Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Kén Cá Chọn Canh | Tùy Hầu Châu (Drop)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 23-7-2013 13:49:57 | Xem tất
Đọc bản convert rồi nhưng mà chẳng hiểu được mấy từ {:440:} đành phải vật vờ chờ đợi vậy. Kiểu mất trí nhớ này là lần đầu tiên mình đọc, cũng có kiểu giống thế nhưng chưa có nam chính nào mà có những hành động hấp dẫn như a Diệu cả {:424:} Không hiểu sau này cuộc sống của chị Kiều sẽ thế nào nhỉ? Hóng kinh khủng {:404:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-7-2013 09:20:50 | Xem tất
Hình như sau vẫn có vụ gì dính dáng đến Lục Nguyên Đông chứ không đơn giản chia tay là thôi thế này đâu {:418:} Đọc chap này dài thấy sướng ghê. Cơ mà chị Kiều với Hi Duệ đang gọi chị em xong sau không hiểu gọi mẹ con sẽ thế nào đây {:420:} Anh rồi sẽ chịu khổ dài dài với mẹ con chị là cái chắc {:442:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-7-2013 10:44:10 | Xem tất
Đọc chương này thấy ghét Lục Nguyên Đông thế cơ chứ Nếu đã thích người con gái khác thì ngay lúc mới có cảm tình phải chia tay với chị Kiều luôn chứ lại còn để đến lúc thắm thiết rồi chụp ảnh này nọ rồi mới bảo {:430:} Ngay từ đầu đã không thích thằng cha này rồi. Anh Lục cố lên, đá bay tên khốn ấy đi anh {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-8-2013 09:34:18 | Xem tất
Chờ mãi sốt ruột quá nên đã phải mò mẫm trong vô vọng bản convert {:442:} Sao Duệ Duệ lại có thể đáng yêu đến thế {:430:} Sao Diệu Diệu lại bá đạo và chuẩn men đến thế {:424:} Nhưng mình không có thích chị Kiều lắm. Chắc tại GATO {:414:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-8-2013 13:37:35 | Xem tất
"Anh có động hay không đây" ) đọc đoạn này mà cười thắt ruột. Chị Kiều cũng bá đạo phết đấy{:424:} Khổ thân anh nhịn bao nhiêu lâu nay mà bây giờ vẫn bị chị bắt nạt {:430:} Anh chị cứ ăn "thịt" nhiều vào là chị sẽ nhớ ra nhanh hơn đấy. Đảm bảo 100% {:412:}
Hi Duệ dễ thương khủng khiếp, không thấy cơm trưa là đã thấy khủng hoảng rồi, lại còn vụ ăn vụng không chùi mép nữa {:441:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-9-2013 10:28:57 | Xem tất
Anh Diệu có vẻ là người thiếu kiên nhẫn ấy nhỉ, chơi được một lúc với Hi Duệ là đã thấy chán rồi Cơ mà với chị kia mà anh lại thiếu kiên nhẫn thế thì tình hình tìm mẹ cho thằng cu chắc sẽ gian nan lắm đấy anh ạ
Hai bạn cứ sắp xếp rồi edit lúc nào có thể, bọn tớ dù muốn chap mới lắm lắm nhưng mà sẽ cố gắng không hối các bạn đâu, vì các bạn còn có những công việc khác nữa mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách