Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ivyjuel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Nhật Ký Vợ Chồng Hài Hòa | Jassica | Update chương 56/60

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-9-2013 09:22:40 | Xem tất
đúng là ông nói gà bà nói vịt mà, gặp mình thì mình cũng ngơ ngác vậy thôi. cứ tiến hành kế hoạch tạo người nóng hổi xong rồi hòa giải cg được. hy vọng mà ko có hồ ly xuất hiện, chỉ thích vui thôi ko thích buồn tí nào. TTC là trạch nam đúng thật ko hề nghĩ tới tẹo nào mà. {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-10-2013 13:28:26 | Xem tất
LH đúng là tên xấu xa mà, năm xưa hay bây giờ tóm lại cũng chỉ vì bản thân của mình chứ ko hề nghĩ về NT. NT vậy là vẫn còn đối xử tử tế chứ gắp ta thì sút cho 1 phát.
! V6 ^" ~: l5 p©2024 Kites.vn | All rights reserved
mỗi lần nghe cái từ bánh bao nhỏ là tim tui đó đập nhanh hơn là sao nhỉ, hay là tôi cũng bắt đầu kiếm bánh bao nhỏ được rồi? NT và  TTC mau mau có bánh bao nhỏ đi nhé, đừng cho LH làng vảng làm ồn ào nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-10-2013 10:23:08 | Xem tất
đúng là ông nói gà bà nói vịt mà, làm t nhớ lại thời kỳ yêu đương trước kia qá.
©2024 Kites.vn | ' d: X  d) r! DAll rights reserved
LH trong 10' kia cảm giác thế nào nhỉ? mong là biến mất đừng có lảng vảng nữa, nếu ko thì đúng là mặt dày vô đối. bánh bao nhỏ ko tới lượt anh tham gia sản xuất, TTC và NT là chuẩn nhất rồi. ngày nào cũng được 2 chap như vậy thật sướng rơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-10-2013 11:39:28 | Xem tất
hừm hừm, đúng là mấy bà cô nhìu chuyện mà. người ta chưa nói j đã tự biên tự diễn rồi bla bla lung tung. bạn trai trước đúng là phiền phức, suy nghĩ chả khác j mấy bà cô trong nhà trẻ. ko khéo vẫn chưa ngộ ra được chân lí, lại mon men phá hoại công việc của TTC cũng nên. haiz, bạn trai cũ tốt nhất ko nên gặp lại. {:447:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-11-2013 11:22:38 | Xem tất
ko biết sau này có bị bánh bao nhỏ ám ảnh giống NT như vậy ko nữa? cơ mà mẹ vợ về sống chung thế này thì TTC sắp tới vất vả lắm đây, vừa việc cty vừa việc gia đình. hy vọng cái tên tình cũ j j đó ko tranh thủ lúc này mà làm loạn thêm nữa. SG ngập lụt, mưa bão thật là chán mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-11-2013 18:37:40 | Xem tất
lần đầu tiên được viết chữ tem nên vội viết ngay rời mới bình loạn tiếp :)). NT hóa ra có 1 tuổi thơ thiếu tình cảm, tiền bạc chẳng thể thay thế được tình cảm gia đình. mẹ của NT hóa ra quay về chỉ vì thể diện thôi sao? còn chẳng thèm hỏi han 1 câu cuộc sống của con gái duy nhất thế nào, chuyện muốn có bánh bao nhỏ của NT với bà là điều ngạc nhiên quá vậy? NT thật đáng thương, TTC tối nay nhớ an ủi vợ yêu nhìu vào nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-11-2013 10:16:20 | Xem tất
trời ạ, cái tên LH khốn khiếp lại lảng vảng làm gì ko biết? bao giờ mới chịu next đi cho thiên hạ thái bình, có lòng muốn giúp đỡ cái con khỉ khô ấy. vợ chồng nhà này cũng ít có làm thiên hạ đau tim ghê, anh vì nàng nàng vì anh làm mệt muốn chết. nói chung là dù có chuyện gì thì 2 người cùng đều nghĩ cho đối phương, nhẹ nhàng giải quyết mọi chuyện như vậy thật tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-11-2013 14:27:46 | Xem tất
trời ơi, ko giúp gì thôi lại còn quấy rối là sao? ko biết thực chất mẹ của NT là người ra sao nữa, bị phi công trẻ lửa hết tiền bạc rồi quay về khóc lóc với đứa con gái mà bà kêu phải cẩn thận với nam nhân là sao?
. \& d( Z# i6 I  Q  ~: L9 T©2024 Kites.vn | All rights reserved
aaa, càng nghĩ càng tức sục máu lên mà. hừm hừm, chuyện của công ty TTC còn chưa tra rõ giờ phải gáng thêm bà mẹ vô tâm thế này nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách