Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: BL0912
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết - Huyền Huyễn] Tiên Nữ Giang Đậu Hồng | Ảnh Chiếu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 16-7-2013 20:59:25 | Xem tất
BL ra chương nào là mình đọc chương đó ngay cho nóng, thể loại hài thế này mình thích lắm {:159:} nhảy hố luôn không nghĩ ngợi!
Mà thường hài thì sẽ HE {:120:} Cảm ơn bạn đã đào hố này, cứ xong việc là ngóng vào kites để thư giãn, cảm giác rất hưởng thụ {:101:}
Chúc BL luôn vui vẻ và khỏe hí hí post truyện đều đều ^^

Bình luận

Cảm ơn bạn đã ủng hộ =^^=  Đăng lúc 24-7-2013 12:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-7-2013 10:58:35 | Xem tất
Có phải ngược nhẹ là chị Đậu đũa ngược anh tiên gia hỏa không BL ơi
Đọc truyện ngược rồi HE cũng sướng lắm vì đau tim cùng cực rồi thở phào 1 cái nhưng chả hiểu sao mình vẫn dễ chấp nhận kiểu nữ chính bị ngược hơn là nam chính, thấy có cái gì đó ở phụ nữ là chịu đựng và hi sinh hơn sau đó được sủng lên trời thì thật là mãn hết cả nguyện {:408:}
Haha với cả để các anh giai đẹp như thần tiên bị ngược thì mình đau lòng lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-8-2013 00:19:48 | Xem tất
võng mạc của chị Đậu Đũa cấu trúc kiểu gì a, nhìn giai xấu thấy đẹp còn giai đẹp thì ngắm lúc đi toilet, quá thương cho anh Thanh
Trước khi đi ngủ vẫn bứt rứt vào hóng chap mới, hôm nay mới nghĩ nghĩ là sao cô BL lặn đâu rồi, giờ vào phát được con tem chuyển giao giữa 2 ngày, giờ thì yên tâm hahaha chúc cô ngủ ngon mơ thấy giai đẹp {:448:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-8-2013 12:09:03 | Xem tất
{:135:} bà Đậu đũa là cố tình ngây thơ để tránh khỏi cảm cúm anh Thanh phải không, hết lần này đến lần khác làm anh hụt hẫng vậy
BL ơi, nhớ hố quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách