Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: redcard
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[B-House] [130119] Star King Ep 299 - CNBLUE & Baek Ji Young (Đọc kỹ quy địn

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 23-9-2013 10:52:28 | Chỉ xem của tác giả
Project mừng sinh nhật bé Shin {:290:}

Đây là ep bọn nhóc lấy đũa ném phi tiêu phải hem ta... Jong Hyun luyện tập thì bách phát bách trúng đến lúc lâm trận thì phải nhường cho sự may mắn của nhóc YongHwa. Thui, coi như học tài thi phận. Em nào ghi điểm thì cũng của chung CNBLUE cả.

Cám ơn subteam nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 23-9-2013 17:49:41 | Chỉ xem của tác giả
chắc hẳn phải là 1 sản phẩm hiếm đây, hóng quá..nhớ zai nhà này không ngờ hôm nay có dịp ngó vào thấy nên vào ủng hộ ah.
lâu lâu lại thấy suốt hiện trên show. show này chưa bao giờ xem nhưng vì có CN Blue chắc chắn sẽ rất hứng thú
cám ơn subteam ah. mọi người vất vả rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 23-9-2013 18:07:33 | Chỉ xem của tác giả
uầy CN Blue lại còn có cả Beak Ji young nữa chứ toàn idol của lòng mềnh
Từ đợt chú Kang Ho Dong bị vướng vào vụ rắc rối j j đấy là không dám xem show này nữa. tại thích chú ý quá nên mặc dù không hiểu chuyện lắm nhưng mà nhìn thấy chú ý thấy hơi buồn buồn
bây giò thì đỡ rồi cũng đang hóng show Bare Food của chú bây giờ lại có thêm cái này
cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 23-9-2013 19:33:01 | Chỉ xem của tác giả
Star king chưa bào giờ hết hot. Khi nghĩ về các chương trình giải trí của hàn quốc lúc nào cũng nghĩ đến starking.
Tập này lại còn có hai tình yêu lớn của đời mình thế này thì phải xem rồi.
Thank ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 23-9-2013 19:56:29 | Chỉ xem của tác giả
chương trình này siêu hay lun coi cười mún bể bụng lun đặc biệt là Kang Hoo Dong nhìn thấy chú này là thấy vui rùi k cần nge j` hết. Dạo này mấy tập star king gần đây k có ai làm sub coi chả hỉu j` TT.TT
tks st đã làm sub nhé <3 hy vọng các bạn co` thể làm nhìu tập hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 23-9-2013 20:12:32 | Chỉ xem của tác giả
ơ sao mình mới biết team nhà mình làm sub cái này :'(
mình k cập nhật thông tin hay sao mà cũng không biết mấy thằng tham gia cái này luôn :'(
thanks sub team nhiều nhiều nhá :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 23-9-2013 21:10:52 | Chỉ xem của tác giả
Hóng hóng, muốn được xem quá. Mình thích CNBlue và cả Ji Young nữa. Nghe các bạn bàn luận về vụ phi đũa phi tiêu gì đó làm mình tò mò ghê, lại còn có cả e châu Phi nao tinh mắt chọn trung Yong Hwa nữa!
Ôi, rồi, hiểu các chàng ném đũa thế nào rồi. Nhưng mà ném vỡ lon bia là do ném nhiều lần nên vỏ lon bị trầy thôi, chứ nhìn quay chậm lại là thây phi đũa mà đầu đũa ít khi cắm thẳng vào lon như chú chuyên gia phi tiêu! Dù sao thì các anh cũng thiệt là giỏi, MBLAQ thắng 1 lần, CNBlue thắng 1 lần, quá gioi luôn.
Chị Ji Young há live siêu tuyệt luôn, không phải bh mới biết nhưng mà nghe hát live k nhạc nền thấy còn sởn da gà hơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 23-9-2013 22:39:58 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng đã có wifi ở nhà để vào kites.

Show này ss chưa xem bao giờ, kể cả đoạn cut cũng chưa xem. Công nhận ST tìm đc nhiều show hay ghê ^^. Thanks subteam chăm chỉ!!!

To Shin iu iu: Sinh nhật em mà ss k làm gì đc cho em. Thật là tội lỗi quá đi. Wish you all the best in life ♥️♥️♥️
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 24-9-2013 10:16:04 | Chỉ xem của tác giả
Jung shin kute thế. CN Blue quá là tuyệt, ai đóng phim cũng hay cả. ha ha. Hơi muộn nhưng cũng chúc mừng sinh nhật Jung shin nhá. Hôm qua xem cảnh em nó diễn xuất ôm cô bạn ở trường nghệ thuật mà cười đau cả bụng Thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 24-9-2013 10:42:07 | Chỉ xem của tác giả
Thấy có CNBlue nên bay vào luôn [tuy là nhìn thấy hơi muộn, nhưng thấy vẫn hơn là ko thấy nhỉ??? ]
Mình thích MinHyuk nhất nhóm nhưng vì là sinh nhật cậu út nên cũng mạn phép chúc vài câu:
Chúc cậu ăn nhìu và mập ra [nhìn cậu ốm quá thấy thương ]
Chúc cậu có nhìu sức khỏe để típ tục đu bám con đường sự nghiệp đang nổi như cồn của cậu [cả bên ca hát lẫn diễn xuất nhé ]
Và chúc cậu thêm tuổi thêm thông minh để có thể trấn áp các ông anh nhí nhố của cậu [nhưng nhớ chửa MinHyuk ra nhé ]
Iu cậu ko nhìu bằng MinHyuk [sorry cậu ]

thanks for share ^^

Bình luận

cảm ơn bạn :D  Đăng lúc 27-9-2013 07:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách