Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nương Tử, Nàng Đừng Quá Kiêu Ngạo | Dạ Sơ - (HOÀN + EBOOK)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-8-2013 18:50:10 | Xem tất
Em mới được bạn giới thiệu cho truyện này. HIc vừa đọc văn án phát thế là đọc ngấu đọc nghiến đến hết luôn. Trời ơi trước trót xa hố "Mẹ lưu manh, con thiên tài" của mẹ Cherry đã yêu lắm rồi, giờ thêm lại thêm hố này nữa. Em mới đọc truyện nên ko biết, ss từng edit những bộ nào rồi đấy? Nói e biết với để em theo ạ. Đặc biệt những bộ hài hước kinh điển ý ss ơi :P

Bình luận

^^ ss bắt đầu dịch từ NVP mà em. Cũng chỉ là lính mới vào nghề thôi :))  Đăng lúc 26-8-2013 07:44 AM
E tưởng ngoài 3 bộ này ss còn bộ nào nữa nên e hỏi :P Chúc ss xong nhanh 2 hố này để đào tiếp nhiều hố khác cho bọn em.  Đăng lúc 25-8-2013 06:50 AM
^^ hố này ss còn đào trước hố mẹ lưu manh, mà bị gián đoạn mất một thời gian. Ss mới hoàn được 1 hố Nghề Vương Phi thui. Còn hai hố này thì vẫn đang lam  Đăng lúc 24-8-2013 08:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-8-2013 09:10:50 | Xem tất
Ợ. Đọc truyện này giờ cứ như đang đọc truyện đào trộm mộ ý. Nhưng mà hay tuyệt .
©2024 Kites.vn | All rights reserved* S. y' G" l, w( P
2 cái người này . Thích nhau rồi thì nói toẹt ra, lại mỗi người 1 tâm thế. Haizzz...
©2024 Kites.vn | $ P6 s: U7 q+ BAll rights reserved
Nghe giới thiệu em nhảy luôn vào hố " Nghề Vương phi" Eo ôi ngược, buồn kinh khủng.
©2024 Kites.vn | $ ?1 \* h  M- J0 q( g: X; {/ NAll rights reserved
Em để ý cả 3 truyện ss edit đều có dính líu tới boy love nha =))
+ x$ `5 g4 l3 n©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

Tại em mới bước chân vào truyện ngôn tình nên còn ko biết nhiều :P  Đăng lúc 26-8-2013 12:20 PM
Thế là em chưa đọc nhìu cổ trang rùi, chứ có nh truyện nhắc tới mấy nam lâu lắm. Có thời đại rất chuộng nam sắc í.  Đăng lúc 26-8-2013 11:41 AM
Ý em là truyên này ko có ai nhưng cũng nhắc tới loại tình yêu đó :P. Mà em cứ tưởng ngày xưa ko có cơ, hóa ra ko chỉ có mà còn có hẳn cả 1 nơi riêng cho họ. Hự.   Đăng lúc 26-8-2013 09:51 AM
Điêu điêu điêu, BL bao giờ? BG đàng hoàng nhá =)) BL chỉ là một chút gia vị :-" mà truyện này k hề có tí BL nào đâu em :))  Đăng lúc 26-8-2013 09:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-8-2013 21:10:23 | Xem tất
Hoành tờ ráng nghĩa là Đại sư huynh làm anh hùng cứu mĩ nhân hả ss {:443:} (LNT và TH cứ tính hết vào mĩ nhân )
©2024 Kites.vn | All rights reserved  O: `5 G$ C- M" q  Q  R1 ^) {: H
Haizz... thì ra bóng trắng trắng đó là hoa độc, kinh chết đi được. Đã có lời giải đáp cho việc bố LNT cùng những ng khác trở về lại sinh bệnh mà chết nhưng dù sao đoạn nước dâng có những bức tượng sống lại đuổi theo thì vẫn ma ma quỷ quỷ quá ss ơi {:437:} Em từng đọc mấy truyện trộm mộ. Khiếp ngũ hành bát quái thật là đáng sợ
©2024 Kites.vn | 2 N0 a5 W; p; W5 iAll rights reserved
Em còn tưởng 2 người hoạn nạn có nhau là nhận ra tình yêu chứ? Thế mà LNT chỉ nói là muốn TH ở bên chứ cũng chưa thật sự nhận ra đó là tình yêu. Hừ, đầu gỗ quá {:430:}

Bình luận

TH cũng đầu gỗ ko kém đâu em =)) đùa chứ, dạo này hai đứa nhỏ có tiến triển, làm ss ngồi dịch mà cứ như chìm trong hũ mật í thôi  Đăng lúc 27-8-2013 09:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-8-2013 08:15:41 | Xem tất
E đang đau lòng vì tem hụt quá ss ơi :
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 {( H: _& y5 }, ^( g( _3 U
Ợ truyện vẫn còn dài thế cơ ạ? Đừng để 2 bé khổ nữa nha ss, thương lắm :(
©2024 Kites.vn | : L9 c- }% `" a! }2 r; m, n: pAll rights reserved
Sao lúc Đại sư huynh chữa cho Tâm ca mà không phát hiện ra Tâm ca là nam à? Chỗ này hơi lạ ss ạ.
©2024 Kites.vn | 6 `# ~! c4 h( z% M) s) T& i5 sAll rights reserved
Dù sao thì nhờ có câu nói của Đại sư huynh mà bé Hạm được ăn lại đậu hũ của Tâm ca =)
©2024 Kites.vn | All rights reserved% |% A& T4 X- ^- V3 e1 J
Ôi 2 đứa đầu gỗ này, yêu nhanh, cưới nhanh đê để sắc nữ nhanh chóng thưởng thức màn thịt :P

Bình luận

truyện này ít chương hơn nhưng ko ngắn hơn NVP mấy đâu em ạ. NVP 600 trang raw, thì truyện này cũng hơn 500 trang raw đấy :( mỗi chương dài hơn mà.  Đăng lúc 29-8-2013 08:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-9-2013 19:04:00 | Xem tất
Trước đọc em cứ nghĩ chắc sau này có chuyện gì đấy thế là 2 bé được trở về đúng vs giới tính của mình rồi kết hôn cơ, hóa ra vẫn bé Hạm đi đón "dâu" =
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 p6 ~0 O( |3 j0 p0 l: ^( S# C
Nghi Tống ca bị lợi dụng rồi làm ra mấy chuyện ảnh hưởng đến 2 bé lắm. Haiz.. Khổ thân Tống ca.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-9-2013 20:07:44 | Xem tất
Aigo Máu sắc nữ nổi lên rồi . Chương sau có thịt ko ss ơi *mắt chớp chớp* Thịt đuê thịt đuê.
©2024 Kites.vn | All rights reserved; i$ e' g9 x$ M8 S, E6 i) g& R% J
Sang quyển sau là đấu đá, giăng bẫy nhau kịch liệt hả ss?
- h$ L- y. P' F/ \& y©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tống ca khổ rồi. Haiz Cơ mà cho Tống ca và cái cô Tô đó thành 1 đôi cũng được, ko thích cái cô kia nhưng có người để yêu vẫn hơn là yêu bé Hạm đến nỗi đi tu :v
©2024 Kites.vn | 6 [: Q) Z! @" _4 bAll rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-11-2013 19:05:27 | Xem tất
Xin lỗi mẹ Cherry vì e vô cùng ít cmt. Vì e mượn điện thoại bạn đọc hàng ngày nên lâu, rất lâu mới cmt được. XIn lỗi mẹ Cherry nha.
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ L/ ?* Z9 X- T# Q4 z8 k& X
Xấu hổ quá, bình thường ko cmt mẹ Cherry bảo đặt pass nhảy vào cmt ngay. Mẹ Cherry thứ lỗi ko phải e muốn làm người xấu {:442:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved) ?: ]+ A% \' w) h8 c# j7 b
Giờ ngoài Hào môn kinh mộng I ra em chỉ đọc truyện của ss thôi nên truyện chờ bao lâu cũng được ạ, miễn sao ss đừng vì 1 số thành phần mà Drop truyện. Niềm vui mỗi ngày của em (
©2024 Kites.vn | All rights reserved( F2 i: d: b6 \
Mail em là [email protected] ạ.
9 D- }. P0 K4 s) g+ e, O$ J©2024 Kites.vn | All rights reserved
Iêu Mẹ Cherry nhiều, ss 5ting. {:284:}
7 Z/ m( I. F- N/ V0 \3 S& L/ E©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-11-2013 14:19:50 | Xem tất
HaeHae, em cứ tưởng pass cả bên kites nữa
©2024 Kites.vn |   E& l7 ?# B- `' I- DAll rights reserved
Sóng gió này bao giờ mới qua chứ , chắc cha mẹ của LNT và TH ko sao phải ko ss Đọc đoạn lúc TH và LNT nhìn thấy HTST cháy hết buồn kinh khủng.
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 [% k" U( e8 E$ i) \
Trước thương cảm cho TPD vì dòng đời xô đẩy nhưng giờ em ghét TPD , ghét , ghét lắm ý {:430:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-12-2013 00:37:57 | Xem tất
Hóng bé Tâm muốn lòi mắt luôn. Lâu quá đê, để bé Hạm chờ khổ sở thế à? Sau này bé Tâm về, chỉnh chết bé Tâm đuê  :v
! z3 `9 ~5 }+ H* n/ S©2024 Kites.vn | All rights reserved
Vậy chắc lần này đi cũng gặp bất trắc, ôi bao giờ mấy bé mới sống thoải mái bên nhau được đây. haizz
©2024 Kites.vn | : y6 r5 \: X& k% N2 a. wAll rights reserved
Mẹ Cherry 5ting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách