Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 44719|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama] [MBC-1998] Tình si/To See and See Again

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 12-9-2013 13:33:25 | Xem tất
Tình cờ thế nào lại lạc vào đây và thấy bộ phim Tình si mà hồi bé chết mê chết mệt thế này >"<
Thỉnh thoảng nói chuyện hồi bé là mình lại nhắc lại phim này, hay dã man luôn, lại còn dài ngất ngưởng nữa chứ :-s Nhớ hồi đấy chiếu trên tv là 200 tập thì phải =.= lúc đấy mới học cấp 1, mỗi lần nhớ lại là chỉ nhớ mang máng, đại khái vẫn nhớ 2 chị em nhà này yêu 2 anh em nhà kia :)) Hồi đấy thích cặp đôi của cô em hơn, kiểu dạng couple chính trong phim nữa (buồn, sướt mướt, yêu nhau say đắm nhưng lại cứ vì nghĩ cho nhau mà ko đến được vs nhau, kiểu như vậy :D). Mình nhớ cái ngày xem đến tập cuối của phim là thở phào 1 cái, cuối cùng cũng hết rồi. Bình thường xem phim hay, nếu mà có hết thì cũng thấy tiếc, phim này cũng hay, cơ mà vì dài quá nên hết rồi lại thấy nhẹ nhàng: cuối cùng cũng đã xem hết đc 1 bộ phim hay :)))
Từ năm 1998 cơ mà ko ngờ nhân vật nam chính lại là chủ Chong Bo Seok :)) Đợt này xem High Kick vs mấy phim chú đóng toàn vai già già mới thấy thời gian trôi qua nhanh thật :)) Lúc chưa xem poster còn đang tưởng tượng ra nhân vật nam chính mà mình từng thích như thế nào, hóa ra lại là chú. Cứ nghĩ đến ông bố trong High kick mà chú đóng là thấy mất hết cả hình tượng :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách