Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 14222|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[B-House] [130119] Star King Ep 299 - CNBLUE & Baek Ji Young (Đọc kỹ quy địn

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 17-9-2013 22:15:02 | Xem tất
Star King ~ có những điều tưởng chừng như không thể @@ ngồi xem show mà vừa đi hết ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác vừa cười ngặt nghẽo bởi sự pha trò hài hước của MC và các khách mời.

Kết nhất màn phi đũa của các bạn, cái dáng của các bạn lúc phi đũa đẹp thôi rồi, chất ghê ;)) và thích cả màn ăn mừng chiến thắng của các bạn nữa, 4 anh em chạy ôm nhau thắm thiết rõ là tình cảm :x...và đặc biệt cái điệu ô oa của các bạn, miệng gì mà tròn xoe thế ko biết =)))

Hôm nay xem show thấy chị Baek Ji Young cá tính và dễ thương quá, giọng chị ấy thì hay thôi rồi, ko còn gì để nói, chú Kang Ho Dong nhìn mặt đã thấy buồn cười rồi chứ chưa kể chú ấy nói gì hay làm gì =)))

Màn quay vòng tuyệt đỉnh của võ sư người Đài Bắc, tài chém hoa quả cũng như phi đũa của chú Daegu Ninja, rồi tiếng hát, tình yêu âm nhạc của những em nhỏ ca đoàn Jinari...tất cả đều khiến cho người xem trải qua rất nhiều cung bậc cảm xúc. Đoạn cuối nói về hoàn cảnh của các em nhỏ mà thấy thương quá, ca khúc "A goose's dream" mà các em ấy hợp xướng cũng rất hay và truyền cảm nữa :x

Một lần nữa em cảm ơn subteam rất nhiều đã chăm chỉ làm toàn bộ show, lâu nay e toàn xem cut nên ko thể thưởng thức được nhiều điều như thế này :x

Bình luận

đợi e tối nha ss, hnay e mới xem đc, heheh  Đăng lúc 19-9-2013 12:20 PM
edit đi thôi~  Đăng lúc 19-9-2013 12:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách