Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mẹ Lưu Manh, Con Thiên Tài | Quỷ Miêu Tử (Hoàn +Ebook page 1)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 23-8-2013 12:58:17 | Xem tất
người ta nói quá đúng mà : không sợ quân thù quá mạnh mà chỉ sợ đồng bọn như heo thôi
©2024 Kites.vn | All rights reserved" I; a, K" o) v* ?" J
và cha Tần Dịch là một con heo hàng thật giá thật *xin lỗi mấy bạn heo*, trời ơi chả đần thấy ghê luôn, không những tự kéo mình xuống nước, còn sẵn kéo cả đồng bọn xuống chung mà nhân tiện còn mớm chuyện cho kẻ thù luôn, trời ơi chả đần hết sức luôn {:399:}
! V# M6 [" q" i: h' Y+ m6 j©2024 Kites.vn | All rights reserved
ba Vũ vác chị Kỷ luôn rồi, lần này là hành tới chết luôn
# ?4 j7 b# x; y; f, j©2024 Kites.vn | All rights reserved
anh Duệ lần này đất diễn còn ít hơn cha Dịch chương trước luôn, cất lên 1 tiếng rồi hết phim {:438:}

Bình luận

:)) Chúng ta hãy cùng cầu phúc cho bạn Kỷ đáng thương =))  Đăng lúc 23-8-2013 01:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 24-8-2013 11:50:21 | Xem tất
pà Kỷ bị bóng ma tâm lý quá, bả chứ bám vào chuyện hồi trước anh Vũ yêu người kia quá làm giờ cho anh có bắn tym thế nào bả cũng không có biết chi mô
©2024 Kites.vn | 0 \. M8 x+ t1 ?" o( c* [All rights reserved
rồi còn câu: lo cho em và con, bả tự lược vế đầu luôn rồi , haizzz bà này IQ thấp mà EQ cũng tèo nốt
©2024 Kites.vn | $ {  t  s( g9 w) S7 |9 CAll rights reserved
thế thì phải cho chị một bài học để chị tỉnh ra mới được, anh Vũ kêu không động đậy mà tính tình bả thế chắc sẽ làm trái theo {:438:}, cướp cò một lần cho bà sợ

Bình luận

Tối nay có cướp cò ko ma đàm=)) Ta ko biết nghĩa từ đó là chi cả=))  Đăng lúc 24-8-2013 08:25 PM
@Dom: mình phải tự tưởng tượng, kẻo em nhỏ nó la bây giờ =)))))))))  Đăng lúc 24-8-2013 07:11 PM
:))) like cho câu cướp cò =))))  Đăng lúc 24-8-2013 05:26 PM
Cướp cò là giề thía cô? Tôi hóng =))  Đăng lúc 24-8-2013 02:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 27-8-2013 19:39:50 | Xem tất
công nhận chứ, cái tổ của chị Kỷ cũng bệnh không kém gì cái S.M.T, mà dẫn đầu là Tần Dịch {:438:}, chị bị chuyển đi mà cả tổ gào thét như lợn bị chọc tiết á, làm cho mấy tổ khác nháo nhào lên
©2024 Kites.vn | % x' \4 H; z/ O' ]5 T* r/ L7 VAll rights reserved
thích khúc hút thuốc của anh chị *dù ghét người hút thuốc*, khúc đó thấy nó ngọt ngào dễ sợ
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 ^! Y# Q& I- T( D
em là em sợ cái câu cuối của anh Vũ đó chị, sợ bà Kỷ lại lên cơn tự kỷ kiểu như " anh bố thí cho tôi đấy hả? tôi đây không cần." là thúi hẻo luôn

Bình luận

May mà lần này ko thế =)) Chị chuẩn bị up chương mới đây:3  Đăng lúc 27-8-2013 09:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 28-8-2013 12:43:07 | Xem tất
chị ơi chị tung hàng dồn dập quá, làm em bối rối {:438:}
# Q4 X$ k* y$ N©2024 Kites.vn | All rights reserved
thím Trạch ơi thím Trạch, đúng là người có kinh nghiệm mà, tội mấy anh trai ngây thơ kia đâu biết gì, tưởng tượng khúc thím tỏ vẻ mặt "tui biết hết rồi, tui sắp tiêu tới nơi rồi" là thấy mắc cười
3 \# O* P1 @0 u2 O9 ?6 k©2024 Kites.vn | All rights reserved
chậc chậc, Hạ pa chỉ xuất hiện trong chốc lát mà thấy uy vũ ghê gớm, chắc bác ấy sẽ thu phục được anh Duệ thôi {:438:}

Bình luận

bối rối nhắm ko em? :)) mai chị còn phải đi học Nghị quyết mất 2 ngày, đang sợ k có hàng mà tung đây :))  Đăng lúc 28-8-2013 02:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 29-8-2013 12:43:30 | Xem tất
thì ra chính là hành động giải trí chơi điện tử của anh Duệ ư
©2024 Kites.vn | + S. a8 Q$ |! r! _+ l1 F$ c8 QAll rights reserved
chậc chậc cả một cái ban kỹ thuật bại dưới tay thằng nhóc như thế, ta nói nó nhục gì đâu. Dân tình vẫn chưa đoán ra là anh Duệ của chúng ta đâu, chắc vẫn đinh ninh là anh Vũ rồi. Không biết có chuyện lấy cái nick đó đi ghẹo anh không ta {:438:}, nghi là Tần Dịch ngu ngốc sẽ phụ trách việc này lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 30-8-2013 12:22:40 | Xem tất
trời ơi, đỡ không nổi với cái đội S.M.T, quá ư là bệnh, quá ư là biến thái, chắc là do bị anh Vũ hành hạ quá --> stress--> phải tự mua vui cho đồng đội bằng những câu nói đa nghĩa {:438:}
" c( S* a! \/ A5 h, |2 `6 G! e©2024 Kites.vn | All rights reserved
threesome luôn mới chịu nha, riết rồi cái đội này lầy với anh Vũ rồi , đã vậy thím Trạch còn đi hỏi chị Kỷ coi anh có mạnh mẽ không, sợ ảnh bị gay {:438:}
  o8 P& Z; L& M! ]- n- F©2024 Kites.vn | All rights reserved
chương này bá đạo quá chị, em thích {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 30-8-2013 21:40:34 | Xem tất
mặt anh Vũ dày de kêu luôn, hỏi một cách trắng trợn như vậy, nói chung là hỏi mấy câu kia thì không sao vì bình thường bạn bè em vẫn hay mặt dày hỏi han như thế, quan trong là cái câu "có ra nhiều không?", đọc câu đó mà em muốn phun nước luôn chị ơi, mặt anh chắc làm bằng bê tông quá {:438:}
) t! [: ]$ L& K5 j0 Q6 Y, Q©2024 Kites.vn | All rights reserved
khúc cuối {:438:} một bầy nhạn ngây thơ đã bị anh lừa thê thảm, may mà mấy chả còn biết đường chừa cái quần xà lỏn, chứ lột hết thì chỉ có lấy lá mà che nhé, anh Vũ gom đồ đi bán ve chai à {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 1-9-2013 21:52:07 | Xem tất
chị thiệt là năng suất quá mà, ngày nào cũng có chap mới để chiến hết, thích quá chừng {:418:}
  H7 l: n% K# S6 }©2024 Kites.vn | All rights reserved
chap này đã bắt đầu thấy việc hành hạ của anh Vũ sắp có tác dụng rồi, dùng để chiến đấu với đội Mỹ nè, chap sau dự là sẽ gay cấn lắm đây, em khoái mấy trò bắn súng mà {:438:}
9 _0 Q$ I% l! \9 o& v; E©2024 Kites.vn | All rights reserved
anh Duệ à, anh lo cho mẹ mà anh cứ nói móc mẻ hoài à, tui biết hết á, câu nói cả đời chỉ mang họ Kỷ của anh đó, cưng thấy ớn luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 4-9-2013 19:24:45 | Xem tất
tình hình là hai chap gần đây quá hay
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 @( u5 V9 W9 ]4 |0 T; R+ U
dù không có anh Duệ soái ca xuất hiện, cũng như những hành scene bỉ ổi của Vũ ca và chị Kỷ, nhưng em thích mấy chương như vầy nè chị
8 P+ p' ^5 K9 `- S©2024 Kites.vn | All rights reserved
lâu lâu chêm mấy chương gay cấn đọc mới đã {:438:}
©2024 Kites.vn | % e: w5 d4 @/ `; J6 ]' TAll rights reserved
chương mới gay cấn quá, nguy hiểm quá, rốt cuộc Tần Dịch cũng không làm hổ thẹn cái tên đẹp như soái ca của anh, oách lắm anh, em thích *vỗ tay*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 6-9-2013 19:34:24 | Xem tất
mấy nay bận bận ngập đầu, giờ mới có thời gian chiến truyện của chị đây
©2024 Kites.vn | " r8 T) |& |; {3 vAll rights reserved
chap 54 đúng là khóc hết nước mắt vì anh Dịch, anh đúng là hy sinh trong danh dự luôn, mọi ngày cà rởn cà rởn như thế mà đụng tới lòng trung thành là anh chiến tất, đọc tới chap kế thấy anh ngã xuống mà đau lòng. Rồi thằng cha người Mỹ gì đó nữa chứ, thấy mà ghét {:431:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 g# B) @* d9 p4 P: s8 S
Rồi tiếp đó lại đến thím Trạch, thấy thím giãy lên kêu vì tiền rồi đánh túi bụi cậu bé cua là biết thím muốn giải thoát cho đồng đội rồi
©2024 Kites.vn | All rights reserved) b! |! g" S- g' b. T
rồi sau một hồi đau khổ, tưởng đi đến bi kịch rồi, thì bắt đầu có sự chuyển biến hơi bị nặng, sự xuất hiện của zombie Tần Dịch và thím Trạch làm cho cậu bé cua đang tuyệt vọng cầm trái lựu đạn đơ người, và rồi cuối cùng là một vở kịch hoành tá tràng của anh Vũ mang đậm tính chất hành người
©2024 Kites.vn | + ?2 ?- [& m0 HAll rights reserved
tục nhất là bạn cua đó bản tưởng lựu đạn là giả luôn, rút chốt an toàn luôn --> viết kiểm điểm vì tội ngu luôn {:438:}
©2024 Kites.vn | 0 ^! K9 R& O) S9 RAll rights reserved
chap mới hay quá, lại quay về thời ngọt ngào đầy mờ ám của anh và chị, "thôi để anh xoa dùm cho em nha" pa Vũ mà nói câu này chắc ói chết luôn quá {:438:}

Bình luận

bạn nhớ đoạn mấy ông nhào vô làm bạn trai chị Kỷ không =)))))) Tần Dịch ngu ngốc đã phá tan tất cả =))))))))  Đăng lúc 7-9-2013 07:45 PM
Tần Dịch ngu ngốc lắm bạn ơi, đâu có ranh ma như thím Trạch đâu =)))))))))))))))  Đăng lúc 7-9-2013 07:44 PM
Ôi cái đoạn a dịch chết mình lại mắng anh ý khờ k biết giả vờ bắt tay vs địch ý.giống a trạch ý.  Đăng lúc 6-9-2013 10:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách