Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mẹ Lưu Manh, Con Thiên Tài | Quỷ Miêu Tử (Hoàn +Ebook page 1)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 3-12-2013 08:23:27 | Xem tất
chữa nghiện bằng cổ độc à :)) em chỉ thấy cổ này xuất hiện trong mấy cái tiểu thuyết cổ đại thôi :D ^^ hoặc do em chưa đọc nhiều :)) đúng là hư cấu mà, nhưng nếu ko hư cấu thế này thì chắc chị Lương thành con nghiện mất :))) he he
©2024 Kites.vn | All rights reserved: U( F; d+ k/ ^/ H" B
Con cổ này nó chui vào bụng, sau đó ăn hết chất độc và thải ra bằng đường hậu môn à = bảo sao chị lương vào nhà vệ sinh suốt :)) tưởng tượng cảnh này bùn cười chít mất =)
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ W, ^/ A2 _; R
Thanks mẹ C nhé. chúc mẹ 1 ngày mới vui vẻ ^^
©2024 Kites.vn | All rights reserved! p+ T/ {: O7 p1 U1 h7 {

Bình luận

=)) cái bùa yêu này hay à nha  Đăng lúc 3-12-2013 01:54 PM
Ừa, ss chứng kiến có người dính bùa rồi :))) bùa yêu :))) thật, ko đùa đâu =))  Đăng lúc 3-12-2013 01:46 PM
:)) vâng. mà ss được chứng kiến bùa ngải ròi sao :D  Đăng lúc 3-12-2013 01:24 PM
Thực ra vẫn còn rất nhiều thứ kỳ bí mà khoa học k chứng minh được em ạ. Ngay cả ở VN mình, chuyện bùa ngải ko phải là ko có đâu :D  Đăng lúc 3-12-2013 10:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 5-12-2013 07:36:11 | Xem tất
ôi cái vụ sâu cổ này đúng là rắc rối đi mà ~~~~~
©2024 Kites.vn | 6 l9 M& n, r# d/ T6 T2 j' pAll rights reserved
Chỉ buồn cười chị Lương làm con rùa rụt cổ, chỉ vì được anh bế từ toalet về phòng, à còn vệ sinh luôn cho chị nữa =)) =>>> cho nên dù có bá đạo và vô lại đến đâu thì cũng chỉ là  1 cô gái nhỏ hay thẹn thùng thôi :)) hí hí :"> Còn bạn Nhỏ Duệ thì đáng yêu quá, lanh lợi :D^^
©2024 Kites.vn | - z  d) a) t1 }4 M3 |0 \All rights reserved
Đúng là đã thấy ánh sáng cuối con đường, mọi nguy hiểm có phải đã qua hết cả rồi ko hả mẹ C :D hị hị, nhưng mà buồn cho Lâm Hải Bình quá, bao nhiêu năm sống không cảm xúc, ko người thân ... :(
1 _, f  ^5 a- C  X/ `3 q©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thanks mẹ C nhé. Chúc mẹ ngày gần ngày thứ 6 vui vẻ nhoa :-*
©2024 Kites.vn | / ^$ ]9 U! I2 K- u2 b0 j+ QAll rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 5-12-2013 15:47:38 | Xem tất
hô hô mẹ C ơi sao cái tiêu đề nó lại siêu hot, siêu nóng bỏng thế hả mẹ C ơi =)))
©2024 Kites.vn | ; n8 z0 T" m4 ^All rights reserved
ôi chị Lương mà hoá sói thì ko biết là con sói Kỷ Lương này có thể hung hãn đễn mức như thế nào nữa :)))
©2024 Kites.vn | ; K% _  t8 c2 m4 l3 I9 P$ `All rights reserved
nghe tiêu đề đã thấy dũng mãnh rồi mà :D hê hê > vẹo cả thắt lưng cơ mà, nhưng vẹo thắt lưng ai mới đc chứ, thắt lưng anh Hạ sao, nhìn anh khoẻ mạnh cường tráng thế kia cơ mà =
! A5 E# V8 t; P8 C1 y* X5 O2 l. U©2024 Kites.vn | All rights reserved
ôi ko muốn cm nữa, xịt máu mũi mất thôi :))
©2024 Kites.vn | All rights reserved& A  H1 u3 [3 i! M" J
thanks mẹ C nhé. buổi chiều thật toẹt vời :)) kaka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 6-12-2013 09:05:07 | Xem tất
hô hô mới sáng sớm mẹ C đã làm cho các fan cuồng xịt hết cả máu mũi thế này, vừa xịt máu mũi vừa buồn cười, đến chịu vợ chồng con cái nhà này luôn = ha ha
©2024 Kites.vn | All rights reserved  j4 W7 L& K3 A9 S! N0 ^5 e7 K, ?
mà đây chính là cái di chứng mà ông Eric đã quên ko nói phải hem mẹ C ơi =)))
: m9 L- ?. `2 }0 y9 e©2024 Kites.vn | All rights reserved
CHị Lương mà cứ thế này thì mỗi anh zai Hạ là được lợi thôi, cũng bõ cho bao nhiêu ngày nay anh nhẫn nhịn =)))
©2024 Kites.vn | 0 M+ i% i3 P& e  ^7 b8 m% k6 d' `All rights reserved
em đọc cái đoạn ăn sáng của chị Kỷ mà em cười rớt răng luôn ko à :)), sao mà có thể xuất quỷ nhập thần ko cần nhìn cũng làm thành hình được là sao :
# r7 R' ~4 J' ]©2024 Kites.vn | All rights reserved
haizzzz, lại còn đi mua nội y nóng bỏng nữa chứ :)) rất đồng ý với anh Hạ là ko phải càng to là tốt mà tỉ lệ cân đối với cả cơ thể mới là đẹp nhất  =>>> mới ôm trọn trong tay đc =)))
©2024 Kites.vn | . p$ u  {# n0 F1 S% l' AAll rights reserved
==>>> mong chờ màn thịt thật xịt khói mấy ngày liên của 2 anh chị này :D hê hê
©2024 Kites.vn | All rights reserved. H8 r! x, i) }7 f3 h2 ^7 l
Thanks mẹ C nhiều nha, mẹ thấy ko, có có tý thịt là nhiệt tình lên hẳn = *a di đà phật, tội lỗi tội lỗi quá* :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 6-12-2013 14:22:54 | Xem tất
mẹ C ơi, tính đến thời điểm này là 30 cái com ko kể cái com tiếp này của em, em đây ko phải spam com đâu nhé, chỉ muốn vào hỏi mẹ xem mẹ thấy cái độ nhiệt tình của chúng em thế nào thôi :"> hị hị
( v& F, f5 R+ a©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nhìn chung là rất nhiệt tình đấy nhé mẹ C ak :D mong mẹ xem xét tình hình ... :)) hề hề
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 6-12-2013 16:18:47 | Xem tất
ôi trời ơi, em ... YÊU mẹ C nhất trên đời lun :)))
4 w( E0 p' V! Y( d! @©2024 Kites.vn | All rights reserved
thịt ...toẹt vời ngoài sức tưởng tượng :)) anh zai Hạ, thật khâm phúc cả sức chịu đựng lẫn sức bền bỉ chiến đấu của anh luôn, đúng là trong một thời gian dài chịu đừng đã khiến anh zai Hạ mạnh mẽ hơn bao h hết mặc dù lúc đầu anh cũng định chạy ... vì lo cho sức khoẻ của chị Lương, nhưng rốt cuộc sự thật chứng mình lo lắng của anh là quá chuẩn ... vì chị bị vẹo thắt lưng rồi =
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 J$ R- i- M$ r2 h% ]( c
làm sao mà có thể làm đến vẹo cả thắt lưng đây hả zời *vì em xử nữ, e ko biết lý do* =)
. k; b6 \/ o$ _3 q3 L1 V©2024 Kites.vn | All rights reserved
thanks mẹ C nhiều nhiều nha, :D haizzzzzz đúng là cứ phải có tý thịt thì mới ngon lành cành đào đươc :))) ha ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách