Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Michico
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gia phả Sở Thú ♥ JiWonderland - Smile To Smile, Heart To Heart

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-3-2012 15:51:48 | Xem tất
GHI DANH VÀO GIA PHẢ
1. Nick kst : cappuccino.Hear (" cafe chị thích" + " tên chị")

2. Tên thường gọi ở sở thú : ( không biết là mọi người đặt cho hay tự nghĩ ra nên em xin phép chưa khai )

3. Sinh nhật: 21/03/1993

4.Sở thích: Đương nhiên là Chị.

5.Sở trường: Đa phần là làm được mọi việc.

6.Sở đoản: Có rất ít.

7. Con đường đến với chị: Em thì thích xem mấy show truyền hình thực tế của Hàn. Và bữa hôm em xem Family outing ep 68 của chị, vậy là thích thôi. Chung chung thì cũng đã có đôi lần trông thấy chị trên truyền hình rồi nên ep này thấy chị thì em vẫn chưa có ấn tượng gì, chỉ xem theo thói quen. Mà khi xem xong ep chả hiểu sao thích chị luôn. --> tìm kiếm thông tin chị-->Biết được chị là " Nữ hoàng điện ảnh"-->Lại tiếp tục tìm kiếm --> Secret Garden-->( Cảm xúc trào dâng, nước mắt " ràn rụa")-->Lại tìm thêm phim của chị-->Sector7--> Rồi tìm...tìm ...tìm --> Sex is zero-->Damo--> Hwangji-->(Trở thành fan rồi) --> Tìm thấy kites.vn/203-1/-ha-ji-won-.html--> ..( Đang đăng kí vào gia phả sở thú)

8. Đôi lời nhắn nhủ với Wonnie: Em chẳng biết nhắn nhủ cái gì đến chị, chỉ mong chị luôn mạnh khoẻ, thành công trong công việc và hạnh phúc trong cuộc sống!

PS: PS là cái gì thì cũng chả hiểu nhưng mà cứ đề vô cho nó đầy đủ !

Bình luận

FO của chị già chỉ có chết ngất ngây thui chào e Batboy hé lô :)  Đăng lúc 7-3-2012 10:10 PM
hí boy à, thế là nhà mình có 1 cặp 93 rồi :D em Heo khỏi tiếc ku Cừu nữa có ku dơi rồi này ;) chào em nhé, chị là gấu, năng 888 với mn nhé em ^^  Đăng lúc 7-3-2012 01:04 AM
em Heo tiếc vụ ku Cừu giờ tia qua em Dơi =))  Đăng lúc 6-3-2012 04:21 PM
Ô ố, nhà mình bữa nay xôm tụ ghia ta! Mừng Dơi tiền bối vào nhà! Mà tiền bối là gái hay trai đấy ạ!^^  Đăng lúc 6-3-2012 12:29 PM
Dơi là đồng minh với Cú, chuyên hoạt động về đêm :)) tên nói lên được bản chất rồi, cpl Cú có người cùng hoạt động rồi, chào mừng em vào nhà nhé :X  Đăng lúc 6-3-2012 10:47 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +3 Thu lại Lý do
SG-4ever + 1 Bài viết hữu ích
mylove28 + 2 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách