Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1255|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Give Love Away) Bó hoa cầu hôn Park Geun Hyung dành cho Cha Hwa Yeon

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bó hoa cầu hôn Park Geun Hyung dành cho Cha Hwa Yeon

Bộ phim dài tập mới của đài MBC, Give Love Away (kịch bản: Choi Hyun Kyung, nhà sản xuất: Kim Nam Won, Choi Byung Gil) đã công bố bức ảnh bó hoa cầu hôn lãng mạn của cặp đôi tuổi đã về chiều: Hyun Soo (Park Geun Hyung) - Soon Ae (Cha Hwa Yeon).

Give Love Away sẽ lên sóng tiếp sau Gold, Appear!, đây là bộ phim gia đình kể về tình yêu, ước mơ tái hôn để bắt đầu một cuộc sống khác của Jung Hyun Soo (Park Geun Hyung) cùng Hong Soon Ae, bên cạnh đó là chuyện tình của cậu con trai Jae Min và cô con gái Mi Joo. Câu chuyện đan xen giữa hai thế hệ hứa hẹn sẽ mang lại cảm giác ấm áp cho bộ phim.

Trong bức hình, Park Geun Hyung và Cha Hwa Yeon đã biểu lộ tình yêu mà nhân vật của họ dành cho nhau. Cảnh tượng Park Geun Hyung, diễn viên chuyên vào vai những vị giám đốc đạo mạo, trang nghiêm, nâng bó hoa lên trao cho Cha Hwa Yeon đang e thẹn một cách dễ thương khiến khán giả không khỏi tò mò dõi theo bước chân của họ sau này.

Cảnh quay trên sẽ không xuất hiện trong phim nhưng qua đó chúng ta có thể hình dung được mối quan hệ giữa hai người. Tại trường quay, Park Geun Hyung và Cha Hwa Yeon với kinh nghiệm nhiều năm đã rất nhanh chóng nắm bắt được tình huống, tâm lí nhân vật và diễn bằng tất cả sự say mê, nhờ vậy mà buổi quay đã diễn ra suôn sẻ. Cả hai đã thêm vào rất nhiều tư thế, biểu cảm ngoài kịch bản, vượt quá mong đợi của đội ngũ nhân viên.

Dù phải làm việc dưới cái nắng gay gắt cùng những đợt nóng cuối tháng 8 còn sót lại, không khí phim trường vẫn vô cùng thoải mái và vui vẻ.

Quá trình quay phim đã chính thức tiến hành, dự án phim cuối tuần đang được kì vọng Give Love Away sẽ lên sóng tập đầu tiên vào cuối tháng 9.

Source: http://talk.imbc.com/news/templa ... age=0&idx=79770

V-trans by [email protected]

P/S:

- Lần đầu tiên dịch tin từ bản gốc, nếu có nhầm lẫn ở đâu mong các bạn góp ý, mình sẽ sửa chữa ngay.

- Câu ghép tiếng Hàn thật là kinh khủng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-9-2013 23:26:07 | Chỉ xem của tác giả
Cứ nghĩ bác chỉ đóng những vai nghiêm nghị
Hay là vai tính cách có phần khác biêth trong mấy drama gia đình
Giờ thấy bác còn cầm bó hoa, khà khà,
ôi cái biểu cảm khuôn mặt của cả hai người thật tuyệt

P/S: thanks bạn dịch news

"Cuối cùng anh cũng đã bước được vào vòng tròn nhỏ mà em luôn che giấu, em đúng là toả sáng rực rỡ, Gong Sil à., Anh Yêu Em"

Bình luận

he he, đi đâu thấy P/S này là thấy người nhà ma ^^  Đăng lúc 15-9-2013 11:37 PM
ồ, vẫn chưa hết cơn cuồng chữ kí sao ;)))  Đăng lúc 15-9-2013 11:35 PM
ừa, chờ đó.Lần này tui nể cái mẹt cute chít người của Joonie trên áo người :v  Đăng lúc 15-9-2013 11:34 PM
lần thứ 2 người cướp sofa quan trọng của tui nhóe *ghi sổ nợ,chờ ngày báo thù* =))  Đăng lúc 15-9-2013 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-9-2013 23:27:38 | Chỉ xem của tác giả
Mất sofa của Lựu đạn roài
Chán nhể
Phim này có vẻ hay
Hóng ss Soo Huyn đóng vai chính dư lào
Bác zai cầm bó hoa tặng bác gái lãng mạn quá
P/s: Chúc mừng lựu đạn sống sót sau khi vật lộn với mớ chữ Hàn
ta xong rồi, tối mai tung hàng {:181:}

Bình luận

em là em iu chị chứ có phải lala  Đăng lúc 16-9-2013 01:49 PM
ss iu  Đăng lúc 16-9-2013 12:49 AM
đại nương réo, ta lượn đây, sáng mai còn đi học ='= ngẩu nhé ;)))  Đăng lúc 15-9-2013 11:53 PM
tự nhiên nói ra mần chi zậy.để nhầm cho vui chớ :)))  Đăng lúc 15-9-2013 11:48 PM
ờ, ai ko nhìn kĩ chắc tưởng ta tự kỉ cấp độ cao, tự đăng bài tự giành ghế gỗ=))  Đăng lúc 15-9-2013 11:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-9-2013 00:20:36 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên thấy ss lala đăng tin nhỉ

Dù chưa phát sóng nhưng với tình tiết phim thế sẽ rất thú vị,

Cảm ơn bạn đăng tin

Bình luận

thì ss có nói em iu Lala đâu :))) Đọc lại còm của e đi.Ở trên thì "lần đầu tiên thấy ss lala đăng tin",ở dưới lại "cảm ơn bạn đăng tin" :))) ngộ chữ oài   Đăng lúc 16-9-2013 03:30 PM
bằng tuổi mà ss cái gì trời =))  Đăng lúc 16-9-2013 10:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-9-2013 09:28:42 | Chỉ xem của tác giả
2 bác có tuổi rồi mà vẫn dễ thương vậy sao?
Bác Park có nụ cười toả nắng thế kia sao?
Bác Cha còn xấu hổ nữa chứ!
Cảm ơn nàng dịch news nhé! ^^

Cuối cùng anh cũng đã bước được vào vòng tròn nhỏ mà em luôn che giấu, em đúng là toả sáng rực rỡ, Gong Sil à., Anh Yêu Em

Bình luận

nàng biết rồi mà con hỏi?... CẢ 2! :))))))  Đăng lúc 16-9-2013 01:24 PM
Vào đây để ủng hộ người nhà hay ý đồ khoe chữ kí =))))  Đăng lúc 16-9-2013 01:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-9-2013 12:06:48 | Chỉ xem của tác giả
từ hồi xem cụ ông đẹp hơn hoa mí bít thêm tính cách của bác Park
chứ xem phim thấy bác toàn đóng vai chủ tịch nghiêm nghị lém
nhìn 2 bác dễ xương quá trẻ ra cả chục tuổi ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách