Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nương Tử, Nàng Đừng Quá Kiêu Ngạo | Dạ Sơ - (HOÀN + EBOOK)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-9-2013 17:11:39 | Xem tất
em mong chờ chương sau quá à, không biết có .(cảnh nóng ý ạ) không nữa{:180:} Em theo Mẹ Cherry từ Nghề Vương Phi đến giờ, cảm ơn chị rất nhiều ạ.
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 c/ t- V5 ]+ C- ~6 s- n4 o3 a3 u
2 bộ kia của chị đang và chuẩn bị edit, em đành chờ khi nào hoàn thì đọc thôi, tại em không có kiên nhẫn ấy{:109:}, mà lại biết là không nên giục các editor, nên em sẽ chờ, khi nào hoàn thì thôi ạ.

Bình luận

Cảm ơn em ^^ hai bộ kia chị cũng đang đào rồi. Nếu chị ko quá lười, thì có lẽ bộ Mẹ lưu manh sẽ kết thúc cùng Nương tử (hy vọng thế) :))  Đăng lúc 24-9-2013 05:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-10-2013 11:17:15 | Xem tất
Cảm ơn Mẹ Cherry ạ! Chương dài mà toàn những âm mưu thủ đoạn nên edit cũng mệt hơn phải không chị. Chị cố gắng nhé, bọn em luôn ủng hộ chị. Chờ lâu cũng được chị ạ, đừng drop là được rồi, lâu em cũng chờ.
©2024 Kites.vn | " M0 @6 i1 N. B6 c& c  CAll rights reserved
Mấy chap gần đây mới phát hiện có khi sống ở thời xưa khó hơn thời nay ấy. En ný uầy, không biết chương sau "công tử" Thanh Hạm sẽ đối phó thế nào với công chúa đây, tò mò quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-10-2013 17:40:22 | Xem tất
Càng ngày càng ngày càng hấp dẫn. Chắc là phải đặt cho Tâm ca ca (à quên, tỷ tỷ. hí hí hí) biệt danh Tâm dấm chua. Mà khổ nỗi dầm cả nam cả nữ mới chết chứ.
©2024 Kites.vn | + R9 A- k' ~' k0 [# R' Y9 bAll rights reserved
Nghe Mẹ Cherry spoiler thì có vẻ chương sau sẽ càng ngày càng hấp dẫn đây. Chị ơi em ủng hộ chị, còn tận 2 hố kia nữa chị ạ, chị cố gắng nhé, đừng drop, còn chờ bao lâu cũng được, cái gì thì em thiếu chứ thời gian thì thoải mái chị ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-10-2013 17:14:33 | Xem tất
Hự hự hự. Đang hay thì đứt dây đàn. Khổ thân "chị" tôi. trời ơi xúc động quá, hai người xác định tình cảm rồi. Mà có anh nào thâm tình mà thêu cho mình bức tranh như thế chắc mình cũng yêu.
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 U- }$ v2 \. I+ E2 u8 Z( Q
Chờ đợi quá, phần tiếp theo có gì xảy ra đây, mong là đừng hoạn nạn nữa, con người ta mới xác định tình cảm, ngọt chưa được bao lâu lại biến cố thì mệt lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-11-2013 21:39:10 | Xem tất
Chắc chắn là HE mà phải không ss. Hồi hộp quá, đến đây rồi thì sao??? À đợt trước em vào wordpess của ss, có cái cover là của đoạn này đấy ạ???
©2024 Kites.vn | All rights reserved! I- S% N6 w1 @8 H4 S5 p0 i
Rất cảm ơn quà cuối tuần của chị, chúc chị cuối tuần vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-12-2013 19:53:39 | Xem tất
Em có 1 khát khao, em có một ước ao, là chị ơi chị có thể sì poi một chút bé Tâm sẽ xuất hiện như thế nào không ạ. Hồi hộp quá cơ chị.
©2024 Kites.vn | 1 Z$ _7 a' f) e. T8 ?3 _All rights reserved
Con người có thể thay đổi, đối mặt với cú sốc lớn thế thì sự thay đổi của Tống Vân Chi là có thể hiểu được. Nhưng thay đổi theo cách hại người khác thì không thể chấp nhận được, nhất là người mà mình luôn yêu nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-12-2013 20:17:50 | Xem tất
Chị ơi em đợi chị mãi, ngày nào em cũng vào rum, tìm đến thread truyện. Kể cả những ngày nâng cấp em cũng vào, đọc dòng nâng cấp rồi đi ra.
+ E! ~" `, D3 S2 t" i7 K/ }©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chúc mừng chị đã quay trở lại. Huhuhu, đợi mãi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách