Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nương Tử, Nàng Đừng Quá Kiêu Ngạo | Dạ Sơ - (HOÀN + EBOOK)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 20-10-2013 12:52:41 | Xem tất
Hôm nay là ngày 20/10 mình xin chúc cho tất cả các bạn nữ trong nhà mình một ngày tràn đầy niềm vui và nhận đc nhiều hoa nhiều quà nha hí hí
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 d7 w: ^3 r9 T9 K* c
Mẹ Cherry cũng vui vẻ nha chị, vì chị vui thì tụi em mới có quà chứ hí hí em vào em comt thêm cái nè, cuối tuần nhà nào cũng rớt hạng hết em đi kéo lên hết í hiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 21-10-2013 18:58:52 | Xem tất
Lần trước bé Tâm nói nhất quyết chuyện trả cửu chuyển lưu quang trục này mình k nhúng tay vào thế mà bây h bé lại ra tay yêu quá cơ hí hí phải như thế thôi chứ để cho bé Hạm giải quyết hết thì e rằng chuyện này còn kéo dài lắm í
©2024 Kites.vn | $ z: N  c3 |% e+ |4 J  a4 }9 ^( |All rights reserved
Bà công chúa đó lại ghen lên rồi kìa khổ yêu ai k yêu lại đi yêu người đã có "nương tử" thế k biết, tin rằng bé Tâm sẽ trổ tay thêu thùa đc hí hí cố lên nào hai bé.
6 ?% e  Y  k2 E* q% V0 X5 [©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thanks mẹ Cherry nhiều lắm ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 22-10-2013 23:18:53 | Xem tất
Công nhận bé Tâm giỏi quá tin là màn song kiếm hợp bích à k là song kim hợp bích này mới đúng nhở hiii hai bé nói chuyện vs nhau bằng thiên lý hả híc công phu tuyệt đỉnh quá cơ càng đọc càng thấy hai bé có năng lực quá
9 z' \0 i. Z& `, X8 F0 A; C©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mẹ Cherry cố lên cả nhà hiểu cho công việc của chị bận mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 31-10-2013 13:22:16 | Xem tất
Mấy hôm ni em bận quá k vào đọc đc j cả hừm hừm.
, o' S& H% _$ k* F; \2 J©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bửa ni vào đọc đc fic nhà bé Triệt rồi nhào ra thấy chap mới nhà nì, em nhào vô mà em chưa đọc chap cũ òa òa
©2024 Kites.vn | All rights reserved, O& [  m7 C4 [% W# b8 h
em đi đọc đây ạ, chúc cả nhà Halooween vui vẻ nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 20-11-2013 23:07:38 | Xem tất
Dạo này em bỏ bê hai bé nhà ta quá híc híc sorry hai bé nha.
4 I5 N! Z( J3 V5 @# ]©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hôm nay em rảnh vì đc nghỉ học chạy vào đây đọc khoảng 5-6 chap thích lắm, cơ mà thấy tội nghiệp hai bé nhà ta quá cơ híc híc, đọc buồn quá chị ơi, thấm thoát mà đã 5 năm năm rồi bao nhiêu sự vật thay đổi chỉ có tình cảm của bé Hạm là ngày càng tăng lên theo nỗi nhớ bé Tâm, k biết h này bé í đang ẩn dật phương trời nao, nhớ lúc hai bé còn ở bên nhau quá, khi đó chỉ có ngọt ngọt và ngọt thôi
2 X: J0 u- |# @7 E8 w©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bất ngờ khi bé Hạm giả thành nam nhi và đóng vai cha của bé Vô Ưu híc, bé mạnh mẽ quá cơ, hi vọng sẽ có ngày gia đình ba người đc đoàn tụ và bé Hạm lại trở về vs thân phận thật của mình vì chắc rằng bé í cũng vẫn khát khao làm mẹ lắm híc híc{:414:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved& Y, ^9 ]1 h$ J1 r+ h8 R" w
Thanks mẹ Cherry nhiều lắm ạ, hun chị phát nè{:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 24-11-2013 11:49:40 | Xem tất
Sắp có đánh nhau rồi híc em ứ thích việc đấu đá này, nhưng mà biết sao h hai anh em nhà họ Tần sắp đấu vs nhau rồi, em thì đến bây h vẫn thấy thương anh Dương, tình cảm anh dành cho bé Hạm có chút j đó cố chấp, si tình híc k biết sau này anh sẽ ntn nữa?
©2024 Kites.vn | 0 {% v! x: O, F0 TAll rights reserved
Thấy bé Vô Ưu đáng yêu quá, k biết sau này bé Tâm trở về thì tình cảm cha con họ ntn nữa?
©2024 Kites.vn | All rights reserved' u/ @8 v$ ]; I
Thanks mẹ Cherry, chúc cả nhà chủ nhật vui vẻ ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 8-2-2014 20:00:06 | Xem tất
Một lần nữa em xin chúc mừng mẹ Cherry đã hoàn thành thêm một tác phẩm *tung bông- tung hoa*
©2024 Kites.vn | All rights reserved: J- U$ Q7 [( J1 D
Hoàn truyện rồi, vậy là đồng nghĩa với việc em phải nói lời chia tay hai bé siêu quậy này rồi, em lại có cảm giác luyến tiếc híc híc sẽ nhớ hai bé này lắm đây cũng như em đã từng nhớ đến cặp đôi đầu đất và gia đình lưu manh, biến thái vậy, nhưng mà em cũng hạnh phúc khi chứng kiến hai bé Hạm và bé Tâm đến đc với nhau và đã trở về đúng với thân phận thực sự của mình. Chúc cho gia đình siêu quậy hạnh phúc nha, em thích con bé Vô Ưu quá hiii còn nhỏ mà đã mang gen di truyền của bố mẹ lợi hại quá rồi, lớn lên tin chắc sẽ là nhân tài hí hí
©2024 Kites.vn | + w# U% M) D% j& I: W8 F, B+ {' [5 V' KAll rights reserved
Cuối cùng xin chúc cho mẹ Cherry sang năm mới đạt đc nhiều mục tiêu đề ra và gia đình luôn an lành nha hiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách