Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: meo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Ngoảnh Lại Mỉm Cười, Bắt Đầu Tình Yêu | Đông Bôn Tây Cố (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-4-2013 20:46:26 | Xem tất
Đêm qua mình nhảy hố truyện này, truyện rất dễ thương, nhẹ nhàng nhưng ấm áp, từng câu từng chữ diễn tả hành động của nam nữ chính đều làm mình rất cảm động
Đặc biệt mình còn thích nhóm bạn của nữ chính, đúng là 4 người ở chung với nhau rất hợp
cám ơn bạn meo đã edit truyện này, đã từng đọc qua truyện bạn edit trước kia, hy vọng bạn sẽ cố gắng lấp hố truyện đáng yêu này nhé ^^

Bình luận

meo
Cảm ơn bạn ^^, tớ cũng hy vọng là có thể lấp hố thuận lợi, ko có cơn lười nào trỗi dậy giữa chừng :D  Đăng lúc 6-4-2013 09:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-4-2013 22:10:00 | Xem tất
thanhtam2510 gửi lúc 6-4-2013 20:46
Đêm qua mình nhảy hố truyện này, truyện rất dễ thương, nhẹ nhàng nhưng ấm áp, từng ...

hôm nay có truyện không meo ơi? :p, tớ lót dép hóng chờ truyện của nàng đây;))

công nhận anh nam chính rất thu hút, lãnh đạm vừa đủ, lại còn nồng nhiệt lúc cần nữa chứ
chúc meo buổi tối vui vẻ :p

Bình luận

meo
Hị hị, cám ơn bạn :D  Đăng lúc 7-4-2013 07:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-4-2013 21:41:37 | Xem tất
đọc truyện thấy tội Lâm ca quá, hâm mộ ca sĩ mấy năm trời như vậy mà bạn cùng phòng như Tiêu ca lại không hề biết

anh này phúc hắc quá, khoái trêu ghẹo chị nữ chính quá

cám ơn meo đã edit truyện :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-4-2013 22:00:42 | Xem tất
Ôi anh Tiêu và bạn Tuỳ đúng là trời sinh một cặp, nói câu nào ra là giết ngườ câu đấy, anh Tiêu còn không đỏ mặt mà nói Lâm Thần không hâm mộ ca sĩ nào nữa cơ, thật là đáng sợ

mà sao mình có cảm giác ghét Dụ Thiên Hạ thế chứ nhở

cám ơn bạn meo đã post truyện nhé{:161:}

Bình luận

meo
Bạn Dụ cũng ko đáng ghét lắm, có thể coi là cạnh tranh công bằng, ko chơi xấu :D  Đăng lúc 11-4-2013 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-4-2013 21:13:08 | Xem tất
Ồ, cuối cùng cũng kiss, nhưng mà lại là kiss qua khăn, bạn Tiêu này mới hôn 1 tẹo mà tim đập dữ dội rồi
Hóa ra là nhà bạn Tùy Ức và bạn Lâm Thần đều giàu, tự dưng đọc đoạn Tử Uyên gọi cho Lâm Thần để hỏi xem đã tính kế gì với anh, mình đọc mà thấy rùng mình vì sự sắc bén trong giọng nói ấy
Bạn Lâm tính kế, bạn Tùy Ức lãnh đạm, bạn Tiêu thì càng lúc càng nóng lòng như lửa đốt, hy vọng truyện này sóng gió không nhiều
Cuối cùng là cám ơn meo đã edit truyện{:179:}

Bình luận

truyện hơi bắt đầu gay cấn 1 tí thì các bạn cmm bên dưới đã sợ ngược, mình cũng vậy, khổ thân bạn meo phải đi xoa dịu tình hình :))  Đăng lúc 14-4-2013 09:47 PM
meo
Yên tâm, truyện này nhẹ nhàng lắm ^^  Đăng lúc 14-4-2013 09:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-4-2013 21:09:01 | Xem tất
Không ngờ Tùy Ức và mẹ phải chịu nhiều đau khổ như vậy, sao mà mình ghét tư tưởng trọng nam khinh nữ quá đi, thật là tội nghiệp cho hai mẹ con, anh Tiêu nghe anh Lâm kể lại còn khóc cơ mà
Ôi, anh Tiêu bỏ cuộc chơi rồi sao, sao lại xuất ngoại thế này, thế này lại phải chia cách vài năm sao? :-ss

Bình luận

meo
Bạn ý ko bỏ cuộc chơi đâu ;))  Đăng lúc 16-4-2013 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-4-2013 21:29:59 | Xem tất
thanhtam2510 gửi lúc 16-4-2013 21:09
Không ngờ Tùy Ức và mẹ phải chịu nhiều đau khổ như vậy, sao mà mình ghét tư tưởng ...

ôi, vậy là hai người này sắp yêu xa à, mình thấy sợ yêu xa lắm, nếu là mình, mình k dám chắc có giữ nổi tình cảm hay k, cũng k có niềm tin vào ng kia, sợ lắm :(
mình cũng mong chờ lý do riêng của anh Tiêu, hèn chi truyện tới hơn 65 chương rồi :(

Bình luận

meo
Đoạn yêu xa của 2 người này cũng ngọt ngào lắm, chả thấy có cảm giác hẫng hụt gì ;))  Đăng lúc 16-4-2013 09:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-4-2013 22:50:18 | Xem tất
ÔI hôm nay đã được gặp lại anh Tiêu và bạn Tuỳ rồi, anh Tiêu vẫn ức hiếp người như thế, tự dưng đọc khúc này trong đầu mình liên tưởng đến cái cười nhếch mép rõ điêu của anh
Mình thích cá tính của Dụ Thiên Hạ trong truyện rồi đấy, cầm lên dc thì bỏ xuống được, hy vọng bạn này sau này không gây cản đường 2 bạn trẻ kia
À, tớ cũng là con gái tuổi mùi, nhưng tháng chín âm, tháng mười dương , vào đây gặp nhiều bạn tuổi mùi làm mình vui quá{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách