Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Thử Thách Cực Đại E356 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 22-10-2013 17:49:16 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn show này có vẻ hay nhỉ
Toàn các diễn viên hài mình thích
Có cả chú Jae Suk với cả Haha nữa chứ
Mong chờ show này quá
Giơ cả hai tay đồng ý sub show này luôn {:184:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 22-10-2013 20:59:18 | Chỉ xem của tác giả
Quá đã, thiệt là không thể tiện hơn, không thể yêu hơn được nữa. Trước giờ muốn xem IC toàn phải tìm toét mắt, mà có raw cũng bản quyền này nọ, không ngờ giờ lại có hàng đẹp để xem thế này. Tung bông, tung bông, lại còn đúng tập có lão Còi nhà ta tham gia nữa chứ. Ôi hạnh phúc, đặt gách, lót dép hóng nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 23-10-2013 22:21:36 | Chỉ xem của tác giả
tự nhiên thấy cái poster là lạ...bấm vào xem là thấy cái IC nàoMừng muốn khóc luôn á.
Ủng hộ subteam làm show này luôn
lại có thêm show để ngắm chú Châu Chấu kute roài...hí hí...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 24-10-2013 20:44:22 | Chỉ xem của tác giả
thiệt là hóng rất hóng show này, trước giờ toàn coi engsub mà phải chật vật kiếm từa lưa
bây giờ subteam làm thì tuyệt vời ông mặt trời rồi
show này có chú Châu chấu phải nói hài kinh khủng khiếp
bộ 7 đã làm điên đảo nhiều người, bộ 7 ăn rơ, hợp gạ
cám ơn subteam nha, hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 25-10-2013 00:13:26 | Chỉ xem của tác giả
Show này cũng khá vui đây,nhưng ở đây trung tâm ko còn là chú Châu Chấu nữa mà lại là bác Park Myeong Su
chắc vì thế mà giải Deasang của MBC bác Châu chấu nhà mình toàn bị mất {:135:}

Chờ đợi show này,thank subteam nhìu nhé!!! Lại có 1 món ăn tinh thần nữa để nhâm nhi ngoài RM và DWAYG!

{:403:}{:403:}{:403:}{:403:}{:403:}{:403:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 25-10-2013 02:46:43 | Chỉ xem của tác giả
^

Không có đâu bạn,show này trung tâm là chú Châu Chấu,chú Myung Soo và Hong Chul theo kiểu "thông minh nhưng gian xảo và hay xài kế",còn chú Jung Ha và Haha theo kiểu hơi ngốc tí nhưng thật thà.Chú Yoo luôn là trung tâm,nhìn cái cách đứng đội hình cũng biết rồi.

Lí do tại sao năm ngoái chú Myung Soo đc Daesang là vì chú ấy quay tới 4-5 show cho MBC trong năm 2012  và chú Yoo đoạt Daesang ở MBC được 4 lần rồi,đều nhờ show IC này cả!

Mình làm sub rất chậm nên ko giúp được gì cho Sub team nhưng mình sẽ cố gắng trans tin về show IC để nhiều bạn biết đến show này hơn,cám ơn các bạn đã sub show!!!Love {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
 Tác giả| Đăng lúc 27-10-2013 07:54:25 | Chỉ xem của tác giả

Yoo Jae Suk thể hiện bản lĩnh MC hàng đầu tại Infinity Challenge’s Music Festival đang là tâm điểm của mọi chú ý.

Năm nay,Infinity Challenge’s Music Festival được tổ chức vào ngày 17.10 và theo thống kê đã có hơn 35.000 người đến tham dự sự kiện này,một lần nữa khẳng định sự nổi tiếng và lòng yêu thích của công chúng giành cho chương trình.Tuy nhiên,vì số khán giả đến tham gia nhạc hội quá đông và vượt quá số người dự kiến của MBC nên đã có cảnh tượng chen lấn,xô đẩy xảy ra,rất may mắn là không có tai nạn nghiêm trọng nào.

Một khán giả đã chia sẻ câu chuyện của mình trên trang web chính thức của MBC và nhận được rất nhiều sự tán đồng.

"Đêm nhạc rất tuyệt và tất cả mọi ca sỹ,nhân viên đều cố gắng hết mình.Nhưng bên dưới khán giả đã xảy ra xô đẩy,những người đến sau không giữ đúng số thứ tự mà cứ chen lên phía trước,2-3 bạn đứng gần tôi đã té và có rất nhiều hỗn loạn xảy ra khi chương trình còn chưa bắt đầu.

Mặc dù lực lượng an ninh nhắc nhở mọi người hãy bình tĩnh và đừng quá khích vì sẽ gây ra tai nạn đáng tiếc nhưng đa số mọi người không hề nghe theo lời của họ.Yoo Jae Suk đã nhìn thấy cảnh tượng đó và nhanh chóng bước lên sân khấu để ổn định tình hình.

"Hôm nay thời tiết rất lạnh nhưng các bạn vẫn đến đây để tham gia chương trình và còn chịu khó xếp hàng suốt 5 giờ liền,chúng tôi thật sự rất biết ơn...Tất nhiên vui vẻ là tốt nhưng an toàn của mọi người mới là điều quan trọng nhất,chúng ta sẽ dừng chương trình nếu có bất kì xô lấn nào xảy ra và điều đó không vui chút nào!"

Sau lời nói của Yoo Jae Suk,tất cả mọi người đều vui vẻ di chuyển ghế ngồi về phía sau và trong vòng 10 giây mọi thứ đã được giải quyết,quả nhiên là sức mạnh của MC Quốc dân!"

Cư dân mạng nhận xét:
"Có nhiều cách để khiến khán giả nghe theo ý mình nhưng họ sẽ tỏ ra bực bội.Anh ấy dùng lời nói nhẹ nhàng nhưng lại có sức mạnh trong từng câu từng chữ!Đúng là người đàn ông có sức lôi cuốn!"

"Điều tôi yêu thích ở Yoo Jae Suk là anh ấy luôn biết dùng lời nói và hành động của mình phù hợp với hoàn cảnh,chưa bao giờ quá lố hoặc làm khán giả khó chịu!"

"35.000 người nghe theo lời nói của một người,chúng ta đều hiểu Yoo Jae Suk ở một đẳng cấp khác so với các MC hiện tại!"

"Thần tượng của các bạn trẻ luôn là những chàng trai hát hay,nhảy giỏi và có khuôn mặt đẹp như hoa.Thần tượng của tôi là một người đàn ông 42 tuổi đã có vợ con và đôi lúc tôi cũng không dám nhìn ảnh của anh ấy khi không đeo kính..Điều đó vẫn ok mà phải không?"

Source : Nate
Trans : [email protected]

Comment cuối dễ thương quá!! {:444:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 27-10-2013 10:50:49 | Chỉ xem của tác giả
Best show của Hàn quốc là đây
lần trc đã xem đc mấy ep của sub khác làm rồi, nhưng bây h mà sub mình làm nhiều như thế này thì vui quá
xem show rất thích haha vs Hong Chull, 2 lão bị điên nặng ạ =)))
mong show sớm ra mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 27-10-2013 10:55:29 | Chỉ xem của tác giả
chờ full ep đầu tiên dc vsub

show này cũng rất hot mà k hỉu sao 1 time dài như vậy vẫn chưa có st nào trans, chắc do thiếu raw hoặc esub

thật sự rất hóng show này, nếu có điều kiện hi vọng thỉnh thoảng st release ~ ep trong ~ series trc (từ ep 3xx về trc)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 27-10-2013 12:00:18 | Chỉ xem của tác giả
úi cha cha, bữa giờ đang bấn loạn với cái concert của chương trình
làm phải search tìm sub mãi, mà khó kiếm quá
giờ nhà kites làm sub thường xuyên thế này thì còn gì bằng
thanks subteam nhé, lót dép ngoài chờ thôi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách