Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: meo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Ngoảnh Lại Mỉm Cười, Bắt Đầu Tình Yêu | Đông Bôn Tây Cố (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 12-4-2013 12:13:31 | Xem tất
Tớ thích nhận xét về Tùy ức "cô gái tung chiêu không theo lẽ thường ", Tiêu sư huynh thâm trầm, Lâm Thần thì nham hiểm
Quả thật 2 người bọn họ rất giống nhau, đều khó đỡ và làm người khác nghẹn chết không đền mạng.
Cám ơn cô Mèo đã dịch và post cho mọi người cùng thưởng thức.

Bình luận

bbx
vì thấy meo để nguồn raw nên nghĩ là bạn dịch :D  Đăng lúc 12-4-2013 08:20 PM
meo
Đính chính 1 tí, truyện là tớ edit nhé :P  Đăng lúc 12-4-2013 08:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-4-2013 09:51:39 | Xem tất
Tùy Ức tung chiêu nào là mọi người xung quanh đổ rạp chiêu ấy, nhưng lại gặp khác tinh là TTU, Tiêu sư huynh có thể làm cô không tiêu được  -dù là cách thức tung chiêu rõ ràng không theo lẽ thường.
Tối đọc truyện mà cứ cười khằng khặc.
Kiều sư huynh cũng thật là- ăn luôn cả yêu nữ nhà người ta luôn rồi...
Tam Bảo đề nghị sính lễ cũng thật không uổng cho cái tên của cô...

Bình luận

meo
Chuyện tình Kiều Dụ và Yêu Nữ còn trắc trở, ko biết có về với nhau được ko nữa :-<  Đăng lúc 14-4-2013 12:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-5-2013 20:32:54 | Xem tất
đợi thì có lâu, nhưng mà mỗi lần đọc chương nào là toét miệng cười chương đó, rất đáng giá- đáng công chờ đợi.
Cô mèo cố gắng lên nhé (đi làm ấy mà).
Anh chàng Tiêu Tử Uyên thật là- đúng là chỉ mỗi anh là Tùy Ức không thể đáp trả chiêu nào- tung chiêu nào đứng hình chiêu ấy, có lẽ anh thật sự là khắc tinh của cô rồi, đến nỗi người tung chiêu không theo lẽ thường như cô mà cũng không đón nỗi chiêu của anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-7-2013 09:56:00 | Xem tất
Với gia thế như Tiêu Tử Uyên thì người con gái thông minh nào cũng sẽ cư xử và hành động như Tùy Ức cả- thà bóp chết tình cảm từ trong trứng nước, còn hơn đau khổ, dằn vặt nhau. Nhất là hoàn cảnh trưởng thành của cô như thế, có lạnh lẽo nào chưa thấy, có phũ phàng nào hơn?!
Cái cô cần là sự ấm áp và chở che. Mà điều này quả là không đáng tin và không dám tin tưởng, trông cậy vào danh gia quyền thế như nhà họ Tiêu rồi.
Mong cho ngày Tiêu sư huynh chứng tỏ được sự đáng tin của mình.
PS: buồn, dạo này nhà bụi chất đầy, mọi người đều bận đến mức sắp quên tên nhân vật luôn rồi.

Bình luận

^.^ níu mà mạnh tay tuột là nuy tớ ngại mờ :">  Đăng lúc 9-8-2013 06:25 PM
ủa truyện này bên TTV có convert ko bạn, hay bạn sang nguồn bên TQ lấy bản về edit, tại mình có vào trang đó xem mà ko biết tiếng trung nên.. mù tịt  Đăng lúc 5-8-2013 09:18 PM
bbx
editor còn trả lời là còn hy vọng...hehe.  Đăng lúc 27-7-2013 03:52 AM
@chijiro thấy bạn xuất hiện là tụi mình vui rồi!!! Chờ đợi là hạnh phúc!!! ;( =))  Đăng lúc 26-7-2013 07:28 PM
hai người này chắc còn lằng nhằng dài dài bạn ợ =))) Dạo này mềnh bệnh nên một tuần chỉ gửi được 1 chap cho chị Meo TT.TT  Đăng lúc 26-7-2013 10:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-8-2013 10:42:23 | Xem tất
Đúng là TU đang trong hoàn cảnh không biết phải làm thế nào. Chỉ có thể bóp chết tình yêu còn trong trứng nước, để ít nhất sau này còn có thể nhìn mặt nhau, để không phải khổ đau như mẹ cô đã từng trải qua.
Không ai sinh ra mà lựa chọn được hoàn cảnh, hay gia thế của chính mình, vì lẽ đó, những gì còn có thể lựa chọn hãy lựa chọn cho thật kỹ. Thà có chút nuối tiếc còn hơn tan nát con tim. Nhất là khi cô chứng kiến mẹ mình mỏi mòn vì những đau buồn đó.
Sẽ có người cảm thấy cô ấy không dũng cảm vì tình yêu của mình, nhưng tôi lại thấy đó là khôn ngoan, không húc đầu vào đá.
Ôi mỏi mòn trông đợi. thấy chương mới còn hơn nắng hạn gặp mưa.

Bình luận

hai người này còn lằng nhằng mấy chương nữa cơ cô à TT.TT  Đăng lúc 12-8-2013 08:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách