Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mẹ Lưu Manh, Con Thiên Tài | Quỷ Miêu Tử (Hoàn +Ebook page 1)

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 13-11-2013 17:57:16 | Xem tất
Em yêu anh Duệ, anh thương anh Duệ, em kisss anh Duệ cái thật kêu này{:444:}
8 z# K4 l% x8 u& T©2024 Kites.vn | All rights reserved
anh thiệt là idol nha nói câu nào ra là câu đó y như rằng làm cho papa của anh đc mở rộng thêm tầm mắt hí hí mình đọc mà còn suýt nghẹn nữa mừ, cha con bá đạo hạt đạo ghê chưa nì{:424:}, nhưng mà nhờ có những câu đó của anh Duệ đã khiến đồng chí Hạ nhà ta quyết tâm hơn heee cố lên anh ơi{:412:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved, }3 x* d1 h* I( S, d9 b: @# U. e( ]
Mẹ Cherry cũng cố lên ạ, chúc cả nhà buổi tối vui vẻ hiiii.{:408:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 16-11-2013 13:28:00 | Xem tất
Oh oh đọc đến cái đoạn anh Duệ lái xe ô tô chạy băng băng vượt mặt đám sát thủ mà cảm thấy choáng quá cơ híc anh học lái xe này từ bao h thế hả anh, anh còn trò nào mà chưa biết k hiiii{:152:}, còn thêm cảnh chị Lương cõng anh Vũ trên lưng nữa chứ híc mẹ con nhà này cho em những cảm giác lạ lùng quá cơ híc híc
©2024 Kites.vn | # Q8 }6 ?. H( R- `$ X" PAll rights reserved
Hi vọng trong đội k có ai là gián điệp vì mình thấy các anh ai cũng đáng yêu cả hoặc nếu như trong trường hợp xấu nhất là có đi chăng nữa thì chắc người đó có hoàn cảnh gì bắt buộc nên mới hành động như thế.
% H. L; ^9 K5 K0 Y# z* F  ^©2024 Kites.vn | All rights reserved
Sớm mong ngày anh Vũ đi lại đc.
©2024 Kites.vn | 0 N$ T( d; I* X, s! [# _% d9 {All rights reserved
Chúc mẹ Cherry cuối tuần vui vẻ ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 18-11-2013 22:08:13 | Xem tất
Ôi lần trước anh Thi cong cong bị kẻ xấu tiêm thứ j đó vào người, đang suy nghĩ xem đó là loại j
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 O1 d* r% Z& k. R% ^8 W
và sẽ phát tát ra sao, thế rồi bao sóng gió ập đến chuyện này bị xếp vào một góc híc bây h lại đc gợi ra rồi híc
©2024 Kites.vn | - K3 u1 o4 T0 W# }# u1 k" @All rights reserved
ôi em k muốn, k muốn anh Thi cong cong làm gián điệp đâu híc mặc dù biết có thể anh bị tác dụng của thuốc uy hiếp híc, mai ráng canh chap sau híc cố lên nào mẹ Cherry thân yêu.{:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 23-11-2013 16:51:26 | Xem tất
Đọc chap này cảm thấy thích gia đình lưu manh, bại hoại này quá híc, ước gì sau này hai anh chị và anh Duệ cũng đc sống an nhàn và bình yên tự tại như thế này nhỉ, cảm giác rất tuyệt vời
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ P- N, Q: k5 G6 W
Nhưng mà còn nhiều bí mật cần hai anh chị tháo gỡ quá cơ nên chắc gia đình này chưa đc bình yên đâu, còn chuyện ông Hạnh Bình nữa híc hai anh chị cố gắng tận hưởng những phút giây này nha.
©2024 Kites.vn | 5 \! \/ ^0 ^8 {  f0 [All rights reserved
Thanks mẹ Cherry nhiều ạ, chúc chị và cả nhà cuối tuần vui vẻ ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 26-11-2013 20:17:49 | Xem tất
Ôi sao mà đọc xong hai chap này cảm thấy ghét cái ông trùm ma túy đến thế cơ, nhà lưu manh sẽ thế này đây híc híc đọc đến cảnh chị Lương Lương bé nhỏ tự tiêm ma túy vào tay mình mà cảm động thật, tình mẹ đúng là vô biên híc chỉ những lúc nguy khốn như thế này thì tình cảm giữa gia đình họ ngày càng đc thể hiện rõ ra, mong cho sóng gió mau qua, em k thích sóng vs gió chút nào cả híc.
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 n& i4 h0 n6 ]4 v, H0 D  B( o
Thanks mẹ Cherry nhiều lắm ạ, em dạo này thì cũng k có time mà vào đây nữa híc, nhưng rảnh h nào là em vào ngay vì nhớ các hố của chị lắm, yêu chị nhiều ạ

Bình luận

*Bắt tay* lại chị nào, em h mới vào lại, dạo này em thường vào h linh k í chị :(  Đăng lúc 28-11-2013 12:07 PM
Ha ha bắt tay em nào! Vừa vào nhà mẹ Cherry là gặp em nha! ^^  Đăng lúc 26-11-2013 08:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 1-2-2014 18:19:07 | Xem tất
Cuối cùng thì em cũng đã luyện xong những chap bỏ lỡ trong thời gian vừa qua của nhà mình, em cảm thấy vừa vui vừa buồn buồn ạ. Cũng như bộ Nghề Vương Phi của mẹ Cherry đã hoàn vào dịp trước, cuối truyện này cũng khép lại bằng một cái kết không còn gì phải đòi hỏi nữa, bởi với em hai anh chị nhà lưu manh  ấy đến được với nhau, cùng nắm tay nhau, cùng hát với nhau bài hát tình cảm đó quả là một điều tuyệt vời lắm rồi ạ. Song cũng như tác phẩm trước của chị dịch, em vẫn còn cảm giác luyến tiếc gia đình lưu manh, bại hoại này quá đi mất, 6 tháng được quen biết với gia đình nhà họ Kỷ đã mang đến cho em nhiều cung bậc thăng trầm khác nhau, đó có thể là cảm giác đơ người vì những hành động hay câu nói kinh điển mang thương hiệu chỉ có riêng ở nhà họ Kỷ, cũng như những lúc em phải bồi hồi lặng người lại trước tình cảm mẹ con, tình yêu thương của hai anh chị này giành cho nhau, và còn nhiều nhân vật đã tạo ấn tượng riêng trong lòng của em như anh Thi cong cong ạ, đặc biệt là ở đoạn gần cuối của truyện, anh ấy đã góp phần thúc đẩy tiến triển tình cảm của hai anh chị ấy, em cảm thấy càng thương anh ấy hơn, và em cũng ước gì lão Miêu có thể viết riêng bộ bộ về anh ấy chăng hoặc có thể là một truyện ngắn về cuộc đời của anh trước khi gặp gia đình lưu manh nhà họ Kỷ, để từ đó những độc giả như em có hiểu và yêu con người của anh hơn
6 ?7 o+ i9 q4 x' ?1 n©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cuối cùng em xin đc gửi lời cảm ơn chân thành đến những công sức mà chị đã bỏ ra cho bộ truyện này, chúc cho chị và gia đình nhỏ của mình một năm mới nhiều may mắn, hạnh phúc và có nhiều sức khỏe nha chị, yêu chị nhiều, em sẽ thường xuyên bay qua nhà riêng của chị để tìm truyện mới hì hì, hun chị và Cherry hiiii hiiii.

Bình luận

Cảm ơn bé đã luôn ủng hộ chị trong thời gian qua. Chúc bé một năm gặp nhiều may mắn, luôn vui tươi và ngày càng xinh đẹp :*  Đăng lúc 2-2-2014 07:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách