Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Tiền Của Bản Cung! Hoàng Thượng, Cút! | Mê Hoặc Giang Sơn (DROP)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 4-11-2013 18:51:06 Từ di động | Xem tất
Cảm ơn mama, chúc mama tuần mới tâm trạng luôn vui vẻ, sức khỏe luôn căng tràn, hăng say làm việc, chăm chỉ post truyện, hehe.
Bé Dạ, ta nhìn bé là ta lại lắc đầu rồi lắc đầu cảm thông cho bé vô cùng. Sao bé lại dây vào cái loại người vô sỉ cùng cực như bé Tô nhà ta cơ chứ? Còn đâu là phong thái vương gia nữa. Chậc chỉ có thể cảm thán không có vô sỉ nhất chỉ có vô sỉ hơn a.
Bé Hồng à, bé tĩnh tâm lại cho ta nhờ đi. Xin bé hãy nhìn cái vết xe đổ của bé Dạ to đùng kia rồi hãy suy nghĩ là có nên dây vào bé Tô không nhá. Ta cảnh báo rồi đấy. Lo cho bé quá à.
Còn bé Tô, xin bé tu hú chút cho mọi người có chút thời gian bình yên cái miệng với cái bụng. Chứ công lực của bé thâm hậu quá, bọn ta ở ngoài này cười đau cả miệng, thắt cả bụng rồi đây này, haha.
Chúc mama ngủ ngon nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 8-11-2013 22:23:10 Từ di động | Xem tất
Lại nữa, sao lại có mấy người vô văn hoá như thế cơ chứ, bực cả mình mà.
Mama ngừng chút cũng được thả lỏng tinh thần, nghỉ ngơi thoải mái, khi nào tâm trạng ổn định rồi lại quay về với bọn em nha.
Tư duy của mọi người là dạng sóng ∑ còn tư duy của bé Tô nhà mình là như vầy ∏. Thế nên hổng có giống ai, bó tay khả năng nhận viện não cao á.
Nguy cho bé  Dạ rồi đây, amen cầu nguyện cho bé đó, ráng mà sống sót.
Cuối tuần rồi, chúc mama và cả nhà vui vẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-11-2013 22:24:34 Từ di động | Xem tất
Lại nữa, sao lại có mấy người vô văn hoá như thế cơ chứ, bực cả mình mà.
Mama ngừng chút cũng được thả lỏng tinh thần, nghỉ ngơi thoải mái, khi nào tâm trạng ổn định rồi lại quay về với bọn em nha.
Tư duy của mọi người là dạng sóng ∑ còn tư duy của bé Tô nhà mình là như vầy ∏. Thế nên hổng có giống ai, bó tay khả năng nhận viện não cao á.
Nguy cho bé  Dạ rồi đây, amen cầu nguyện cho bé đó, ráng mà sống sót.
Cuối tuần rồi, chúc mama và cả nhà vui vẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-11-2013 19:02:49 Từ di động | Xem tất
CB nhà mình không hổ oà yêu nghiệt mà. Ả nào đấu thâm cung kế với em này e là hố to, tiếc là người ta chỉ là cung nữ thôi đấy, cũng không muốn bày nhiều trò không mấy cơ ả này cứ gọi là oán hận, hêhê.
Để ý thấy bé Tô rất thích cầm tay cầm chân THH nhé. Hihi tranh thủ ăn đậu hũ ghê á nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 21-11-2013 22:07:53 Từ di động | Xem tất
Mama thật oà, muốn nhìn hai bé nhà mình mau đốn đích quá chừng mà cứ phải khuyên ra là làm sao. Cứ giống như em đây này, chuyện đâu có đó thịt cún có mắm tôm mà, có ngăn thì hai bé vẫn cứ tới cơ mà.
Đọc xong có hơi lo lo cho TP quá, với cái tính yêu nghiệt như vầy chỉ sợ hai anh sẽ bị bé Tô chỉnh thảm a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 22-11-2013 17:09:33 Từ di động | Xem tất
Chúc mama cuối tuần vui vẻ, ở nhà ôm cherry nhiều nhiều, hôn cherry nhiều nhiều, a cả ba cherry nữa hông ba tủi thân a.
Bé Dật sớm muộn cũng bị bé Bình bôi đen cho mà xem, sao lại nhận là sư phụ chi chứ? Ôi! Ta lo cho bé quá, sao bé lại thẳng thắn đáng yêu vậy chứ.
Ui! HH nhà mình trúng đạn lạc, bạo long nổi điên phen này. Bé Tô à, amen cầu nguyêtn đi nha.
Ôi! Vẫn chưa theo kịp nhà nương tử nữa, aiii....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-11-2013 07:54:31 Từ di động | Xem tất
Lăn lộn a lăn lộn a, ư đau bụng quá đi mất thôi, chết mất, ahahahahaha. Tô à Tô, bé có thể điê hơn chút nữa không hả để ta cho bé đi trại thần kinh, chứ cứ để bé ở ngoài diễn bậy diễn bạ chết mất xác có ngày a, hahaha.
Cứ cái đà này này mai một bé Tô đi rồi, THH, TDDạ với TDDật lại nhớ chết ưi thôi, haha không ai chọc cho nổi điên được nữa haha.
Mama ơi lẫn tên bé Dạ với bé Dật ơ đầu chương đó mama a. Tuầm mới vui vẻ ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 1-1-2014 13:20:21 Từ di động | Xem tất
Chúc gia đình mama cùng tất cả mọi người trong cả ba hố nhà mình năm mới luôn vui vẻ, luôn mạnh khỏe, luôn tươ trẻ, phát tài phát lộc phát ....tướng nha, haha.
Kỳ quá mama ạ, kites nâng cấp xong không mở được cửa sổ thứ hai trên phiên bản mobile, muốn đọc chương mới phải mò từng trang, tội em ghê chưa?
Chúc mama tuần mới vui vẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 6-3-2014 08:20:05 Từ di động | Xem tất
Amen! Lạy Thánh Ala, Nam mô a di đà Phật. Lạy mấy ngài phù hộ tim con đọc truyện đỡ yếu tim, phù phù.
Bé Tô quá quá quá vô sỉ, vô cùng vô cực vô tận bỉ ổi. Mà anh THHàn cứ chọc cho chị xoắn để mà tức nổ phổi. Kiểu này là anh không cãi nhau với chị là ăn không ngon ngủ không yên rồi e, hehe.
Anh THHồng nữa, ai ta muốn bổ đầu anh ra xem cái dây thần kinh bướng bỉnh lì lợm nó nằm chỗ nào mà cứng đầu cứng cổ như vậy.
Con anh TDDạ và TQCD nữa, ai trong hai anh cầu hôn chị dợ, hơhơ hóng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-3-2014 20:19:06 Từ di động | Xem tất
Chào mừng mama căm bách. Vui qúa cơ. Vậy là mama hết giận hết tức hết bức xúc rồi đúng không? Thế là tốt rồi, giận làm gì cho mau già ha mama.
Kb cái này làm em hơi buồn tý, vì từ nay em lại lần nữa làm tàu ngầm chân chính nữa rồi. Hức sau này khi nào rảnh em lại lên mama đừng buồn em nhé, hức.
Chúc mama và cả nhà cuối tuần vui vẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách