Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ivyjuel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Nhật Ký Vợ Chồng Hài Hòa | Jassica | Update chương 56/60

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 3-11-2014 16:35:19 | Xem tất
Do Nguyễn Thần nhạy cảm quá nên tự hù dọa mình chứ mình thấy Vệ Sanh đâu có biến thái tới cỡ đó vì mình nghĩ đồng nghiệp giúp đỡ là chuyện thường tình dù ở đâu phụ nữ mang thai đều được mọi người chú ý mà vì sợ xảy ra chuyện sẽ không tốt cho mẹ và bé. Đã có tên cho cục fưng rồi, cũng tạm ổn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 11-11-2014 22:28:02 | Xem tất
Mẹ của Nguyễn Thần đã từng tuổi này mà còn nông nổi thế, đã trải qua 1 lần đổ vỡ mà không biết quý trọng hạnh phúc đang có, haizz...người chồng cũ đã quên mình rồi thì cớ gì bà phải nhớ đến người bội bạc đó chứ hãy quý trọng người bên cạnh mình đừng để phải hối hận 1 lần nữa, đúng là cuộc đời trớ trêu thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 19-12-2014 12:18:56 | Xem tất
Không ngờ Vệ Sanh cũng có mối tình khắc cốt ghi tâm, đúng là khó có gia đình nào chấp nhận con trai mình quen với người đã có con, bậc cha mẹ nào cũng ích kỷ như vậy biết rằng con mình yêu nhưng vẫn cấm. Mong mọi chuyện tốt đẹp sẽ đến với Vệ Sanh.
+ C# [$ \( c5 x* G1 k; t6 N! `©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chúc ivyjuel cuối tuần vui vẻ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 6-1-2015 15:24:34 Từ di động | Xem tất
Mừng cho Vệ Sanh, cuối cùng anh chàng cũng tìm lại được mối tình đầu của mình, nhờ vậy Nguyễn Thần cũng đỡ lo lắng nhưng đúng là không thể thoải mái lâu được mối lo này mới giải quyết thì mối lo khác lại tới nhưng ngẫm nghĩ mẹ của Nguyễn Thần cũng may mắn ghê khó có người nào được như vậy thế mà lại chẳng biết trân trọng, haizz...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 29-1-2015 22:12:27 | Xem tất
Người mẹ mẫu mực và ông bố mẫu mực này vui vẻ quá nhỉ? Cục cưng gần ra đời rồi nên anh Cảnh ráng nhịn thêm tí xíu nữa nhé, sau này tha hồ nhưng coi chừng xui xẻo bị con giành vợ với mình thì nguy, he..he...tới lúc đó anh tha hồ mà uống dấm chua của con, nhưng liệu cục cưng của 2 người có được cặp long phụng không ta ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách