Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Tiền Của Bản Cung! Hoàng Thượng, Cút! | Mê Hoặc Giang Sơn (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-9-2013 07:43:44 | Xem tất
Ôi zời ơi, chị nữ chính bá đạo quá. Nhân vật nào cũng thô bỉ không tả được mẹ Cherry ak. Từ ngữ miêu tả lại rất "sinh động" nên em là em thích rồi đấy nhá mẹ Cherry
Mong đến lúc anh nam chính lên sàn, không biết anh có bệnh hoạn như 3 cái con người này không nhỉ
Khổ thân anh Hàn, làm vua mà còn bị phi tử tranh toilet, đời nó phũ thế đấy anh ak
Thanks mẹ Cherry ak. Mong là sẽ có nhiều người lọt hố

Bình luận

Chúc mừng em nhá bắt đầu kiếm xẻng lại nha em hì hì :)  Đăng lúc 29-9-2013 06:10 PM
hờ hờ, e đã từ trại đi ra :)) giờ nc với ss đc rồi nhá :D  Đăng lúc 29-9-2013 12:39 PM
Em đc thả rồi hả em chúc mừng em nha ^^  Đăng lúc 29-9-2013 12:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-10-2013 17:46:45 | Xem tất
Chết cười với thím Bình nhà ta
Lại còn làm hoàng đế thì không có khả năng, hoàng hậu cũng có rồi, thế thôi cho ta làm thái hậu đi
Ham xèng quá đi mà chị ơi. Mà chị đang ở cổ đại đấy ak. Không phải hiện đại đâu, làm cho anh Hàn mặt mày đen xì vì tức thế kia. Đúng là tức hộc máu mà
Lần này không biết chị thoát thân kiểu gì đây. Hóng chương sau quá đi
Thanks mẹ Cherry nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-10-2013 10:38:42 | Xem tất
Khổ thân anh Dạ, đường đường là vương gia mà lại bị chị Bình uýnh cho thâm tím mặt mày =))
Cái tội gây khó dễ cho chị đây mà, làm chị đi cướp cả giấy bản lẫn toilet của anh Hàn =))
Chài ơi, chương sau là nam chính lên sàn rồi, chẳng lẽ em lại ngồi rình tem nhể. Cơ mà không biết mẹ Cherry tung hàng lúc mấy giờ. Đã thế thì bên này lại còn hơn VN 3 tiếng nữa T____T
Không biết anh nam chính là người thế nào ta? Có khó đỡ như chị Bình không =))
Thanks mẹ Cherry nhiều ak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-10-2013 15:46:57 | Xem tất
Cái này gọi là tiếng sét ái tình của chị Cẩm nhà ta
Cơ mà đừng bảo là tự giờ chị phải yêu đơn phương đấy nhá. Hay là lại giở thói lưu manh để mê hoặc choai đệp
Anh nam chính... sao xuất hiện bá đạo thế này, không nói năng gì, đứng đó cho chị Cẩm ngắm được 1 hồi rồi đi. Em là em không biết nói gì luôn mẹ Cherry ak
Tới đoạn chị Cẩm vùng lên chiến đấu với mấy bà nương nương rồi nè. Hóng quá đi
Thanks mẹ Cherry ak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-10-2013 14:25:31 | Xem tất
Ôi zời ơi, bé Tô bá đạo quá. Chỉ vì thói mê tiền mà bày đặt quyến rũ anh Hàn kìa =))
Đã thế thì lại còn gọi tên thân mật nữa, đừng nói là chị gọi thẳng tên của anh Hàn ra nhá =)) Gọi xong không bị uýnh là may =))
Zai chính xuất hiện ít quá ha, nhưng mà sẽ chờ xem ảnh lên sàn lần nữa bá đạo đến mức nào :D
Thanks mẹ Cherry ak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-10-2013 07:51:56 | Xem tất
Hế nhô mẹ Cherry, lâu quá rồi em không vào cmt cho ss. Xin tự phạt úp mặt vào tường ạ
Tình hình khá là bận nên mới ngày hôm qua hôm kia em mới có thời gian vào đọc truyện
Cơ mà bé Tô vẫn bá đạo như trước. Tội nghiệp anh Hàn, gặp phải nữ tặc mê tiền này thì suốt ngày tức hộc máu rồi
Anh nam 9 xuất hiệt cũng rất là hoành tráng, mà coi vẻ anh không tầm thường chút nào nha. Nghe mùi phúc hắc quanh quẩn đâu đây

Thanks mẹ Cherry nhiều ak  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-10-2013 17:03:07 | Xem tất
Đọc nhiều truyện, toàn là nam 9 trêu đùa nữ 9, đọc truyện này thì  =))
Bé Tô quả thật là mặt dày, chưa gì đã mi người ta luôn rồi, mê zai quá đê =))
Và thế là anh Hàn đã bị đá ra một góc, giờ trong mắt bé Tô chỉ còn tiểu Hồng Hồng thôi :">
Thanks mẹ Cherry ak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 31-10-2013 16:06:03 | Xem tất
Anh Hồng kiểu này chẳng lẽ lại vừa gặp đã yêu?
Còn chị Tô thì quá thô bỉ rồi, kéo cả anh Dạ xuống thế kia cơ mà
Tưởng tượng vẻ mặt phải diễn kịch của anh Dạ mà cười rung rốn
Không biết chị Tô bắt anh Dạ nhập vai gì nhể, cười zê thế kia, có vẻ sẽ cho anh Dạ lên bờ xuống ruộng
Thanks mẹ Cherry ak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách