Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Michico
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gia phả Sở Thú ♥ JiWonderland - Smile To Smile, Heart To Heart

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-3-2012 14:35:52 | Xem tất
GHI DANH VÀO GIA PHẢ
1. Nick kst : fatcat

2. Tên thường gọi ở sở thú : Mèo béo (cả nghĩa đen và nghĩa bóng hehe)

3. Sinh nhật: 05/06/1987 (công khai luôn nhé)

4. Sở thích: Xem phim đặc biệt phim của chị HJW.

5. Sở trường: Hình như ko có sở trường j nổi trội cả, cái j cũng làm đc ah, nhưng chắc nấu ăn là ok nhất (tự khen mình tí...)

6. Sở đoản: có lúc rất là lười :D

7. Con đường đến với chị già : Chính xác là con đường đến với SeGa thì chuẩn hơn. Năm ngoái mình cũng biết đến phim SeGa rồi nhưng đọc đoạn giới thiệu có đoạn hoán đổi nên mình ko thích lắm (vì hồi ấy chưa hề biết chị già đâu, khổ thế chứ,hjx). Sau đấy nghe mấy đứa bạn mình PR ác quá mình tò mò xem thử và thế là......mê tít mù luôn. Kể từ ấy mới bắt đầu đổ chị. Bắt đầu lục lại các phim của chị để xem (nhưng ngày trc chị toàn đóng phim buồn buồn ah, nên mình cũng ko xem hết tất cả các phim). Bây h thì đang chờ đợi The King 2 hearts của chị (còn vài ngày nữa thôi). Mình phải công nhận 1 điều chị toàn đóng các vai mạnh mẽ, nam tính, nhưng sao ngoài đời lại hiền thế chứ, dễ thương ko chịu đc.

8. Đôi lời nhắn nhủ tới Wonnie:  Chị ơi chị nhanh nhanh xem có anh nào xúc tiến đi chứ, để bọn em còn ngắm chị mặc váy cưới và sau đó ngắm em bé của chị nữa ;))

PS: Mình là thành viên mới vào diễn đàn, mong mọi người chỉ giáo giúp cho nhé. Rất vui được cùng mọi người ủng hộ chị Ji Won :)

Bình luận

Vâng em chào chị chuột ạ ;))  Đăng lúc 8-3-2012 08:22 AM
mèo béo a ko phải mèo mun ư chao e nhá mèo đừng ăn thịt chị nhé :) chuột :)  Đăng lúc 7-3-2012 10:12 PM
chào nàng mèo béo ^^ ta là gấu đây! ava rất chi là sẹc xì ta thix :x thế này sớm muộn cũng sẽ thành mèo đen thôi, có tiềm năng =))) năng 888 nhé nàng :x  Đăng lúc 7-3-2012 01:06 AM
có j cả nhà chỉ giáo cho em nhé, em mới vào nên vẫn còn ngu ngơ lắm ;))  Đăng lúc 6-3-2012 01:54 PM
biểu diễn gì hử? nhà mình có nhiều tiết mục lắm, loại hình nào cũng có mà càng mực thì lại càng được ưa chuộng :))))))))))))  Đăng lúc 6-3-2012 01:20 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +3 Thu lại Lý do
SG-4ever + 1 Bài viết hữu ích
mylove28 + 2 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách