Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 16-4-2013 18:07:44 | Xem tất
Òa......đang lăn tăn suy nghĩ nên coi lại show j thì vớ phải thread này Đã được nghe tiếng show này lâu rùi....cũng săn lùng dữ tợn sub để coi mà hok có hix ....tưởng chừng phải coi engsub rou í............ai ngờ.....thanks sub team ngàn lần nà.
Cực thix các cặp cha con trong show này, kute khó đỡ toàn là những mần non tương lai, bik đâu đây lại là thế hệ idol tương lai thì sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-8-2013 23:03:10 | Xem tất
Siêu cấp tốc độ
Tập này hứa hẹn sẽ là tập "bá đạo" với các nhân vật bá đạo không kém
Thanks subteam nhìu nhìu vì đã làm việc rất chăm chỉ {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-10-2013 15:56:11 | Xem tất
Thật sự 3 tập về tình bạn này khá hay, dường như Bố Mẹ các bé sẽ hiểu con mình hơn thông qua bạn chúng, Đúng là tính cách chúng thế nào thì bạn mình tính cũng na ná vậy, có phần hơn . Càng ngày càng yêu các bé ấy. Ấn tượng mạnh với bạn của các bé. 1 Myung Joon điềm tĩnh, rất người lớn, ko nói nhiều chỉ làm thôi, mặt thằng bé cũng cưng phết ấy thế mà Joonie nỡ lòng nào lại nói là bạn mình ko đẹp trai {:152:}. 1 Mi Seo dễ thương, nhưng lại rất biết điều, chín chắn hơn cả Ji Ah, chắc chắn bé này rất chi là hiểu bạn mình. Cả bạn của anh cả nữa, 1 mem đam mê dã ngoại thứ thiệt, nhiệt tình ko để đâu cho hết. E út độ bá đạo cũng ngang ngửa Soo 4D rồi, thiệt, nhìn ánh mắt+kiểu cười của 2 nhóc y xì nhau. Bạn gái của Hoo cũng dễ thương ko kém. Qua tập này tự dưng những ng bạn nhỏ lại nổi như cồn cho xem {:290:}
Bên cạnh đó, độ troll của các bố vẫn vậy {:262:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-2-2014 15:53:02 | Xem tất
Ấn tượng từ tập đầu của ss2 vì độ nhoi và ồn ào của các bé, toàn "thứ dữ" ko . Lần này các Bố mệt lắm đây hehehe. Dàn cast của ss2 cũng dễ thương quá í chứ, mỗi bé đều có nét riêng rất hay, cũng rất ngây thơ và trong sáng. Yêu các bé lắm luôn. Tận 6 gia đình cùng tham gia nên độ nhắng là khỏi nói, Hoo làm a cả có vẻ khổ rồi
Nhớ Junsu và Jiah wá đi, Minguk với Joonie còn thỉnh thoảng gặp, chứ 2 nhà kia thì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách