Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nương Tử, Nàng Đừng Quá Kiêu Ngạo | Dạ Sơ - (HOÀN + EBOOK)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 15-7-2013 21:12:03 | Xem tất
Kha kha, vui quá, tình hình là đôi trẻ đang tiến triển cực kỳ tốt. Nàng Tâm vậy mà cũng háo sắc gớm, mới có chạm môi thui mà đã tưởng tượng lung tung, hoho
©2024 Kites.vn | ' j. K  d' M* X& J; LAll rights reserved
Đợt này mẹ Cherry chăm trục vớt tàu ngầm nhỉ, kiểu này muốn có truyện đọc thì phải ngoi lên cả nhà ơi, đang khúc gay cấn.

Bình luận

Chị đang chỉnh lai, post giờ đây ^^  Đăng lúc 15-7-2013 09:22 PM
Chị chủ nhà ơi, đủ 20 com ùi đấy, lót dép ngồi chờ ^^!  Đăng lúc 15-7-2013 09:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-8-2013 15:45:23 | Xem tất
Khakha, ra ra vào vào giờ đã có chương mới rồi, vui quá, nhưng tớ để dành tối về đọc. Truyện đã đi vào những tình tiết chính, vô cùng hấp dẫn, ta chờ đến khi NT bắt đầu cảm thấy ko thể sống thiếu TH được, hehe. Nghĩ đến lúc chàng và nàng thành cặp ùi mà còn tối ngày đấu đá chắc gấp mấy lần bên Lam Tranh với Vũ Nghe ấy nhỉ{:297:}, mong là nữ chính đừng bị ngược như bên kia nhé Mẹ Cherry {:301:}

Bình luận

Truyện này k ngược chút nào, em yên tâm ^^  Đăng lúc 13-8-2013 05:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-8-2013 12:36:40 | Xem tất
Càng đọc ta càng khoái và mong chờ cặp này ùi đấy, hehe, cha Tần Dương kia chắc mới đốt vườn nhà người ta xong rồi mới chạy qua chỗ đó nghỉ ngơi. Ko biết TH sẽ làm gì tiếp theo nhỉ, thiệt là ko đoán ra {:297:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ v+ U( u$ ]- ^0 G+ l6 u, P
Mong chờ, chờ mong, hy vọng chương tiếp theo sẽ được cười té ghế, hehe. Anh Nhược Tâm chắc sẽ lo lắng cho chị phải biết nè, hehe, ai kiu nổi điên lên làm chi, ráng chịu{:313:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-8-2013 12:32:50 | Xem tất
Khakha, em chỉ mong tới ngày "gạo nấu thành cơm" thui ss ui. Mà chắc cũng còn lâu nhỉ, vì để làm được lưu quang dật thải thì phải là xử nữ mừ, chắc ông Nhược Tâm phải nhẫn nhịn ghê gứm lắm nè (khakha sắc nữ quá đi mất).
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 M& a% k4 _2 Z
Tình hình là đã có đại ca xấu xa nào đấy chơi khăm bọn nhỏ ùi, có phải người của ông Tần ko nhỉ, ah mà bao giờ Tần Phong Dương mới tái xuất đây? bị TH chơi vụ kia quá khủng nên trốn luôn ùi{:440:}
©2024 Kites.vn | ' ~! e# [( r& H+ |7 sAll rights reserved
P/s : lo lảm nhảm mà quên mất, cảm ơn chị YuKi nhé, nhờ chị mà ngày nào em cũng lượn ra lượn vào, dạo này đi làm sao chán thế.lại muốn đi học như xưa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-8-2013 11:33:37 | Xem tất
Lội ra lội vào mãi cuối cùng cũng có truyện đọc, vui quá đi {:297:}
7 j8 J: H9 e& n$ {( m$ z; j) B; w4 P6 k©2024 Kites.vn | All rights reserved
Ái chà, đọc sơ qua thấy 2 cháp này nhiều pha hành động đây, trải qua nạn này chắc hai nhóc này sẽ thành đôi nè
©2024 Kites.vn | $ E' j* o" \/ {9 J: V+ vAll rights reserved
Thanks Mẹ Cherry nhiều nhé, đọc xong em com tiếp để nhanh nhanh được đọc tiếp truyện (cái này có gọi là ăn gian ko, hehe) {:294:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-8-2013 12:50:15 | Xem tất
Tội nghip hai anh chi qua di, anh bị thương ùi, sao lên được đây, cha gia hoang de khon kiep, xây có cái mồ mà làm chi bự giữ vậy, đã vậy còn bắt người chết chung nữa chứ
7 ^" z! R# b) s. F+ s2 n©2024 Kites.vn | All rights reserved
Em nghĩ chắc dưới hoàng lăng này có ẩn tình, chắc phải có ai đó ở dưới này chứ có ma quỷ gì đâu, cha của NT chết cũng là do trúng độc nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-10-2013 12:34:25 | Xem tất
Ây da nghe lời mẹ C ta phải tranh thủ nghỉ trưa lên com cái, ko chị buồn am cũng ko vui dc{:313:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ |8 V( w4 |: f& w2 R6 h7 ^
Chưa được diện kiến dung nhan thái từ lần nào thì phải, nhưng chắc cũng phải là mĩ nam nhỉ, mà anh này còn gian trá gấp mấy TPD ấy chứ, hai bạn nhỏ của chúng ta ko biết khi nào mới ra được khỏi thành đây
4 n$ r3 R+ K+ U5 p) x  X©2024 Kites.vn | All rights reserved
Còn cha mắc dịch TPD cứ tối ngày đi đốt đồ người khác mai mốt chết cháy thành heo quay luôn nè, lúc đầu còn có cảm tình nhưng từ sau khi đọc cái đoạn thả "dê" là ko ưa nổi nữa.
©2024 Kites.vn | All rights reserved* J4 t3 q% K, z
Cuối cùng là cảm ơn chị Yuki rất nhiều vì bận bịu rất nhiều việc rồi mà còn dịch truyện cho cả nhà đọc nhé, em FA đây mà còn chả có thời gian rảnh nữa là{:264:}
©2024 Kites.vn | * c9 l4 e' x( H: IAll rights reserved
©2024 Kites.vn | ( a) {. V6 H7 \8 [: v& uAll rights reserved
©2024 Kites.vn | ! v1 D! h( t+ H7 X% Z8 O: SAll rights reserved
) |7 W. p& A. J9 j& b©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

hehe, chắc anh này ko phải mỹ nam gây ấn tượng nên wen mất tiu :)  Đăng lúc 4-10-2013 09:58 PM
Thái tử xuất hiện rùi mà em ^^  Đăng lúc 3-10-2013 03:31 PM
Nếu mình nhớ k lầm thì hình như Thái tử xuất hiện một lần rồi đó bạn nhìn vẻ ngoài cũng sang trọng lắm á ^^  Đăng lúc 3-10-2013 02:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách