Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mẹ Lưu Manh, Con Thiên Tài | Quỷ Miêu Tử (Hoàn +Ebook page 1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-9-2013 21:37:28 | Xem tất
Xin chào cả nhà ạ hiii mình là người mới vào nên có gì sơ sót hi vọng chị chủ nhà bỏ qua cho em nha, em là fan cuồng của Cherry à nha hiii {:297:}
©2024 Kites.vn | + z8 ~9 w' ]$ LAll rights reserved
Huấn luyện đêm mưa gió híc nghe mà mình muốn xỉu rồi á híc chỉ tội cho chị Kỷ thôi da đã đen rồi mà bây giờ cũng k đc nghỉ ngơi nữa híc {:265:}, em chờ mong chap sau để xem diễn biến ra sau á hiii
©2024 Kites.vn | 7 O8 {  i6 j/ E8 DAll rights reserved
Chúc cả nhà nghỉ lễ vui vẻ a em kisss Cherry nè kaaa{:414:}

Bình luận

haizzzzzzzzzzzzzzzzzzz. Là ta già rồi nên mắt mờ nhầm lẫn hay là có kẻ mạo danh đây??????? Haizzzzzzzzzzzzzzzzzzz  Đăng lúc 11-9-2013 02:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-9-2013 18:24:32 | Xem tất
Chào cả nhà ạ hôm nay là cuối tuần nên em mới đc lon ton vào đây chút á hì hì em quyết tâm kéo nhà ta lên một chút một chút nữa cho cao cao hơn để k bị tuột hẳn sang page 2 ạ hì hì.
©2024 Kites.vn | ! D. }9 d- z- C" Z* L' g0 x9 GAll rights reserved
Mà mấy hôm nay mẹ Cherry bận lắm ạ tại vì em ít thấy chị comt chém gió trong hai hố nhà mình đó ạ híc hay là chị giận gì em ạ nếu có chị cứ nói ra đi có gì em sẽ cố gắng thay đổi mà hì hì, mà chị ơi chap này hình như đầu trang 3 thiếu thiếu một đoạn chị ạ em đọc thấy k liền mạch đó chị có gì chị xem lại nha chị hiiii.
: M6 ?! ~" ~) z©2024 Kites.vn | All rights reserved
Em chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ a vào nhà bại hoại, lưu manh em thấy em cũng vui lây luôn á hì hì.

Bình luận

Hì hì em thanks chị ạ mà chị cứ nêu tên em ra làm mọi người biết ngại chết luôn á kaa ^^  Đăng lúc 9-9-2013 12:05 PM
ừ, dạo này chị đang có chút chuyện nên k onll nhiều em ạ :( cảm ơn bé angel đã kéo nhà lên giúp chị ^^ chị fix lại flash đủ đoạn thiếu trang 2 rồi đó em  Đăng lúc 9-9-2013 07:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-9-2013 12:49:12 | Xem tất
Ôi em ghét mẹ Cherry ghê á chị lại tung chiêu trục vớt tàu ngầm hạng nặng lên hả chị híc híc em phải lon ton mà chạy vào ngay thôi kaa kaa mà k biết em có phải là tàu ngầm k nữa hí hí
! ^* ]/ N$ A! V- Z" ]! L) |©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cả gia đình cùng hẹn hò trong game à nghe hay nhỉ cái gia đình cần đc học hỏi hii hii, mà ta nói anh Vũ đại gia có một tuổi thơ cũng bình yên quá nhỉ chơi toàn Super Mario thôi à hee nghe mà choáng quá hí hí.
©2024 Kites.vn | : a+ Z' u4 o* P3 k) x: ?' i; a. fAll rights reserved
Chị ơi chị phải tính comt của em luôn nha chị em là fan cuồng của nhà mình đó nha hiii mong chờ tối nay có chap mới để đọc a heee hee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-10-2013 18:27:45 | Xem tất
Ôi em mới đi đếm lại thì tính cho đến thời điểm này vẫn chưa đủ chỉ tiêu a híc tính thêm comt này của em thì mới có 15 comt thôi òa òa các fan nhà ta đâu rồi híc vậy là tối nay k đc xem hai anh chị kisss sau hông chịu đâu huu huu ôi em đem em kia vào có cải thiện đc j k ta híc.{:140:}

Bình luận

^^ chị đang trông Cherry, tí Cherry ngủ chị sẽ tung hàng mới nhé :3  Đăng lúc 9-10-2013 07:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách