Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 30612|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Theo Dòng Tình Yêu | Sói Xám Mọc Cánh ( HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 12-7-2013 07:33:22 | Xem tất
leejjin gửi lúc 11-7-2013 14:59
Mở hàng nhá.
Truyện của Sói Xám thì ko phải bàn về độ xịt máu mũi rồi
Bộ n ...

Bạn Leejin thân mến!

Nếu bạn đã không thích bên Thành Thời Gian bọn mình thì mình thiết nghĩ bạn cũng không cần phải đọc truyện này làm chi bạn ạ!

Cứ đăng ký mở topic dịch truyện này là xong, còn không thì kêu gọi các bạn editor bên đây làm. Mình nghĩ với trình độ của các bạn bên này sẽ mượt mà hơn của bọn mình làm nhiều.

Thân!

Bình luận

Mình xin lỗi trước khi nói nhá, chứ mình mà "ghét" bên TTG thì đã chẳng giới thiệu khách nhà mình sang đấy làm gì cả, nản.  Đăng lúc 12-7-2013 09:12 PM
Mình có nói gì đâu nhỉ? Ơ hay, đây là chị Dung repost lại thì mình đọc ở đây ủng hộ chị ý thôi mà. Sao bạn phải nói thế? =.=  Đăng lúc 12-7-2013 09:11 PM
Jins chỉ là đang kk mình chịu khó post truyện thôi. Em ấy chắc cũng ko nghĩ câu nói vô tư ấy làm bạn phật ý đâu. Bạn đừng để bụng nhé  Đăng lúc 12-7-2013 10:03 AM
Có lẽ do mình nhạy cảm đó Vicky Dung. Trong khi Little Jins drop truyện này và kêu gọi các bạn qua bên mình đọc rồi bây giờ lại nói thế. Chả hiểu  Đăng lúc 12-7-2013 09:41 AM
Mình nghĩ Jins chắc cũng ko có ý gì. Có lẽ Jins chỉ muốn bày tỏ sự ủng hộ của em ấy với bài post của mình thôi Loyal.  Đăng lúc 12-7-2013 09:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách