Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: BW_mylove_SG
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Huyền Huyễn] Lệ Tam Sinh, Hoa Đào Kiếp | Lâm Tuyết Linh (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 31-7-2013 22:45:09 | Xem tất
Trời ơi nếu chú thần tiên không ló ra sớm và kịp thì nghĩa là 2 bạn này sẽ bị bắt về và đánh đập tàn nhẫn mất
Mấy chương đầu còn trẻ con và nhiều chuyện đời thường nên đọc cũng thấy nhẹ nhàng vui vẻ, mình sợ cứ cái đà sa đọa vào hố rồi đến lúc cao trào thì lại tự mình đau khổ hộ bạn Mộng này quá
Thanks các cô nhiệt tình há há {:444:}

Bình luận

yên tâm, MDH đảm bảo truyện này không đau thương mà :)  Đăng lúc 31-7-2013 10:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-8-2013 11:11:57 | Xem tất
Huhu làm anh hùng cứu mỹ nhân thế này cũng ảo ghê á, đúng là phong cách của thần tiên mà, dùng phép 1 chút là ok ngay, sao giờ chú già mới ra tay thế này
Khà khà, ngày nghỉ ở nhà đọc truyện và hóng hót chương mới, ngoài trời mưa xối xả cây đổ nghiêng ngả, thật là nhã
Thanks các cô đã cho tôi cái nhã này {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-8-2013 14:52:04 | Xem tất
Chú Lạc xuất hiện thật rồi, không còn hóa mây hóa khói gì nữa, từ chương này trở đi thấy ngắn hơn hẳn, mấy chương trước thấy dài vô cùng tận, sốt hết cả ruột
Đọc Trọng Tử thì không tránh khỏi so sánh hahaha mình thích truyện này vì được cái kết đẹp và rất sủng, sến mấy cũng chịu được chứ như TT thì ức và cái kết mở quá, tự tưởng tượng thôi đã thấy mệt rồi!
Thanks các cô
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-8-2013 11:47:31 | Xem tất
Trùi ui bồ hóng sau này 2 thầy trò luyện song tu quá
Bình thường thì hình ảnh các soái ca hay nam9 đều ngoài lạnh trong nóng mà, ai bẩu bé Diệc Hàn này ngoài chua trong ngọt chứ oái oăm thế thì làm nam phụ là đúng roài
Mà hết 1 chương là đã thấy thèm thuồng rồi lại được cô BG bồi them xì poi nữa chịu không thấu!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-8-2013 21:03:27 | Xem tất
kết cái tên chương 18 của các cô quá
Bé Mộng Tịch nói đúng ồi, sư phụ yêu thương bé như vậy thì sao gọi là vô cảm được! Chỉ có 1 điều mình không hiểu là sau này chú thần tiên có tình cảm rồi thì chú sẽ không phải là thần tiên nữa phải không nhỉ?
Ôi có thật sau này có người khác dạy bé song tu không cô tui hông có mún

Bình luận

đã bảo truyện này muốn gì có đó mà =)) muốn thần tiên có thần tiên, muốn cầm thú có cầm thú :D  Đăng lúc 27-8-2013 11:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách