

Download

Poot Arai Mai Dai SakYang

Download
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 6-3-2013 15:17:48 | Chỉ xem của tác giả

asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 6-3-2013 15:19:57 | Chỉ xem của tác giả

Tạo hình Alex buồn cười quá đi, chắc Alex đóng Rit em trai của p'ek, chồng hụt của n'ek. Tưởng tượng Alex đừng với em Preem nghi là bị ẻm vượt mặt về chiều cao quá :v

asianfuse

Bình luận

nhìn Alex tếu thật :))  Đăng lúc 6-3-2013 09:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 6-3-2013 18:45:00 | Chỉ xem của tác giả
Chắc mấy bác CH3 đinh promote cp mới à, phim này chưa xong đã cast vào phim khác rồi

2013.3.6 TKBT

Bình luận

ủng hộ chủ sòng nào :x nội dung cũng hay đóa ^^ đạch gạch thui  Đăng lúc 6-3-2013 07:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-3-2013 20:12:22 | Chỉ xem của tác giả
tưởng bộ này về tay bạn Ken P ,cuối cùng về Great .thôi thế cũng mừng , là zai ta yêu thôi mừ có chi đâu,tội Ken P đóng ít quá ,có mỗi bộ với Bella kia giờ mới đóng khéo sang năm mới chiếu mất,năm nay còn bao bộ chất chồng chờ chiếu. Nội dung hơi cũ nhưng mà chắc mần vẫn được,lại ban đầu lấy nhau vì trả  thù,vì vài lí do không xuất phát từ love nhưng mà cuối cùng lại Fall in love . Túm lại là thích rồi đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 7-3-2013 19:24:43 | Chỉ xem của tác giả
2013.3.6 SSBT - Fitting Samee

bản cũ thì em trai p'ek là vai rai, ko biết bản mới có sửa đổi gì ko, nếu ko thì Alex chắc đang đi theo con đường chuyên đóng vai rai quá :))

Bình luận

ôi hy vọng bản mới sẽ sửa đổi đôi chút chứ xem bản cũ m ghét P'ek quá đi vì hơi lằng nhằn với bạn gái cũ của him ^^  Đăng lúc 7-3-2013 08:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
 Tác giả| Đăng lúc 10-3-2013 10:38:26 | Chỉ xem của tác giả
có mấy bạn bảo bộ này Make J muốn chọn Kim là n'ek nhưng mấy bác Ch3 yêu cầu chọn Preem - Great làm pranang.
Thôi thì bộ này flop thì cứ đổ hết tội cho pranang với mấy bác ch3 vậy

tagged

Bình luận

hjhj, mình vẫn thích cặp MK hơn, còn cặp này dù cách tuổi lớn nhưng mà trông cũng đc  Đăng lúc 13-11-2013 08:59 PM
vai nay vẫn thấy Preem hợp hơn Kim, bom tấn CH3 năm nay dự là thik phim này <3  Đăng lúc 28-9-2013 01:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách