Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nương Tử, Nàng Đừng Quá Kiêu Ngạo | Dạ Sơ - (HOÀN + EBOOK)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 23-5-2013 15:10:21 Từ di động | Xem tất
Sau bao gio cho doi ngong trong thi minh cung gianh duoc temmmmmmm .That la hanh phuc wa di. Co ma ban "nam chinh" cung ac thiet chinh may nguoi kia thay ghe luon nhung ma dung gu cua tui lun . Lot dep tiep tuc hong . Mong ban tiep tuc lam viec nang suat nhu zay de tiu minh co truyen hay de doc . Thanks  nhieu

Bình luận

Cảm ơn bạn đã ủng hộ, nhưng bạn sửa bào có dấu giùm mình nếu k là bị mod xoá đó ^^  Đăng lúc 23-5-2013 03:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-7-2013 14:26:08 Từ di động | Xem tất
Em rat thich truyen nay , truyen rat hay , du do vui nhon . Hai nguoi nay that la hai . Mong me cherry co them chap moi . Cam on me cherryv da edit  truyen . Thoi em hong truyen tiep day . Chuong 27 , chuong 27 , chuong27 , chuong 27 , chuong 27 , chuong 27, chuong 27 , chuong 27 , chuong 27 .

Bình luận

Hik, em ơi, quy định của 4rum là post bài 3 dòng, có dấu và không được lặp lại ký tự như thế. Em sửa bài đi không là mod xóa nhé. Cảm ơn em đã ủng hộ.  Đăng lúc 15-7-2013 02:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-7-2013 07:42:48 Từ di động | Xem tất
TEMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMM

Bình luận

em hèm e hèm, bạn ơi comment như này là bị mod xóa bài đấy. Bạn edit cho bài của mình đi cho lành mạnh nhớ. hi hi  Đăng lúc 25-7-2013 07:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách