Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3234|Trả lời: 12
Thu gọn cột thông tin

[4.8] 3 thành viên ưu tú của AKB48 đột ngột thay đổi kiểu tóc

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-8-2013 06:05:05 | Xem tất |Chế độ đọc

Một trong những điều tuyệt vời về AKB48 chính là họ đã phát hiện ra Shinoda Mariko, gieo mầm thử thách trong cuộc sống của cô ấy, rèn luyện nó và cũng đồng thời khiến nó trải qua biết  bao nhiêu thăng trầm. Đến ngày hôm nay, những gì cô gái này đã trải qua đã trở thành tấm gương cho hàng triệu thanh thiếu niên. Dạo gần đây, Mariko, cựu trưởng nhóm của team A, vừa tốt nghiệp khỏi AKB48, đăng một tấm hình về kiểu tóc mới của cô trên twitter.

“Những điểm xanh này ở tóc tôi được lấy cảm hứng từ Ricori ♪.  Lâu nay tôi đã muốn được nhuộm màu tóc mình như là kiểu nhuộm một số lọng tóc theo đường sọc”

Lướt qua một số tweets của cô ấy, cô ấy đặt tên cho màu xanh trên tóc là 'Ricoriblue', là một màu tượng trưng cho hãng quần áo của chính cô. Ngoài ra màu sắc này được biết như một sự pha trộn giữa xanh và xám. Cái tweet tiếp theo “Tôi rất vui khi mọi người đều thích màu sắc này♪ Đừng lo, tôi sẽ nhanh chóng nhuộm tóc lại như bình thường ♪ Chỉ là, cái tuổi của tôi bây giờ là cái tuổi mà luôn muốn đi thám hiểm thêm những điều mớ thôi.” Tiếp theo là một số ảnh về kiểu tóc mới của cô ấy, theo sau đó là những tấm hình về Matsui JurinaOshima Yuko, họ cũng mới đổi kiểu tóc của mình dạo gần đây. Cùng thưởng thức nhé!

2 thành viên khác :

Source: akb48wrapup
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites), vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Brought To You By Project48's box ♥

.ps: mấy mợ này cutie hết chỗ nói :3 nhất là mấy bức tự sướng =))
a T, mai T3 ấy nhớ, anh chuẩn bị làm nv đi =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2013 08:51:14 | Xem tất
hj hj tối qua tính trans tin này mà e nhanh quá đi !!! Làm việc chăm chỉ quá hjx hjx.
Chã bù a làm biếng nhớt thây hjx hjx

Bình luận

có gì dịch nấy đi anh, tạm thời PJ48 quất hết =)) chỉ ưu tiên AKB48 hơn thôi :D  Đăng lúc 5-8-2013 10:16 AM
Có nên dịch lun tin của mấy nhóm khác lun hem ta ???  Đăng lúc 5-8-2013 09:02 AM
^^ em k có chuyện làm nên sinh siêng đó anh :D anh yên tâm đi, trans tin này xong là em rút rồi để nguyên ngày T3 lại cho anh nhé ;))  Đăng lúc 5-8-2013 08:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2013 10:00:21 | Xem tất
uồi ôi, tóc ngắn đẹp thế, làm mình cũng muốn cắt theo như vậy
tóc của mariko đệp ghê, nhuộm một phần nhỏ màu tím nữa chứ, chẹp, làm người k thích màu tím như mình cũng mê, oài ôi
p/s: mọi người trong team siêng quá cơ, sao tui chây lười vậy nhỉ?

Bình luận

uh, đang làm pro5 nà, ^^ siêng tí cho rồi : ) k là bị mod mắng, khổ =)))  Đăng lúc 5-8-2013 11:34 AM
*bóp vai bóp vai* ss cố lên =)) lười 1 chút có sao đâu ss, giờ còn lười thì lười đi, sau này box lên rồi muốn lười cũng k lười đc nữa đâu ạ ^^  Đăng lúc 5-8-2013 10:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2013 10:39:10 | Xem tất
Trông tóc của Mariko đẹp nhé, kiểu tóc cũ trông mỏng, cá tính nhưng thấy kiểu này ổn hơn nè, màu tim tím lên rất đẹp, nhưng bản thân mình không dám dùng màu đó :))

tóc của bà Yuko chẳng rõ, cơ mà thích bà ấy để tóc xoăn cơ, coi cái tấm này trông có vẻ không đẹp lắm.

Con bé Jurina nó để tóc này trông lạ quá, nhất là mấy bức nó tự sướng, cute dễ sợ à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2013 10:51:52 | Xem tất
cuopbienmap gửi lúc 5-8-2013 10:39
Trông tóc của Mariko đẹp nhé, kiểu tóc cũ trông mỏng, cá tính nhưng thấy kiểu này  ...

thấy như cùng đi cắt tóc với nhau ấy, kiểu tóc có vẻ na ná giống nhau. Cô thích Yuko để tóc dài xoăn như trong đây á???

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2013 11:35:22 | Xem tất
hopeful_colour gửi lúc 5-8-2013 10:51
thấy như cùng đi cắt tóc với nhau ấy, kiểu tóc có vẻ na ná giống nhau. Cô thích Yu ...

không phải trong bài gingham check, kiểu này mặt bà ấy già thí mồ, kiểu dài quá vai ấy.
Tôi phát hiện stylish PJ48 rất nghèo nàn kiểu tóc:)) nhìn loáng thoáng là thấy khối kiểu như nhau, mà chắc tại đông quá, nên vậy chăng.

Bình luận

à, rồi rồi :))  Đăng lúc 5-8-2013 11:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2013 12:32:51 | Xem tất
nói về tóc tai của akb thì thik mỗi của aachan tầm cuối năm 2011, để tóc ngắn hơi xoăn có lúc kết lên. nhìn iu kinh cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2013 12:58:35 | Xem tất
Các nàng tốt nghiệp đánh dấu bằng việc nhuộm tóc hả?
Acchan, Chiyuu xong giờ đến Mariko-sama, nhưng đều đẹp hết. Mỗi Chiyuu máu nhất, lên hẳn vàng chanh với pink luôn =]], cũng phải thôi, làm idol mà để mấy kiểu này staff "quất" chết.
Yuko để tóc đen trông ngộ nhỉ,ra dáng idol lắm <3, như Yikirin chả nói idol tóc nhất định phải màu đen còn gì ;) trông hơi là lạ, hiền hơn, để hôm nào xem per sẽ oánh giá kỹ.
Jurina thì sao mình trông bé vẫn thế, chả khác gì, hơi có vẻ trưởng thành lên 1 chút. Cái ảnh gặm ngô nhìn ngon nhỉ, ăn nhiều vào nhé, gầy như que củi rồi, đừng học theo bà Rena làm gì, bà ấy là "thần củi" tái sinh, ko thèm chấp, con gái phải mập mập chút ôm nó mới thích :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2013 18:47:00 | Xem tất
Các nàng tốt nghiệp đánh dấu bằng việc nhuộm tóc hả?
Acchan, Chiyuu xong giờ đến Mariko-sama, nhưng đều đẹp hết. Mỗi Chiyuu máu nhất, lên hẳn vàng chanh với pink luôn =]], cũng phải thôi, làm idol mà để mấy kiểu này staff "quất" chết.

Chắc hùi ở AKB mấy bả ko đc nhuộm tóc hay sao ấy mà tốt nghiệp là phá cách liền.
Bà Mariko kiểu nào cũn đẹp với bả nhỉ, cái tấm số 2 like ghê.
Trong 3 người cắt tóc kì này, like mạnh nhất Jurina, nhìn trẻ hơn xíu.
Nhưng cũng hơi bị tiếc, thích hình ảnh ikemen của Jurina hơn, thui kệ.
Jurina thì sao mình trông bé vẫn thế, chả khác gì, hơi có vẻ trưởng thành lên 1 chút. Cái ảnh gặm ngô nhìn ngon nhỉ, ăn nhiều vào nhé, gầy như que củi rồi, đừng học theo bà Rena làm gì, bà ấy là "thần củi" tái sinh, ko thèm chấp, con gái phải mập mập chút ôm nó mới thích

Bà Rena dạo này thấy bả mập hơn nhìu rùi đó, hết thần củi rùi bác. Mà bác chỉ nghĩ đến việc ôm gái thui à.
Mà hình như Jurina cắt tóc, mấy lão nhà báo bấn lắm hay sao ấy mà đăng lên cả báo thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 16:10:12 | Xem tất
Sama thì hợp với tóc ngắn, cắt kiểu nàọ cũng ổn lắm rồi XD
Thánh bựa công nhận trông cắt tóc mà chả khác biệt mấy :|
Còn riêng em Ju thì phải công nhận trông lạ kinh khủng : từ hồi vào PJ48 đến giờ em nhỏ chưa bao giờ để mái, toàn mái dài không à. Cắt kiểu này trông nữ tính và trẻ trung hơn XD
btw, chỉ mỗi việc Ju cắt tóc mà cũng được đăng hẳn lên báo giấy cơ à =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách