Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Kén Cá Chọn Canh | Tùy Hầu Châu (Drop)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-7-2013 08:51:28 | Xem tất
he he . chào các bạn, mình đang đọc truyện này thấy cũng hài đó. hôm nay vô đọc thấy có game. he không ngờ truyện này cũng có thịt. không biết độ ratting có nóng không nhỉ. Dự là chương 30 đi. tháng này có 30 ngày mà. Nhìn anh chị main đấy vẫn còn khoảng cách lắm mà. còn về thịt nv phụ mình ko hứng lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-7-2013 15:00:21 | Xem tất
Chỉ vì "coming soon" mà không biết mình đã lượn qua cái trang này bao lần rồi, hóng quá đi à.
Chị Kiều còn hơi béo không biết anh zai LCD có cõng nỗi chị không he he he {:440:}
he he cõng nhau về trong đêm...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-7-2013 09:50:41 | Xem tất
Thật là tội Hi Huệ đang sướng được khen đội trưởng lại bị papa dội cho một câu mang tính chất cực kỳ dìm hàng. hôm nay đã thấy hé lộ một ít quá khứ rồi nè. tò mò quá đi à. Mà DK gọi anh Diệu bằng rõ lắm tên, không biết là sau này còn gọi những tên gì nữa. "Lục biến thái" ha ha ha ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-7-2013 09:14:23 | Xem tất
Anh đã nhịn nhưng không nhịn được nữa rồi. Tức lắm mà dám quên cả anh và con. Còn cả ADN nữa chứ. Anh đã chuẩn bị thật tốt để chơi ván bài lật ngửa đây mà. lần này thì chị tha hồ mà sốc nhé. Mong chương tiếp theo quá. Chị ta sẽ phản ứng ra sao đây ta{:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-7-2013 17:29:03 | Xem tất
khổ thân anh Diệu quá, còn bị nghi là làm việc trái pháp luật với chị ấy nữa chứ. hjc trong mắt bạn Kiều thì anh Diệu chỉ làm được mấy việc đó thôi sao. bản năng làm mẹ trỗi dậy rồi kìa, nửa đêm đếm xem người ta ngủ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-7-2013 16:17:56 | Xem tất
ha ha ha khổ thân anh Diệu, người đưa đến cửa rồi mà không làm ăn gì được. Tình hình này thì chap nào có thịt. Cứ nghĩ đến cái cốc nước của em Kiều lại thấy khổ thân anh Kiều lần 2. Mai mà tác giả không thêm cái chi tiết em kiều dùng nước súc miệng rồi nhổ ra {:424:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-7-2013 09:20:16 | Xem tất
cảm giác mất trí nhớ thật là khó chịu. 2 năm trống rỗng, rồi anh Diệu mặt cứ nhơn nhơn nói là làm mẹ không dẽ. chắc gì người ta đã cố tình không nhớ, bỏ rơi con. em Kiều chắc bị anh Diệu hạnh họe nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-8-2013 09:15:00 | Xem tất
hi vọng chương sau có thịt. he he he
bé Duệ thật cũng lưu manh quá cơ. bao giờ thì chín. thật sự choáng. he he he
nếu anh Diệu mà không thịt được em Dư tối nay thì  kém quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách