Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2629|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nhạc sĩ - ca sĩ Besweet viết ca khúc dành tặng Yoo Seung Ho - "Giống như câ

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-8-2013 00:02:46 | Xem tất
Giờ mình vô edit

Xem ra không phải mình mình bị ám ảnh bởi Harry rồi, Harry ngâu ngâu hết gần 1 năm rồi mà vẫn được yêu quý.

Bé Ho đùng 1 phát đi nghĩa vụ làm các nuna nhớ mãi, chờ cậu như cái cây đơ đơ luôn, tới tháng là hóng chờ tin xem thằng nhỏ làm gid trong quân đội, ốm hơn hay mập hơn, dài cổ luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-8-2013 06:29:51 | Xem tất
DaLat gửi lúc 30-8-2013 05:31
Trời ơi Yoo Seung Ho sướng chưa, được nuna tỏ tình qua bài hát nữa chứ.
Nhưng mà mì ...

Ặc, sáng sớm mắt mờ bấm lộn cafe thành trả lời

Đến h mình vẫn coi lại IMY nhưng vẫn k hiểu vì sao BK lại như vậy đối với Harry, xây dựng Harry đầy mâu thuẫn, ác không ác đến chốn, ác rồi kèm theo 1 tình yêu duy nhất của cuộc đời, vì người mình yêu mà làm tất cả, kể cả vì giết người, đến cuối cùng 1 ánh nhìn cô ấy cũng không thể dành cho Harry, 14 năm không đổi được 1 ánh nhìn. Đến cuối không được chết sau khi mất tất cả, vừa tàn tật, vừa mất trí vì chữ yêu.

Bình luận

Lâu lâu phải coi phim vật vã chút đỉnh cho biết cảm giác đau khổ...như vậy mới biết mình đang hạnh phúc như thế nào...hehe...  Đăng lúc 30-8-2013 08:05 AM
Đúng là kịch bản làm sao đó nhưng bạn Seung Ho đẹp trai vẫn để lại ấn tượng khó quên, vì vai phụ nên mới khổ vậy đó.  Đăng lúc 30-8-2013 07:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách