Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Tiền Của Bản Cung! Hoàng Thượng, Cút! | Mê Hoặc Giang Sơn (DROP)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 8-3-2014 14:46:10 | Xem tất
Hơ hơ cũng hơi lâu rùi nhỉ, lâu rùi em mới lao vào nhà mình lại, thật cảm thấy có lỗi vs mẹ Cherry quá cơ
Bữa ni em vào đọc thì thấy có quá nhiều chuyện phát sinh quá, mà đa phần là em xém phụt nước vào màn hình híc híc cứ đến đoạn nào có màn cãi nhau của bé Tô vs anh Hàn là em lại cười cười và cười . Em khâm phục Sơn ca ca quá
Mẹ Cherry ơi hôm nay là ngày 8/3 chúc cho chị và tất cả các bạn gái xinh đẹp nhà mình nhận đc nhiều hoa, nhiều quà, và nhiều tình cảm nha, with love
Cuối cùng, k ngoại lệ em cũng muốn quà cơ *hóng ~ing*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 8-3-2014 20:57:57 | Xem tất
Híc híc từ nãy h em trực chiến ở đây, mong giành mong giật mong xé đc cái tem híc híc
Cơ mà, em vừa chạy ra fb cái là chị post chương mới rùi híc híc, hi vọng lần sau em giật em em nó mang về
Em đi đọc chap mới đây ạ hí hí ngại quá chưa đọc chap mới mà đã hí hửng đi comt rùi
Chúc cả nhà và gia đình mẹ Cherry ngủ ngon ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 15-3-2014 14:45:48 | Xem tất
Em xin chào mẹ Cherry ạ!!!
Tuần vừa rồi em rất muốn, rất muốn vào Kites cơ mà phải thi 2 môn nên em k vào đây đc nhiều, mẹ Cherry ơi, chị hãy vì những độc giả thân yêu mà cố lên nha chị, em luôn ủng hộ truyện của chị hì hì. Rất rất rất vui vì sự trở lại của chị ạ
Hai bé nhà ta ngày càng đáng yêu nha, còn đi hẹn hò đêm Trung thu nữa kìa hí hí, thích nhất màn hai bé bị các bị đại thẩm gọi là vợ chồng son kaa kaa
Em là em chỉ cảm thấy tội tội cho anh Dạ vương thôi í, trong khi người ta tình tình tứ tứ dắt tay nhau đi chơi thì bạn í lại bị bỏ ở hoàng cung híc híc
Một lần nữa thanks chị ạ, chúc cả nhà cuối tuần vui ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 17-3-2014 19:20:59 | Xem tất
Hí hí nguyên cả ngày em nóng muốn bốc khói, mắt nổi đôm đốm hết cả lên, bây h vào đc đọc chap mới thích quá là thích quá cơ hì hì yêu mẹ Cherry nhiều lắm ạ
Ơ ơ thì ra là bé Hồng Hồng có âm mưu trước hả? Thì ra là bé í cố tình nha, hư lắm nha hổng có đc ngoan hí hí cơ mà em thích điều này, bản chất gian hùm đã bắt đầu lộ diện kaa kaa, hi vọng em sẽ phát huy nữa nữa nữa nha em hee heeee
Nhân vật nào mới xuất hiện vậy ta, hình tình là em hổng thích bà nì rùi, dự là người yêu thầm bé Hồng nhà ta chăng???????
Chúc cả nhà cùng mẹ Cherry tuần mới vui vẻ ạ, love love love

Bình luận

Trong cung có khi nào là cái bà công chúa hôm bữa k nhỉ, à nhưng chắc k phải con nhỏ í vì hình như em í đã bị bé Hồng hủy mắt rùi.  Đăng lúc 19-3-2014 03:34 PM
ta thì nghi là ả nào đó trong cung :(  Đăng lúc 19-3-2014 08:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 23-3-2014 22:19:53 | Xem tất
Ôi bé Hồng Hồng nói đc tiếng thích rồi kìa híc em chờ câu nì lâu lắm rồi í mẹ Cherry ơi
Thấy thương hai anh thị vệ của bé Hồng ghê, thương em í còn hơn bản thân mình nữa, yêu hai bạn nì lắm à nha hiii hiiii
Cuối cùng là cái con nhỏ quận chúa hừm hừm tính gây chuyện vs bé Tô hử k có cửa đâu em ơi, trình của em còn phải tu luyện cả trăm năm nữa mới đấu ngang bằng bé Tô í, kì này chắc sẽ có chuyện hay để xem, em hóng ~ing
Cơ mà tuần sau em thi nữa rồi huuuuu em buồn quá cơ

Bình luận

Vâng ạ, kisss chị cái nè hiii ^^  Đăng lúc 24-3-2014 10:40 PM
cố gắng thi tốt rồi lại về với chị nhé :*  Đăng lúc 24-3-2014 07:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 24-3-2014 23:17:34 | Xem tất
Hí hí cũng lâu lâu rùi chưa đc nghe lại màn đấu võ mồn của bé Bình, hôm nay nghe lại thích ơi là thích, bé nói ra câu nào là thắng câu đó con nhỏ quận chúa kia đáng ghét quá, dự là tương lai sẽ khó sống vs bé Bình nhà ta kaa kaaaa
K biết anh hoàng đế xử sao bé í, chắc k đến nỗi mang bé í ra chém đâu nhở híc
Chúc cho mẹ Cherry học tốt ạ

Bình luận

Hiii ta chỉ dự thôi í nàng, em Bình mà chém thì k dừng lại ở mức độ gió đâu mà bão cấp 100 kéo đến luôn í hiii ^^  Đăng lúc 27-3-2014 05:53 PM
:v làm j có chuyện bị chém đc.thể nào bé Tô chả chém gió vài câu :v  Đăng lúc 26-3-2014 11:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách