Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7537|Trả lời: 37
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by B-House] [130418] Section Star-ting - CNBLUE

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
HAPPY BIRTHDAY LEE JUNG SHIN (15/09/1991 - 15/09/2013)

Nếu như trước đây người ta nhớ đến Shin với một vẻ đẹp nữ thần thì năm 2013, sau khi anh chào tạm biệt mái tóc dài, chắc hẳn mọi người đều ngỡ ngàng bởi vẻ tuấn tú của chàng trai ấy.

Nhưng dù ngoại hình có thay đổi thế nào, thì Shin vẫn là cậu con út hiếu thảo của mẹ, là maknae đáng yêu của các hyung (mặc dù chiều cao vượt trội nhất trong hội), là cây bass không ai có thể thay thế trong mắt các Boice thân yêu và là "cậu bạn quốc dân" gần gũi, mộc mạc, lúc nào cũng nở nụ cười thường trực của Đại Hàn Dân Quốc.

Sinh nhật lần thứ 22, cầu chúc anh những điều tốt đẹp nhất! Mỗi ngày, mỗi tháng, mỗi năm hay mỗi giờ, mỗi phút, mỗi giây trôi qua đều là những khoảnh khắc ấm áp, hạnh phúc và đẹp đẽ.

Chúc cho thiên thần của chúng ta được hạnh phúc, vẫn nụ cười trên môi dẫu khi đứng trên sân khấu hay rảo bước chân trên cuộc đời.

Mỗi nốt nhạc trầm buồn thả hồn hay những bản nhạc rock tươi trẻ, mong rằng mọi thứ đến với chàng trai thật nhẹ nhàng, thật êm dịu.

Vì tình yêu của gia đình, bạn bè, các hyung và các Boice dành cho anh mãi mãi nguyên vẹn!

Dù không thể hoàn thành kịp trước ngày sinh nhật, nhưng Shin vẫn biết tình cảm của subteam dành cho anh phải không?

When things go wrong, just go on!

- Vicky.wer & redcard -

[Vietsub by B-House] [130418] Section Star-ting - CNBLUE

Brought to you by B-House subteam
Translator: cheryl_lee
Timer: cheryl_lee
Typesetter: redcard
Encoder: redcard
Designer: Vicky.wer

Trong chương trình này, CNBLUE đã "đột nhập" vào một trường trung học, cải trang thành các nam sinh đến từ Pháp và cùng các bạn học sinh đóng các phân cảnh phim quả thực khó đỡ!

Nếu bạn muốn biết cách tỏ tình độc đáo của Jung Shin thế nào(?) Yong Hwa, Min Hyuk bị sàm sỡ ra sao(?) Và hình mẫu lý tưởng của 4 chàng trai CNBLUE là ai(?) thì còn chần chừ gì mà không xem ngay Section Star-ting do B-House subteam thực hiện.

Cùng thưởng thức và gửi lời chúc mừng sinh nhật dành cho Shin iu nhé!

LINK ONLINE

XEM ONLINE HD

PLZ TAKE OUT WITH FULL CREDIT!

Chú ý:
B-HOUSE TUYỂN NHÂN SỰ MỌI VỊ TRÍ! Chi tiết xem tại ĐÂY!

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
Vicky.wer + 5 :x
.Ran. + 5 Ủng hộ 1 cái!
timbuondoncoi + 5 Ủng hộ 1 cái!
bjmbjmxjnh + 5 cái sớ thực quá nhay nha~

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-9-2013 23:25:41 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-9-2013 23:42:00 | Chỉ xem của tác giả
Dzui khủng khiếpppppppppppppp {:184:}

Mới đầu thấy Hyuk hí hửng: "lâu lắm em mới đến trường" đã bật cười rồi. Đến đoạn Shin tung tăng chạy đến cặp cổ em kia từ đằng sau, rồi thì cuống quýt phân bua với 3 thằng anh đang đóng vai "giang hồ" đến quậy :"đây là mẹ em" thì cười ha hả luôn. Lúc Hwa nằm dài xuống và em nữ sinh thì cứ dùng tay tiến đến "trung tâm" thì ss nhổm hẳn lên {:98:} . Rồi thì Hyuk bị vỗ mông, thở dài thườn thượt khi nhắc đến nhóm nhạc nữ, Hyun ú ớ phân bua khi bị "tố" nhìn chằm chằm vào 1 em nữ sinh tình cờ gặp ở cổng đài. Và cuối cùng là Shin hí hửng closing chương trình rồi lại ấm ức đứng dậy phản đối khi bị gạt ra {:184:}  Chời ơi, sao chỉ có mươi phút mà bao nhiêu là tình tiết vui nhộn và đáng yêu thế. {:161:}

Thanks subteam nhiều nhiều {:161:}

Tuy thế vẫn phải nghiêm túc góp ý với subteam là những vid thía này phải ghi cảnh báo thật to thật rõ: không được tranh thủ xem trong lớp học hay giờ làm việc, hậu quả khôn lường.

Bình luận

poor ss =))))  Đăng lúc 20-9-2013 02:32 PM
sau này em sẽ chú ý hơn. Thank ss!  Đăng lúc 19-9-2013 06:27 AM
Chời ơi ss bị "việt vị" với vid này đó. Cười phá lên không chỉ 1 lần trong khung cảnh hết sức trang nghiêm, gây hoảng hốt cho nhiều người xung quanh :)))   Đăng lúc 17-9-2013 11:22 PM
E đồng ý 2 chân 2 tay với lời cảnh bảo của ss. hôm nay nhiều việc chứ không tí nữa xem ở cty rồi :))))))  Đăng lúc 17-9-2013 10:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-9-2013 23:56:10 | Chỉ xem của tác giả
Xem thông tin thấy chương trình cũng thú vị thật mặc dù mình chưa coi hihihi
Happy birthday mụn cho Jung Jin
Cảm ơn subteam nhiều nha
Down về xem thui nào {:143:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-9-2013 00:14:21 | Chỉ xem của tác giả
Trước tiên là nàng đừng sốc khi thấy cuồn ta, hãy dòm nơ trước

Bởi người ta bẩu dzợ đệp là dzợ người ta, tuy con bò xữa nó hông đệp nhưng bị cái nó độc, zai Tây rất khoái, bởi vậy mới xa chân lỡ bước nàng ợ Cơ mà sói đã hốt bò xữa vìa rầu đền bù ảnh kia độ vài tấn gạch rầu, cháu nó dzẫn trong xáng như thường, cứ yên tâm
Thứ 2, lần đầu tiên ta bik bạn Shin là maknae đới Trước giờ vẫn tin tưởng bạn Hyuk mới nhỏ nhất còn bạn đây là anh 2 chớ, thiệt xin lẫu em zai, ta hông cố ý
Thứ 3, mò vô đây cũng vì cái lời PR khêu gợi, í lộn khơi gợi xự ham hố của ta đấy nhóe

Cám ơn subteam ^^

Bình luận

liên wan mờ, còm mấy ngày rầu ai bẩu giờ mới coi =))))  Đăng lúc 19-9-2013 07:39 AM
sao com không liên quan gì thread vậy nàng ui ^^  Đăng lúc 19-9-2013 06:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-9-2013 05:55:31 | Chỉ xem của tác giả
h thì edit nhé, tranh thủ lúc có mạng còn edit dc

này nhé, e xem cái này là lúc đang ngồi trên xe lên tp này

mà xe dịch vụ chứ có chơi @@ ngồi cười như một con điên

mí cái màn diễn ngẫu hứng vui thiệt, cute nhất shin iu này j mà người yêu cho lên thành mẹ lun, bạn chẻ dc backhug quá ư mà xung xướng hĩ :3

còn Hwa thì thôi tội nghiệp lúc đó chắc bất ngờ lắm bạn chẻ kia cũng thiệt là ... {:438:}

mà sao ko có phần của Hyun nhỉ? chắc lại vớ vẩn thế nào bị cắt mất

M*** của bạn Hyuk bị người ta khám phá oii ôi m*** lép huyền thoại

nói chung là show hay hí hí tks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-9-2013 08:06:42 | Chỉ xem của tác giả
Quá là vui luôn ý. sao các zai nhà mình lại cool vậy chứ. Chết mất thôi.

Có hơn 10' thôi mà làm mình cười lăn lộn.

Lâu rồi mới đến trường lại còn giả là du học sinh người Pháp nữa chứ.

Cái màn tỏ tình của Shin quả là không đỡ được mà. Đầu tiên thì lãng mạn lắm nhưng khi gặp côn đồ cái là thay đổi 180 độ ngay.

Cái màn đo găng tay của bạn nữ kia thì khỏi nói, mình nhìn vào còn run cả người, Hwa thì chắc lúc đo được 1 gang là muốn đứng lên ngay rồi ấy nhỉ

Bàn tay của bạn nam thì nghịch quá đi, cái m*** của Hyuk ..

Sao không có diễn xuất của  HEO nhỉ ????

Xem lúc trả lời PV vụ WT mà nhớ cái Section TV trước quá khi các bạn nói về Arena Tour. "Cũng không nhiều lắm chỉ khoảng 100.000 người" Lần đó chỉ có mình Hwa nói giờ thì cả 4 đứa cùng hùa nhau. Bắt đầu từ thằng anh cả 11000 vé bán trong 40', rồi HK cháy vé phải diễn thêm 1 buổi nữa rồi lại đến WT ở Úc. Trình của các bạn đã lên rồi.

Hwa biết Shin bé nên hay chọc Shin ghê. Tội cái màn kết thúc của Shin và cũng khẳng định kết thúc phải có Hwa mới được. Xem đoạn này tự nhiên lại nghĩ đến Kang Soo.

Hyuk đã bị Shin tố là GAY rồi. Có cần vạch áo cho người xem lưng thế không. BOICE đều biết mà {:144:}

Thôi nhiêu đó thôi, luyên thuyên nhiều quá.
Tks subteam và yêu subteam nhiều nhé.{:155:} {:155:} {:155:}

Bình luận

cảm ơn ss ^^  Đăng lúc 19-9-2013 06:30 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Vicky.wer + 5 hyuk nào gay =)))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-9-2013 08:09:50 | Chỉ xem của tác giả
Happy Birthday Jung Shin!
Show này xem rồi, hay phải biết, cười nghiêng ngả.
Dù xem rồi nhưng sản phẩm của subteam nhà mình luôn là nhất, chất lượng và hay vô cùng :)
Cmt cái để được xem nào
Thanks subteam nhiều nhé :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-9-2013 09:53:55 | Chỉ xem của tác giả
Hết page 1 chứ, hận subteam ghê, post mà ko thèm ới 1 câu Edit laterrrrrrrrrrrrr

♥ Chúc mừng sinh nhật Shin iêu ♥

Trước hết muốn gửi ngàn lời iêu thương đến subteam vì đã sub cái này ^^ Thực sự chỉ có hơn chục phút thôi nhưng mình đã xem đi xem lại và cười rất chi là sáng khoái. Đúng là xem đâu cũng không bằng xem sub của các thành viên xinh đẹp trong subteam nhà mình. {:155:} Hynu à, sao em lại muốn làm du học sinh đến từ Pháp thế? {:98:}

Bình luận

=)). Nhìn mặt Hwa, Hyuk thấy thương =)). Gớm! có thế cũng ẩn làm qué gì k biết =))  Đăng lúc 19-9-2013 10:13 AM
edit đi thôi :((  Đăng lúc 19-9-2013 06:31 AM
ơ, em có mời ss ngay mà =)).. sao chậm chân lại cứ đổ tại subteam thế =))  Đăng lúc 17-9-2013 09:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-9-2013 10:25:52 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng được xem chương trình của các oppa, phải dơm về xem ngay mới được

chúc các oppa luôn thành công nhé {:290:}

HAPPY BIRTHDAY oppa JUNG SHIN nhé! "Chúc cho thiên thần của chúng ta được hạnh phúc, vẫn nụ cười trên môi dẫu khi đứng trên sân khấu hay rảo bước chân trên cuộc đời."{:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách