Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mẹ Lưu Manh, Con Thiên Tài | Quỷ Miêu Tử (Hoàn +Ebook page 1)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 5-12-2013 08:45:35 | Xem tất
không thẹn thùng mới là lạ ấy, nghĩ đến tình cảnh của tiểu Lương đã thấy thương thay cho chị rồi, tình huống quả thật là
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 B" Q6 {, V+ _
Thương LHB thế, đọc chap trước nghĩ là ông ấy chỉ dùng thân để thử cổ trùng thôi, ai ngờ lại lấy thận mình để nuôi nó chứ, đáng sợ thật đấy, ko biết phải chịu đựng qua bao nhiêu đau đớn
+ D: J5 ?  J0 g9 X3 S, N2 \©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chị đã khỏi rồi, cái di chứng j kia là cái j nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 5-12-2013 14:17:08 | Xem tất
Hờ hờ, cái di chứng của con sâu kia là bạn Kỷ thành sói háo sắc sao, đã nhìn còn tưởng tượng, tưởng tượng lại còn chảy máu mũi hi vọng bạn háo sắc với mình anh Hạ thôi, thêm ng khác chắc anh Hạ giết người quá.
©2024 Kites.vn | All rights reserved& Z% e: }5 z7 q2 M, p1 X
Bạn tác giả có trí tưởng tượng thật là thiên tài, ngôn ngữ miêu tả sói của bạn thật phong phú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 6-12-2013 08:49:50 | Xem tất
Ac ac, mới sáng sớm đã mất máu thế này, cả ngày lấy đâu ra sức chứ, chết với hai anh chị này, chị muốn ăn anh cứ lao vào là dc rồi, còn bày đặt học trên tivi, cơ mà thế lại hay, anh đỡ cũng chuẩn quá cơ ấy.
( R+ \% J& `* V2 P; Z©2024 Kites.vn | All rights reserved
Anh Duệ, anh Duệ, khổ thân anh, mới 7 tuổi đầu đã phải chứng kiến những màn đau 1 số bộ phận như thế, anh thật đáng thương mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 6-12-2013 15:41:24 | Xem tất
Hai anh chị quả là những chiến sỹ dũng cảm, quên mình làm nhiệm vụ, không ngại khó ngại khổ, anh dũng chiến đấu suốt 1 đêm dài, dù sau trận chiến, đồng chí Kỷ Lương đã bị thương, nhưng cũng không ảnh hướng tới thành công mà 2 đồng chí đã đạt được
©2024 Kites.vn | ' O+ f& U: Z( s/ |# b" F2 TAll rights reserved
Anh Duệ, ta thật hi vọng anh có thể giữ được sự trong sáng đúng độ tuổi của mình, ôi anh Duệ đáng thương
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 V0 |) j) k" n0 l. q* `8 L: E
Thanks Mẹ Cherry đã vất vả lướt sóng để dịch, chúc ss cuối tuần vui vẻ   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 3-1-2014 13:31:27 | Xem tất
Tên bác sỹ kia gặp kỷ lương nhiều chắc sinh nghi, nên mới ra tay đây mà, hay là cái nhóm người cố chấp kia vẫn muốn giành lấy cô vs Kỷ Duệ về để nghiên cứu gì đấy nữa.
©2024 Kites.vn | All rights reserved# }- k: |( t5 p
Không biết tên bác sỹ kia đã giở thủ đoạn gì, dự là những người mất kia đều thiếu đi 1 số bộ phận j đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách