Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rabbitsaigon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ai sẽ dẫn dắt làn sóng Hallyu trong 10 năm tới?

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 31-3-2013 17:13:59 | Xem tất
bobobo gửi lúc 31-3-2013 11:15
Bạn đã có nhã ý chia sẻ, vậy mình cũng đành tiếp thu vậy, dù rằng đã muốn dừng ...

Thứ 1: Eels không đụng đến Cass thì Cass cũng đừng thấy news ca ngợi Suk thì nhảy vào giảng giải sự thật cho Eels trong khi bạn biết về Suk không =0.0000001%.  ThSK của bạn nổi tiếng thì Suk không thể nổi tiếng ah. Mà bạn có thấy nực cười không khi đem so sánh diễn viên với 1 nhóm nhạc. Không ai dẫm chân vào lĩnh vực của ai thì đừng đụng đến nhau.
Thứ 2: Bạn thích so sánh về sự nổi tiếng thì bạn có thể kể tên được cho tôi diễn viên nào trong cùng lứa vsSuk có thể tổ chức FM tại Tokyo Dome không.
Thứ 3: Buồn cười nhất là bạn khuyên chúng tôi không nên ảo tưởng,có lẽ chúng tôi phải cảm ơn bạn đấy chứ :)) Còn bạn nên xem lại mình xem có đang chạy theo một ảo vọng về thời hoàng kim của THSK với 5 thành viên không. Chúng tôi luôn tôn trọng idol người khác và không muốn kéo THSK vào việc này,nhưng cách bạn nói về Suk như thể bạn là 1 nhà Hallyu học kiêm nhà Suk học làm chúng tôi muốn trở thành nhà THSK học:)))
Cuối cùng là tôi đồng ý bạn không Gato vì bạn không nổi bằng Suk:))) Nhưng bạn đang chạy theo thời hoàng kim của THSK và muốn phủ nhận hiện tại,kể cả bạn có như thế,chúng tôi cũng không quan tâm.  Nếu bạn động đến Suk,ngay cả cái nay tôi cũng k cấm được bạn,nhưng đương nhiên eels sẽ không ngồi yên đọc những km lúc đầu thì tỏ vẻ hiểu biết rồi càng sau càng rỗng tuếch không hiểu biêtd của bạn.
Ah còn 1 điều nữa,Suk của chúng tôi khoe khoang hay khiêm tốn,xấu hay tốt chúng tôi biết,cảm ơn bạn đã ngồi đọc và phân tích bài phỏng vấn :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách